Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Ok kuna Shida basi kwao.....
Vp chakula ulikuwa unaletewa daily au ulikuwa unakula cha ndani

Ova
Hahahhah.
Unajua niliwekwa ndani mie na shemela wako.
Nilikuwa naletewa toka home daily.
Shemela wako akiletewa nakula au mie nililetewa nakula nae.

Ila utaratibu wao mzuri.
Mletaji chakula....unakula in front of wao, after 2 minutes ndo waletewa
 
Hahahhah.
Unajua niliwekwa ndani mie na shemela wako.
Nilikuwa naletewa toka home daily.
Shemela wako akiletewa nakula au mie nililetewa nakula nae.

Ila utaratibu wao mzuri.
Mletaji chakula....unakula in front of wao, after 2 minutes ndo waletewa
Walikuwa hawadokoi nyama hahaha
Mleta chakula najua akileta anambiwa aonje kwanza si unajua taratibu zao

Ova
 
Hahahhah.
Unajua niliwekwa ndani mie na shemela wako.
Nilikuwa naletewa toka home daily.
Shemela wako akiletewa nakula au mie nililetewa nakula nae.

Ila utaratibu wao mzuri.
Mletaji chakula....unakula in front of wao, after 2 minutes ndo waletewa
Wanafanya hivyo ili kama umeweka kitu kibaya watajua ndomana mletaji chakula lazima aonje

Ova
 
Nishalazwa central kuanzia alhamis basi ijumaa nkaletewa biriani ....si wakakifinya wao badala yke wakanipa mikate nlipotoka kuna askari moja akanitonya kna mwenzao alikifinya tena mdada........nlimind sana teh teh

Ova
Hahahaa...mie nilikuwa nikiletewa chakula...naenda chumba flani, wanakionja mbele yangu ndo nakula pale au naenda nacho selo
 
Miaka ya nyuma hata sahvi kupeleka chakula magerezani kuna vimbwanga sana unakuta huh ananingiza sim,Mar a bangi Mar a madawa,visu,viwembe balaaa tu,nlikuwa na program moja nafanya segerea na keko ......kuna watu wabishi aise wanaingiza hadi vocha
Ndomana sahvi chakula kinaparanguliwa ndani kote

Ova
Aiseee kisu viwembe
 
Mmmh hujafa hujaumbika. Si unaona jamaa kachezea na bado inaonekana Hana hatia ? Angejua mwanzo ni kona ipi wakimpeleka atafanywa mbaya angetoa maelezo Mapema tu bila kufanyiwa torture.

Kujua mazingira Mapema ni muhimu mkuu.
Kwahio unamshauli angekubali kaua ili asihasiwe, kwa mantiki hiyo ingekuwa kajiingiza hatiyani na angehukumiwa kunyongwa kama wenzake. Japo kwa wazoefu wa matukio hata kama amefanya kweli kosa atakomaa kukataa hata umkate sikio ama hicho alichofanyiwa
 
Sikubaliani kitendo walichomfanyia jamaa cha "Kumuondolea uanaume" haya sasa ona mahakama imeona hana hatia iweje polisi walichukua sheria mkononi? Namshauri jumanne awashitaki IGP na wampe fidia.

Kitendo hiko si cha mara ya kwanza kufanyiwa watu hata Dr ulimboka na yeye walimfanyia hivyo hivyo.
Kwani dr.ulimboka alikamatwa na polisi ? Alikamatwa kwa kosa gani ? Alishikiliwa kituo gani ?
 
Hivi hawezi kutibiwa akapona kuhasiwa. Naota tu lakini. Huyo mke wake aliesepa nae ako na mambo mob. Why aondoke haraka hivyo.
Hawa vijana wa boda boda wanaharibu sana ndoa za watu⚠
Lakini ngoja.... huo utetezi aliutoa wakati wa kesi. Nadhani unaelewa kwenye kesi, hasa ngumu kama hii watu wanavyoweza kujitetea kwa njia yoyote ili tu wasipatikane na hatia. Hivyo tuuchukue utetezi wake kwa tahadhari.
 
Case ngapi za watu kufa kwa mateso kwenye vituo vya polisi umesikia na miili yao kususwa kwa mwaka huu tu 2018?? Kama sio nyingi



Kama ni kweli au sio kweli omba siku wewe au ndugu yako apelekwe staki shari

-utabanwa mapumbu
-utaingizwa vijiti
-utalawitiwa

Wale chronic huuliwa na wengine mateso yakiwa makubwa hufa na miili yao hutolewa

Usipende kubisha imradi kubisha tu

Omba usiingie kule

Je staki shari unajua hali inakuwa vp?
Kuteswa ni kweli ila hiyo kulawitiwa si kweli,ina maana ni polisi ndiye anayekulawiti ?
mnh !!!
 
Kwani dr.ulimboka alikamatwa na polisi ? Alikamatwa kwa kosa gani ? Alishikiliwa kituo gani ?
Wewe elewa tu Dr Ulimboka alifanyiwa kama jamaa na waliomfanyia unyama Dr Ulimboka wanajulikana,kama wewe ulipitwa endeleea kupitwa hivyo hivyo.
 
Wewe elewa tu Dr Ulimboka alifanyiwa kama jamaa na waliomfanyia unyama Dr Ulimboka wanajulikana,kama wewe ulipitwa endeleea kupitwa hivyo hivyo.
Lakini hapa tunazungumzia polisi kutesa watuhumiwa wa uhalifu,dr.ulimboka hakukamatwa na polisi.
dr.ulimboka alikamatwa na watu wa usalama,
 
Lakini hapa tunazungumzia polisi kutesa watuhumiwa wa uhalifu,dr.ulimboka hakukamatwa na polisi.
dr.ulimboka alikamatwa na watu wa usalama,
Ndio hao hao tu,UWT kuna vitengo vingi mkuu(CLASSIFIED).
 
Hivi kulazimishwa kulala ni mateso? Hayo mengime nimeelewa! Polisi wabadilike kumtesa mno mtu ambaye hajatiwa hatiani si vyema ona sasa hana kosa kabaki na ulemavu.
Hivi mkuu kuachiwa huru, kiuhalisia unakuwa haujatenda wala kujihusisha kwa namna yoyote na kosa hilo ulilotuhumiwa nslo, ama ni technic tu za kisheria ndizo zinazokutema?
Nijuavyo, mimi kushinda kesi haimaanishi haujatenda kosa.
Yaweza kuwa ni udhaifu wa uandaaji wa mashitaka ama weledi wa mawakili wa utetezi.
Rejea kesi ya kina Zombe na wenzake, baadaye yeye kutemwa, je hakuhusika na mauaji hayo?
Huyu Mredii kwa waliofuatilia hii kesi tangu mwanzo, kwa namna fulani alihusika na mauaji hayo.
Maana alikiri kuwa alifanya udalali wa kutafuta wauwaji pamoja na mahali wanapoweza kwenda kununua bunduki ya kufanyia mauwaji hayo.
Cha msingi hapo amuungamie Mungu wake na atubu na kujuta dhambi zake kama anavyojuta sasa.
Lakini hili la kusema alionelewa kufanyiwa hayo aliyofanyiwa na watuhumiwa wenziye, hapana, hapo atakuwa anakosea sana.
 
Back
Top Bottom