Kiranga
Platinum Member
- Jan 29, 2009
- 88,420
- 154,850
Ndivyo inavyokuwa karibu mara zote.Jamaa wamekupa kiki wenyewe
Ndivyo inavyokuwa karibu mara zote.Jamaa wamekupa kiki wenyewe
Matrix ana maboss zake na yeyePapa inaonesha wazi kabisa nae kuna mahali anachukua maelezo ya kipi afanye na kipi azungumzie.
Wengi tulishampuuzia. Tunafahamu asili ya Ibilisi ni kupinga uwepo wa Mungu na dalili ya Mtu mwenye mapepo ni kupinga na kutotaka kusikia lolote linalohusu Mungu. Huyo anakusumbua tu na anajua afanyalo. Huku JF, Mawakala ni wengi sana na wanafahamika tu.Jamaa wamekupa kiki wenyewe
Mkuu fanya kama unanisanua kidogo kuhusu13 elite satanic families.Matrix ana maboss zake na yeyeView attachment 2853601
Kama hakuna Mungu, bibi yako aliemzaa baba yako na mama yako wako wapi hivi sasa? Si washaliwa na mchwa? Au unao nyumbani wanakula mihogo?Hakuna Mungu, hakuna shetani. Hizi ni siasa za watu tu.
Ukibisha, thibitisha Mungu yupo.
Hujathibitisha Mungu yupo.Kwa kifupi hujapata Neema ya kushudia Ukuu wa Mungu.
Hivyo vyote ulivyovitaja mwanadamu yeyote anaweza kwa juhudi binafsi hata na kuzidi.
Mimi sikupingi wala sikulaumu.
Lakini kwangu nimepata yale usiyoweza kamwe kuyapata kwa juhudi binafsi wala Elimu bali kwa uweza wa Mungu.
I wish siku moja tukae meza moja tufanye mjadala naweza kukueleza kila kitu.
Mimi mvivu sana kuandika
Kiaje Mungu mjuzi anakuwa contradicted na unasema hayupo?Sitaki kuamini, nataka kujua.
Kuamini ni haki ya kiutu ya kila mtu, aamini anavyotaka, iwe uongo, iwe ukweli, ni haki yake kuamini anavyotaka. Hakuna mjadala hapo. Imani kimsingi haihojiwi.
Hii ni haki ya kikatiba. Freedom of conscience. Freedom of worship. Freedom of self determination. Zote hizi zipo kikatiba.
Kwa hivyo, imani si kitu muhimu. Kwa sababu imani kimsingi inalindwa na faragha, haihojiwi.
Yani mimi sina imani ya kidini, lakini natetea haki ya kila mtu kuamini au kutoamini, anavyotaka.
Ujuzi ni zaidi ya imani, unahojiwa, unathibitishwa.
Mimi najua Mungu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote hayupo, kwa sababu anakuwa contradicted na huu ulimwengu, kwa kuanzia na "the problem of evil".
Logical non sequitur fallacy.Kama hakuna Mungu, bibi yako aliemzaa baba yako na mama yako wako wapi hivi sasa? Si washaliwa na mchwa? Au unao nyumbani wanakula mihogo?
Jibu swali. Bibi zako wapo wapi?Logical non sequitur fallacy.
Akili yako uliyopewa na Mungu, 98% hujawahi hata kuitumia, na ikiwa ungekuwa umetumia japo 10% wewe ndo ungekuwa shetwani kabisaShetani ni muendelezo wa hadithi ile ile ya Mungu.
Nikipinga uwepo wa Mungu, hapo hapo nimepinga uwepo wa Shetani.
Kwa sababu hadithi ya kuwepo Mungu ndiyo imetuletea Shetani.
Usichoelewa nini hapo?
Yes hivo hivo...Kiranga nimejifunza kama vile una hasira na Mungu.
Inaonyesha ulitokewa na jambo kubwa baya ambalo ungetegemea Mungu angelizuia lakini haikuwa hivyo
Revelation 13:4-18Kabla ya marekani kuwepo nani alikuwa ana mpa nguvu
Dhana ya Mungu huyo kuwapo inakuwa contradicted na dunia tunayoishi.Kiaje Mungu mjuzi anakuwa contradicted na unasema hayupo?
😂😂😂😂 Umepigaje hapoMatrix ana maboss zake na yeyeView attachment 2853601
Soma hapa utapata madiniMkuu fanya kama unanisanua kidogo kuhusu13 elite satanic families.
😂Dogo umesoma sampling, so Ethiopia ambayo ndo nchi moja, historical facts state that Christianity imekuwa officialized by Romans na ni Paul au saul ukimwita...wewe wa bonyokwa umeletewa na mwingireza na mjerumani aliyetawaliwa na mrumi ndo akaipata dini hii na ye kaitumia kukutawala.. biblia unayotumiwa imeundwa na warumi Tena baada ya mikutano ya kupiga kura Nini kiwekwe Nini kisiwekwe..Leo hii upo mbagala kwa Aziz Ali unasema we unajua Mungu kasema Nini ..Hili umepotosha na kujaa makasiriko. Vatican gani aliyeleta dini? Mbona ipo Wazi au unajifanya mwehu? Ukristo unaanzishwa na Yesu mwenyewe ma wakati analeta Ukristo, hao Warumi walikuwepo wanaabudu miungu yao.
Kabla ya Wakoloni na wazungu kuja Afrika, Ukristo ulikuwepo Afrika kwani wanafunzi tena mitume wale 12 wa Yesu (Mathayo yule aliyeandika Injili ya Mathayo) walishafika Afrika ikiwemo Ethiopia ambapo Alianzisha Kanisa na kuwa Askofu wa Kwanza wa Pale Ethiopia na Mauti yake ilimkuta pale pale Ethiopia. Ebu wacha wenge dogo.
Umeeleza mifano bila kuweka Howard harisi ya contradiction husika, let go direct to that you named contradiction.Dhana ya Mungu huyo kuwapo inakuwa contradicted na dunia tunayoishi.
Ni kama vile uniambie kuwa "kuna duara ambalo hapohapo ni pembetatu" katika Euclidean geometry.
Wakati tunajua duara halina pembe, na pembetatu ina pembe tatu. Duara lina nyuzi 360 na pembetatu ina nyuzi 180.
Dhana ya uwepo wa hiyo "duara pembetatu" ina contradiction, contradiction inaonesha hiyo "duara pembetatu" haipo, ni neno la hadithi ya kutungwa tu.
Wewe mbishi sana lkn nitakuthibitishiaHujathibitisha Mungu yupo.
Uvivu wako wa kuandika nao ni uthibitisho Mungu hayupo.
Yani Mungu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote kashindwaje kukuondolea uvivu wako katika mada unayotaka kumtetea?