masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,466
- 19,695
kazi gani saa 10 hii wewe mwenyewe umenikimbia
ndo umeshtuka now?
kazi gani saa 10 hii wewe mwenyewe umenikimbia
nilitaka niliongee hili ila sasa naogopa kusema ukweli
Hilo ndo kosa ambalo wanawake huwa hamjitambui na matokeo yake huwa tunaazima magari na mkisha tugawia mbumye, tunasepa.
Ivi demu wa Idrisa alijuaga Idrisa atashinda ndo akamkubali!
Vp wale waliompigaga chini kwa kumwona anaishi maisha duni !!
Embu nipe experience, nakiri kua mimi ni kijana, je, wewe ulimpataje mke wako? Je, hukupoteza hata tone la muda? Pia je, uliwapateje marafiki ulionao? Mbona ndugu unankatsha tamaa hvo? Nb! Kumbuka wenye wako na hela nyingi wamepata kwa networking KikulachoChako
hahha why cute baby
Basi ni jambo jema kumtarifu mtu, kuliko kumliza bure tinna cute
ndo umeshtuka now?
Umenena, kuna jamaa angu nimempgia simu naye kasema hvo
Italipa tu.Kuwa mvumilivu. Mimi niliwekwa guard miaka kadha iliyopita huko Levolosi (makao mapya)kuanzia saa 2 hadi saa 7 ndipo mlinzi mmoja(akwi) akanitolea uvivu na kunishauri niende nyumbani kwani nimeachwa solemba. Sikukata tamaa kwani aliyeniacha solemba leo ni wife. No pain no gain.Mwindaji hakatishwi tamaa na setbacks ndogo ndogo.
Mkuu tabia kama hizi zinakera sana na nnakereka zaidi kuona watu wanazipigia upatu
Kweli mate hizi tabia zinakukera?
Zinakera sana we hazikukeri mate?