Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Aliyeachiwa mauaji ya billionea Msuya (Mredii) aeleza mazito

Saaa mtu unampa mateso halafu unakuja kuthibitisha hana hatia,mnajionaje??polisi yetu ya kizamani sana inahitaji rsform ya haraka!
 
Kwanin wanakuwa wanawapiga,police alowapa mamlaka ya kupiga nani hivyo nani basi hata police sio sehemu salama
 
Nchi ambayo Bunge halioni umuhimu WA kumlinda mtuhumiwa serikali isiyoona umuhimu WA kulifanyia jeshi lake reformation na kuliwezesha na kuona kuwa wanachi wake wanatakiwa wajutie makosa Yao na siyo kukandamizwa Bunge linaloona kutoa adhabu ya miaka 30 ndyo fundisho Kwa wengine adhabu zilizopo saivi kwenye criminal cases ni kubwa kuliko kipindi cha ukoloni na mbaya zaidi zinazidi kuongezwa zaidi na zaidi Leo hii mtu akimpa mwanafunzi mimba anafungwa miaka 30 ni kosa ndyo lkn kwanini isiwe miaka kumi ili atoke amlee mtoto na mtoto apate haki ya malezi Ila ni ukandamizaji ukandamizaji shithole
Kipindi cha Nyerere, adhabu kubwa ya kifungo ilikuwa ni miaka7 ama kifungo cha maisha!

Kuna baadhi ya nchi kifungo zaidi ya miaka7 kinahesabika kuwa ni kifungo cha maisha.
 
Pale wanakua sio watu aisee,ubadilika,kuna ndugu yangu alikuwa bubu na hana shida ya akili marehemu kwa sasa,aliwahi potea kurudi home aisee,akakutana nao alichezea kipigo sana,chomwa sana na sigara eti huyu sio bubu atasema tu,anajifanyisha,tulihangaika usiku kucha aisee,tukampata kituo kimoja yuko hoi.Tukawaelezea kuhusu tatizo alilonalo La ububu,tukaambuliwa kuombwa msamahaa,tukabakia kuugulia moyoni tu kwenda kumtibia ndugu yetu.

Mlitakiwa kufungua kesi wawalipe
 
Ushahidi unaopatikana kwa njia ya kumtesa mtuhumiwa haukubaliki kisheria.
 
Primitive technology,wengi wanakubali kuepuka ulemavu wakifika mahakamani ukana maelezo yao.
Kumbe Ulaya Kuna technology Gani ya kuhakikisha upatikanaji wa taarifa kutoka Kwa watuhumiwa bila maguvu?
 
Fani ya upolisi wazungu wanafanya vizuri sana sio Africa. Ni elimu ya hali ya juu inatakiwa, tuache ile tabia ya zamani kuwa nikifeli masomo naenda upolisi.
 
Back
Top Bottom