Plz ifanye ringtone kabisaaa.. hiyo ngoma utakua umeitendea hakiii lol
jamani kwenye hiyo nyimbo aitupie bhasi hapa tuidownload
track mbovu tu hiyo. Na wala haina level ya nyimbo za diamond. Atasubiri sana boya huyo. Kiba ni sawa na maviya mbwa
kaiba beat la tonya
Huyo teja hana jipya...Anafanya poa... na aba sauti nzuri pia.
TID naona anamponda Ali kiba eti nyimbo mbaya anaipa miezi mitatu itakua imechuja balaa
Hilo sio la kuomba wala kuuliza kabisa, ringtone inanihusu.Vipi wameshaweka mikito nikapakue nimsapoti Kiba? Sitaki kurushiwa whatsApp ati....
Kama dada zako walivyo mavi ya popo
Sana . Mwanzoni nilikua na hofia kama Kiba ataweza kutoa ngoma kali zaidi ya mwana ila kwa hii kaniprove wrong. Keep it up Ali Kiba!
Me mwenyewe nashangaa hao hapo juu wanajadiliana kitu hewa,kipo kichwani mwao then wanakijadili utadhani kipo kwenye thread,utupieni hapa tuuskie
Sana . Mwanzoni nilikua na hofia kama Kiba ataweza kutoa ngoma kali zaidi ya mwana ila kwa hii kaniprove wrong. Keep it up Ali Kiba!