Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

kwa hii nyimbo kweli kiba ni kubwa lao,hii nyimbo ni kali,anaebisha kweli atakua na chuki tu,ni hit song ya hatari,ongera sana ally k.
 
Vp mkuu mbona hata Michael Jackson alisampo beat ya bill ocean na ngomaa ika hit kuliko ya Bill ocean...

Acha utani ww unaisemea billie jean au sio ...hivi unafahamu kati ya billie jean na carribean queen wa billie ocean upi ulitoka wa kwanza....??
 
Anafanya poa... na aba sauti nzuri pia.

TID naona anamponda Ali kiba eti nyimbo mbaya anaipa miezi mitatu itakua imechuja balaa

Namuunga mkono TID, wimbo wa kawaida sana... Nachopingana nae ni muda alioupa, big g kama hizi mimi uwa nazipa wiki tatu hii ikienda sana wiki 5.
 
Koh koh...zee la vigodoro limeingia kati sasa, hatariiii
 
Nyimbo ya kawaida sanaaa sema inapewa promooo ila haitafika mbali kama ile video yetu ya south africa
 
Ali K apunguze dharau zitamponza sana, kuvimbia wadau sio ishu washabiki kelele zao hazitoshi. Ukishaanza kuwaonyesha dharau wadau usijekutafuta wa kumlaumu baadae. Dharau sio nzuri sema ndio hivyo mja asili haachi asili.
 
Halfu kumbe thread inasema mzuki ni kweli bac kiba Metoa mzuki mkubwa sana
 
Hii waione wale wenye makengeza wasioona mazuri ya Kiba kama hili la kuvunja record ndani ya lisaa limoja tu tokea iwe released! Mimi nitapakua kesho leo itazingua tu maana ndio habari ya mujini.

Imevunja rekodi ya nn... Au imekamata namba moja trace nn??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom