Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Fuatilia mateso wanayopata wafungwa au mahabusu wa makosa ya mauaji na ugaidi huko Marekani na nchi nyingine duniani ndipo uje humu
Sheria za marekani na dunia nzima haziruhusu na ukifanyiwa unalipwa mamilion ukishtaki
Screenshot_2018-07-29-11-21-20.png
 
Kabisa mkuu, hawa jamaa wa aina hii waliua mzee wangu. Toka wamuue hua nikiona mtu anafanya biashara hii hua namuona ni katili sana asie na utu yani kukuua haogopi. Hao walio hukumiwa kifo hakyanani kiroho safi kabisa wanyongwe tu hata leo.
Pole sana ndugu yangu na Mungu ampumzishe marehemu mzee wetu mahala pema peponi.
Mimi nakuelewa sana sana mkuu. Nashangaa kuna majitu humu yanashabikia na kutete Ukatili wa aina hii katika jamii!
Tuko pamoja mkuu.
 
Hivi mkuu kuachiwa huru, kiuhalisia unakuwa haujatenda wala kujihusisha kwa namna yoyote na kosa hilo ulilotuhumiwa nslo, ama ni technic tu za kisheria ndizo zinazokutema?
Nijuavyo, mimi kushinda kesi haimaanishi haujatenda kosa.
Yaweza kuwa ni udhaifu wa uandaaji wa mashitaka ama weledi wa mawakili wa utetezi.
Rejea kesi ya kina Zombe na wenzake, baadaye yeye kutemwa, je hakuhusika na mauaji hayo?
Huyu Mredii kwa waliofuatilia hii kesi tangu mwanzo, kwa namna fulani alihusika na mauaji hayo.
Maana alikiri kuwa alifanya udalali wa kutafuta wauwaji pamoja na mahali wanapoweza kwenda kununua bunduki ya kufanyia mauwaji hayo.
Cha msingi hapo amuungamie Mungu wake na atubu na kujuta dhambi zake kama anavyojuta sasa.
Lakini hili la kusema alionelewa kufanyiwa hayo aliyofanyiwa na watuhumiwa wenziye, hapana, hapo atakuwa anakosea sana.
Na ndio maana "watu" wakaenda beyond, kwa principle ya 'alibi', ni kweli hakuwepo tukioni, na iwapo aliipanga kibagumashi basi yanayomtokea ni side effects ya huo 'umagumashi' wake, chuma hufua chuma! Na ya Mungu yanamsubiri sasa.
 
Hivi hakuna njia za kupata confession kutoka kwa mtuhumiwa tofauti na torturing?
Kwanza kwa kuanzia tu "Toturing" yenyewe ni kosa la jinai, na halina "excuse". Lakini mkuu, kwani we mgeni kabisa hapa Tanzania? Sifa kubwa (na pengine qualification) ya kuwa polisi ni kujua kutesa and kuvunja sheria.
 
Kwanza kwa kuanzia tu "Toturing" yenyewe ni kosa la jinai, na halina "excuse". Lakini mkuu, kwani we mgeni kabisa hapa Tanzania? Sifa kubwa (na pengine qualification) ya kuwa polisi ni kujua kutesa and kuvunja sheria.
Wamarekani wenyewe wanafanya torturing pia,Hyo ipo kila sehemu

Ova
 
Kuna polisi mmoja alinionea sana pindi waliponikamata, nilipatwa hasira sana, nikaapa kulipiza kisasi, nilipomfuatilia, nilimuonea huruma hasa nilipoona watoto wake walivyo dhoofu, nyumba anayokaa..... nilipatwa huruma zaidi hasa nilipomuona amejilaza hopelessly kwe kimkeka chakavu..... nikaondoka.

wakiwa kwenye vazi la gwanda wanajiona kama wanamiliki ulimwengu.
 
Umejuaje wao hawajateswa kabla ya kutoa maelezo hayo maana huyu kaeleza gazetini
Kuna mmoja alipigwa kibao tu Moshi akaeleza kila kitu ingawa baadae aliyakana maelezo yake.
 
Sheria za marekani na dunia nzima haziruhusu na ukifanyiwa unalipwa mamilion ukishtaki
View attachment 821928

Kwa hiyo unasemaje sasa....kwa majibu yako haya ni wazi sheria za huko haziruhusu lakini practically mambo ni tofauti...wafungwa na mahabusu wanateswa kinyume cha sheria .na Tanzania ni hivyo hivyo...sheria haziruhusu kabisa mateso ya wafungwana mahabusu lakini practically matesoyapo pale pale...kumbuka (inawezekana pengine ulikuwa bado mdogo au ulikuwa hujazaliwa) Rais wetu mstaafu Ali Hassan Mwinyi upo wakati akiwa Waziri wa Mambo ya ndani mateso yalifanyika dhidi ya baadhi ya wafungwa au mahabusu na wengine kufa naye akalazimika kujiuzulu.
 
Miez michache kabla ya mauaji alikua ametoka jela alihukumiwa miaka 15 kwa ujambazi
Inamaana alihukumiwa akiwa teenager na ametumikia miaka 15 hlf bado akawa ni jambazi sugu na akafanikisha mipango ya mauaji?
 
Back
Top Bottom