Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Kwa maoni yangu nahisi Huyu Jamaa alishiriki mikakati ila alikuwa bingwa wa kufuta alama za kuonesha ushiriki wale Moja Kwa Moja

Kile Kitendo Cha kuamua kuoa nje ya Mkoa Siku ya Tukio ilikuwa technique ya kuhakikisha anachomoa ikitokea issue imebumbuluKa Na hii Ni Mara ya pili anaChomoka kwenye kesi ya Mauaji, nyingine ilikuwa Miaka ya 2000

Kwanini iwe Wewe tu ndio utuhumiwe Kwa zaid ya Mara Moja Na Yeye anajitetea Kuwa Ni Kwa sababu ana Urafiki Na watuhumiwa
Alafu alishaka kama gerezani kwa kosa la ujambazi....ndomana wazee walipona hakuna ushahidi wakamua kumtia kilema
Hawa wanakuwaga wajanja sana wanajua kukwepa mambo

Ova
 
Mkuu weka maelezo kamili ili tujue tukifika huko staki Shari tunyooshe maelezo tu Kabla ya kufikiwa na Haya madhila , maana naamini torturing ni stage ya mwisho pale ushirikiano unapokosekana.

Usitoe info nusu nusu kama uko chini ya miti,[emoji2]
Mateso ya pale ndio chimbuko la jina la stakishari, kila aliyekuwa anapelekwa pale anateswa mpaka anawaambia polisi 'sitaki shari na nyie ' then unaanza kuongea ukweli
 
Hivi hakuna njia za kupata confession kutoka kwa mtuhumiwa tofauti na torturing?

Torturing ipo kisheria na Ipo Dunia nzima

Ikitokea umeteswa Na hatimae umeeleza ukweli uliokuwa umekataa kukiri awali hapo panakuwa Hakuna kosa ila ikitokea umeteswa Na mwishowe taarifa walizotaka kupata kutoka kwako wamekosa Basi una Haki ya kudai fidia Kwa Mujibu wa sheria
 
Hivi hao wanasheria wake hawawezi kufungua kesi ya madai juu ya mateso aliyoyapata
 
Mateso ya pale ndio chimbuko la jina la stakishari, kila aliyekuwa anapelekwa pale anateswa mpaka anawaambia polisi 'sitaki shari na nyie ' then unaanza kuongea ukweli
Kwa mfano kama Huna ulichoficha Sasa utamwaga ukweli gani? Hakuna namna ya kujua huyu anahitaji kufanyiwa mateso au kujua huyu anasingiziwa?
 
Kwa maoni yangu nahisi Huyu Jamaa alishiriki mikakati ila alikuwa bingwa wa kufuta alama za kuonesha ushiriki wale Moja Kwa Moja

Kile Kitendo Cha kuamua kuoa nje ya Mkoa Siku ya Tukio ilikuwa technique ya kuhakikisha anachomoa ikitokea issue imebumbuluKa Na hii Ni Mara ya pili anaChomoka kwenye kesi ya Mauaji, nyingine ilikuwa Miaka ya 2000

Kwanini iwe Wewe tu ndio utuhumiwe Kwa zaid ya Mara Moja Na Yeye anajitetea Kuwa Ni Kwa sababu ana Urafiki Na watuhumiwa

Kuna watu wanapanga uhalifu vizuri tu Na Siku mbili kabla ya tukio ana hakikisha kalazwa hospitali Na vyeti anatunza kabisa Na tukio likibuma anaonesha alikuwa hospital hahusiki
Kuna Mwingine Siku ya tukio anachonga Mchongo ionekane alikuwa Na Kosa la jinai ndogo Kama kupigana au kutukana Na anakuwa Mahabusu
Unamaanisha jamaa huwa hataki u front line!!
 
Kwa maoni yangu nahisi Huyu Jamaa alishiriki mikakati ila alikuwa bingwa wa kufuta alama za kuonesha ushiriki wale Moja Kwa Moja

Kile Kitendo Cha kuamua kuoa nje ya Mkoa Siku ya Tukio ilikuwa technique ya kuhakikisha anachomoa ikitokea issue imebumbuluKa Na hii Ni Mara ya pili anaChomoka kwenye kesi ya Mauaji, nyingine ilikuwa Miaka ya 2000

Kwanini iwe Wewe tu ndio utuhumiwe Kwa zaid ya Mara Moja Na Yeye anajitetea Kuwa Ni Kwa sababu ana Urafiki Na watuhumiwa

Kuna watu wanapanga uhalifu vizuri tu Na Siku mbili kabla ya tukio ana hakikisha kalazwa hospitali Na vyeti anatunza kabisa Na tukio likibuma anaonesha alikuwa hospital hahusiki
Kuna Mwingine Siku ya tukio anachonga Mchongo ionekane alikuwa Na Kosa la jinai ndogo Kama kupigana au kutukana Na anakuwa Mahabusu
IPO hio pia wengine ununua na ticket usafiri kabisa kabla ya tukio
 
Torturing ipo kisheria na Ipo Dunia nzima

Ikitokea umeteswa Na hatimae umeeleza ukweli uliokuwa umekataa kukiri awali hapo panakuwa Hakuna kosa ila ikitokea umeteswa Na mwishowe taarifa walizotaka kupata kutoka kwako wamekosa Basi una Haki ya kudai fidia Kwa Mujibu wa sheria
Sio kwa shithole country aisee,MBONA wengi ndugu zao wamefia kwenye vipigo na majalada yamefungwa,rip Akwilin
 
Sio kwa shithole country aisee,MBONA wengi ndugu zao wamefia kwenye vipigo na majalada yamefungwa,rip Akwilin
Usiwe unakurupuka

Tunajadili kesi ya Madai Baada ya kuteswa Sio kesi ya jinai ya mauaji

Huku Africa wengi Bado hatuna uelewa dip sababu Hata kesi tu huwa hazifunguliwi

Kuna Jamaa nusura iafilisi Aghakan Hospital Baada ya kuchanganya vipimo Na kumpa majibu Kuwa kaathirika Na Ukimwi lakin kuna wengi tu unaenda hospital wanachanganya vipimo unapewa majibu Kuwa Kinywa chako hakina Hata jino Moja wakati Wewe ulienda kung'oa jino Moja tu lakin unachukulia Poa
 
Ukifika we kubali tu yaishe,utachomokea mahakamani.Polisi wetu akili zao wanazijua wenyewe
 
Ulivyomalizia hapo imenifikirisha sana kwamba anayekufanyia hayo yote binadamu mwenzio, machoni kama watu....
Pale wanakua sio watu aisee,ubadilika,kuna ndugu yangu alikuwa bubu na hana shida ya akili marehemu kwa sasa,aliwahi potea kurudi home aisee,akakutana nao alichezea kipigo sana,chomwa sana na sigara eti huyu sio bubu atasema tu,anajifanyisha,tulihangaika usiku kucha aisee,tukampata kituo kimoja yuko hoi.Tukawaelezea kuhusu tatizo alilonalo La ububu,tukaambuliwa kuombwa msamahaa,tukabakia kuugulia moyoni tu kwenda kumtibia ndugu yetu.
 
PA281564.JPG
Huyu ndio mredii au
 
Hivi hakuna njia za kupata confession kutoka kwa mtuhumiwa tofauti na torturing?
Nadhani Polisi wetu wanakosa uweledi na mbinu za kupeleleza ili kupeleka vithibitisho Mahakamani na wanaishi kutorture watuhumiwa iwe waplead guilty.
Siku yatapowakuta kwa ndugu, waume, wake, watoto wenu kuuwawa kinyama na watu wa aina hii ndio mtakapojua ya kwamba Polisi wanao au hawana weledi katika kuyashughulikia majitu ya hovyo aina hiyo katika jamii!
R.I.P MSUYA.
 
Back
Top Bottom