Wewe huyo kristo unamjua?Hili mbona liko wazi .ni vile Binadam kaamua kupenda kula Tigo kuliko Kusoma Biblia.
Papa ni MPINGA KRISTO ambaye anapewa Cha kusema na Shetan na wakati huohuo atapewa nguvu na MAREKAN.
Wewe huyo kristo unamjua?
Mnaletewa maujinga tu mnaacha njia zenu za asili za mababu halafu mnaanza kupigania hayo hayo maujinga tu.
Wewe inakuhusu nini?Avatar yako haifanani na upuuzi unaoandika
Unamchukulia poa eti?Huyo jamaa mwenye mapembe nilikuwa nae kiboriloni jana usiku, alimwaga k vant ya shirima alipewa kibano hatari
Je yupo naniHakuna Mungu, hakuna shetani. Hizi ni siasa za watu tu.
Ukibisha, thibitisha Mungu yupo.
Tuondolee hapa u-SDA wako.Hili mbona liko wazi .ni vile Binadam kaamua kupenda kula Tigo kuliko Kusoma Biblia.
Papa ni MPINGA KRISTO ambaye anapewa Cha kusema na Shetan na wakati huohuo atapewa nguvu na MAREKAN.
I'm a Christian, but To be honest, i have to agree with Mel Gibson,Duuh jamaa kaamua kumeza moto kwa kupost picha yenye uhalisia na ukweli ndani yake. Hata kama wakatholic mtachachamaa na kusimamisha mishipa ya shingo, ukweli ndo huo na utabaki kuwa hivo
💯💯💯 sureI'm a Christian, but To be honest, i have to agree with Mel Gibson,
Shetani ni muendelezo wa hadithi ile ile ya Mungu.Mkuu, sijawahi kuinat hata sokur moja ukielekeza kupinga uwepo wa shetani, au kutaka proof ya uwepo wa ibilisi.