SimbaMpole123
JF-Expert Member
- Apr 23, 2023
- 5,517
- 5,049
Soma hapa utapata madini
View: https://x.com/exquisite_255/status/1734826782291874272?s=46
Hizi conspiracy theories za kuamini watoto wa primary sio mtu mzima mwenye elimu kama wewe
Soma hapa utapata madini
View: https://x.com/exquisite_255/status/1734826782291874272?s=46
Hijathibitisha Mungu yupo.Akili yako uliyopewa na Mungu, 98% hujawahi hata kuitumia, na ikiwa ungekuwa umetumia japo 10% wewe ndo ungekuwa shetwani kabisa
😂😂😂Sasa inahusiana Nini na Mungu kuwepo ..unajua umeuliza swali ambalo halina hata uhusiano hivi dogo umeishia darasa la nne auKama hakuna Mungu, bibi yako aliemzaa baba yako na mama yako wako wapi hivi sasa? Si washaliwa na mchwa? Au unao nyumbani wanakula mihogo?
Usiseme nitakuthibitishia.Wewe mbishi sana lkn nitakuthibitishia
Soma hapa utapata madini
View: https://x.com/exquisite_255/status/1734826782291874272?s=46
SawaHizi conspiracy theories za kuamini watoto wa primary sio mtu mzima mwenye elimu kama wewe
Wameandika marekani...kama hawajaandika marekani staki kuskia upuuzi wakoRevelation 13:4-18
Wakati huohuo unaamini uchawiHijathibitisha Mungu yupo.
Umerukia tu akili yangu nimepewa na Mungu.
Thibitisha Mungu yupo na yeye ndiye aliyenipa akili kwanza.
Hahaaaaa, sijasoma ushuzi wako ila.nimefurahi kuwa umekiri Ukristo ulikuwepo Afrika kabla ya wakoloni. Hilo ndilo nilikuwa nataka kukisikia kwako. Haya twende kwa Issue ya Paulo japo sijasoma ulichoandika. Nini hoja yako kuhusu Paulo?😂Dogo umesoma sampling, so Ethiopia ambayo ndo nchi moja, historical facts state that Christianity imekuwa officialized by Romans na ni Paul au saul ukimwita...wewe wa bonyokwa umeletewa na mwingireza na mjerumani aliyetawaliwa na mrumi ndo akaipata dini hii na ye kaitumia kukutawala.. biblia unayotumiwa imeundwa na warumi Tena baada ya mikutano ya kupiga kura Nini kiwekwe Nini kisiwekwe..Leo hii upo mbagala kwa Aziz Ali unasema we unajua Mungu kasema Nini ..
Ebu fata mambo yako jombaa acha umama.Hainihusu, ila nashukuru umekubali ninayosema
Hahaaaaa sidhani kama Kiranga ana upeo wowote ila huwa anaandikaga vitu visivyoeleweka kwa lengo al kushindana but ni empty kabisa kichwani.ndugu zanguni hamuna upeo wa kushindana na kubwa la maadui Kiranga
Bibi yake yupo wapi? Kama hakuna mungu bibi yake angalikua nae. Wewe uliomaliza degree ndio bwege kabisa😂😂😂Sasa inahusiana Nini na Mungu kuwepo ..unajua umeuliza swali ambalo halina hata uhusiano hivi dogo umeishia darasa la nne au
Umeeleza mifano bila kuweka Howard harisi ya contradiction husika, let go direct to that you named contradiction.
Na kwanini hayupo?
Siwezi andika kitu ukasema hujasoma afu u expect to have a convoHahaaaaa, sijasoma ushuzi wako ila.nimefurahi kuwa umekiri Ukristo ulikuwepo Afrika kabla ya wakoloni. Hilo ndilo nilikuwa nataka kukisikia kwako. Haya twende kwa Issue ya Paulo japo sijasoma ulichoandika. Nini hoja yako kuhusu Paulo?
So akikuambia yupo ndo Mungu hayupo au...😂so Mungu kuwepo kunategemea bibi wa Kiranga.. kwa kweli wazungu walitutawala kiurahisi SanaBibi yake yupo wapi? Kama hakuna mungu bibi yake angalikua nae. Wewe uliomaliza degree ndio bwege kabisa
Acha nikukubalie, for the sake of argument.Hahaaaaa sidhani kama Kiranga ana upeo wowote ila huwa anaandikaga vitu visivyoeleweka kwa lengo al kushindana but ni empty kabisa kichwani.
Hahaaa. Wewe bibi wa bibi yako yupo?So akikuambia yupo ndo Mungu hayupo au...😂so Mungu kuwepo kunategemea bibi wa Kiranga.. kwa kweli wazungu walitutawala kiurahisi Sana
Sayansi imeruhusu watu kujifunza tu na kuzalisha kupitia created things such as the Earth and those contained in the earth, water, plants and the atmosphere in general, Where and when does science teach you creation if not in research?Usiseme nitakuthibitishia.
Thibitisha tu.
Hata Yesu wanasema alisema atarudi, mpaka leo hajarudi.
Mabaya na mazuri kayaumba mwenyewe Mungu na yeye ndie aliyeyaita mabaya na mazuri, kaumba hayo yoote kama mitihani ya sisi kufudhu kwenda kwenye Marshall ya kesho.The Problem of Evil.
1. Mungu anayesemwa yupo ana tabia za kuwa na uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote.
2. Mungu mwenye tabia hizo, kimantiki, yuko mutually exclusive na ulimwengu unaoruhusu mabaya kuwepo.
Mungu yup na ulimwengu upo na year ndie aliyeweka hayo mabaya na mazuri3. Ama Mungu huyo yupo, na ulimwengu unaoruhusu mabaya haupo. Ama ulimwengu unaoruhusu mabaya upo, na Mungu huyo hayupo. Viwili hivi, Mungu huyo na ulimwengu unaoruhusu mabaya, haviwezi kuwa vyote vipo.
Kuwepo ulimwengu wenye mabaya ni hiitimisho kuwa hana upendo, how??4. Tunaona kwamba ulimwengu unaoruhusu mabaya upo, ndio huu tunaoishi.
5. Hivyo, Mungu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote hayupo.
Mabaya yaliyo ulimwenguni ni unyoya tu kwaajiri ya kututahiniUwepo wa Mungu huyo na ulimwengu huu unaoruhusu mabaya ni contradiction. Contradiction hii haitatuliki na inatuonesha Mungu huyo hayupo.
Huyo Mungu yupo kwenye hadithi za kutungwa na watu tu, nje ya hizo hadithi za kiimani hayupo.
Wapi nimesema naamini uchawi?Wakati huohuo unaamini uchawi