Aliyerekodi Video ya Mwanafunzi kushambuliwa na Walimu

Aliyerekodi Video ya Mwanafunzi kushambuliwa na Walimu

Nikitambua fika kuwa lengo la huyo mwalimu halikuwa hili lililotokea..ni vizuri akapewa zawadi kwakufichua huu uovu..
Kutozuia kosa ni kosa kisheria. She took reasonable means.
 
Hii dunia bila wanawake ingekuwa sehemu salama sana yakuishi
 
Aliye rekod hiyo video anapaswa kupewa kitengo cha usalama wa taifa.
 
Kuigaiga kazi za watu tu,haoni wenzake huko karagwe,almanusura wammmwa.
 
Walimu endeleeni kurekodi wenzenu waovu wasiojua uchungu wa mwana.

Huyo mwalimu apewe cheo awanyooshe wengine akimaliza mafunzo, sio lazima afundishe darasani kuchafuka na chaki.
Unampa Roho ya kujipendekeza, hii ni roho ya hatari sana maana huzaa unafiki
 
Huyo aliechukua hyo video alifanya jambo la msingi sana
 
Nampongeza alierekodi amesaidia kufichua uozo ndani ya jamii ya wanafunzi na walimu
 
Siku hizi huu mtandao wa simu za Android umekuwa shida, yaani inapotokea ajali au tukio baya badala ya watu kuokoa wanaanza kupiga picha ili warushe kwenye mitandao.Jamani tubadilike maana Mungu anatuona
 
Ningeona ni busara zaidi aliyerekodi hiyo video angechukua hatua muhimu ya kumzuia mwelimu mwenye hasira asifanye unyama ule hatakama alikuwa wakike anaogopa angejaribu kadiri alivyoweza basi.

Ipo siku mtu atakuwa anazama kwenye maji badala ya watu kumuokoa mtaanza kumrekodi video na hatima yake ikawa kifo pasipo msaada wa papo kwa papo. Tuelimike
 
Aliyepiga picha ya kuuawa kwa Mwangosi afungwe? Maana hakusaidia? Cha muhimu ashikwe awe shahidi NAMBA moja, aeleze Mubashara nini kilitokea. Mimi ni Mwalimu pia lakini walichokifanya WALIMU wenzangu hao ni Ugaidi, wachukuliwe hatua stahiki.
Mwalimu wa wapi usiyejua ugaidi angalia ile video alipigwa na mwl.mmoja tena walimu ndo majuzi walikuwa JKT semester moja wakaenda PT tumia akili ndg angalia mwingiliano wa mafunzo hayo ujue hekima,busara na uwezo wa kuhimili mihemko uwepo pale mtu hajakosewa
 
Huyu mtu ni nani?
Je, na yeye ni mwalimu kabisa au alikuwa kwenye mazoezi?
Mwenyewe wamemchukulia hatua gani?
Akiachwa atakuwa amependelewa sana, kama mkuu wa shule alichukuliwa hatua hakuna jinsi huyu aliyerekodi video aachwe!
Mkuu wa shule hakuwa na taarifa kabisa ya tukio lile hadi anakuja kuliona kwenye mtandao siku sita baadae, lengo la mchukua taarifa halikuwa kusaidia bali ni umbea na kuwachomea wenzie.

Watanzania hebu pimeni wenyewe ni watu wangapi wamekasirishwa na tukio lile ambalo lingeweza kumalizika kwa amani kabisa ndani ya Ofisi husika. Pia hakupaswa ku concentrate kwenye video while kijana alikuwa anaumizwa, alivyoona wenzie wanahasira yeye ambaye alikuwa hajakasikirika angepaswa kuplay part hapo.

Watu tunawaona Walimu wanafunzi wale kama wanyama na tunasahau upande wa pili kabisa...

Isitoshe vijana wale walikuwa mazoezini, inawezekana bado hawajafundishwa how to handle cases of that type, au hicho kipengele hawajakifia.
Ilipaswa waonywe na wafundishwe as walikuwa kwenye Teaching Practice (ni sehemu ya mafunzo).

Ndalichako na hao waheshimiwa wengine wamekurupuka sana kwenye maamuzi, kisingizio kikiwa ni jinai kwani wameua?
Huyu aliyerekodi tukio hili asiachwe.
Utakuwa huna mtoto wewe, hujui uchungu wa Mtoto.hao wagumba wenyewe wanasikia uchungu sembuse wewe.basi tufanye huna Mtoto haya ukute Mdogo wako kapata kipigo kile ungefurahi
 
ualimu ni kada ya kinafiki sana, miongon mwao ni wazinzi, umbea, ushirikina n.k..

haiwezekani aende kuisambaza na kujiona shujaa, kwann asingeweza kwenda kuriport kwa mkuu wa shule?

hapo ndio naelewa umuhimu wa tume kama zile za JK, hakuwa anakurupuka ase
 
Huyu mtu ni nani?
Je, na yeye ni mwalimu kabisa au alikuwa kwenye mazoezi?
Mwenyewe wamemchukulia hatua gani?
Akiachwa atakuwa amependelewa sana, kama mkuu wa shule alichukuliwa hatua hakuna jinsi huyu aliyerekodi video aachwe!
Mkuu wa shule hakuwa na taarifa kabisa ya tukio lile hadi anakuja kuliona kwenye mtandao siku sita baadae, lengo la mchukua taarifa halikuwa kusaidia bali ni umbea na kuwachomea wenzie.

Watanzania hebu pimeni wenyewe ni watu wangapi wamekasirishwa na tukio lile ambalo lingeweza kumalizika kwa amani kabisa ndani ya Ofisi husika. Pia hakupaswa ku concentrate kwenye video while kijana alikuwa anaumizwa, alivyoona wenzie wanahasira yeye ambaye alikuwa hajakasikirika angepaswa kuplay part hapo.

Watu tunawaona Walimu wanafunzi wale kama wanyama na tunasahau upande wa pili kabisa...

Isitoshe vijana wale walikuwa mazoezini, inawezekana bado hawajafundishwa how to handle cases of that type, au hicho kipengele hawajakifia.
Ilipaswa waonywe na wafundishwe as walikuwa kwenye Teaching Practice (ni sehemu ya mafunzo).

Ndalichako na hao waheshimiwa wengine wamekurupuka sana kwenye maamuzi, kisingizio kikiwa ni jinai kwani wameua?
Huyu aliyerekodi tukio hili asiachwe.
Mkuu, kwa hiyo mlivyotaka kumuua yule mtoto mlikuwa kwenye MAFUNZO YA VITENDO au mafunzo ya kukusudia kuua? Kwanza unaandika hii post ukiwa wapi maana vyuoni mmetoweka?
 
Huyo aliyerekodi hiyo video ameitendea jamii huduma ya muhimu sana.

Anastahili pongezi, si adhabu.
Si kweli,
kiutendaji alipaswa atoe taarifa rasmi katika ngazi za juu za utendaji!
alipaswa awafahamishe walimu wa nidhamu, taaluma na makamu na mkuu wake. yeyote kati ya hao kama aliwataarifu basi jukumu lake liliishia hapo!
kama hakutoa taarifa ila alirusha umbea tu ktk magroup ya washkaji naye alificha uhalifu!
lakini pia katika nidhamu za kazi taarifa za ofisi huwa hazirushwi katika social media, hata kama una nia njema vipi, huwezi kurusha taarifa za ofisi yako nje maana kwa maana nyingine hata taaluma au field yao ya uwalimu ameitia doa!
ni kutokujielewa!
Nyani Ngabu huna haja ya kumtetea mrusha clip, hajaiva kitaaluma na kimaadili ya utumishi!
 
Back
Top Bottom