Alichonifanya huyu dada, sintokaa nisahau

Alichonifanya huyu dada, sintokaa nisahau

Umenena, hlo ni la muhimu, japokua yeye ndio amekua akinisumbua tuonane
kabla ujapanga kukutana na mtu chunguza ni wa aina gani wengine sio kabisa

ila usinye tikiti nimejoke tu
 
nilitaka niliongee hili ila sasa naogopa kusema ukweli

hata wenye magari wanapigwa chini na kukataliwa pia.
ukiwa na nyota ya kunguru unafikiri utafugwa na nani? nivema akale mkate kama mdau alivyoshauri.
 
Wengine tunatafutwa! U don't show up in 30min nakusahau kabisa yaani hata sihangaiki na wewe, wew ndio utapiga
 
pole sana kijana mwenzangu kiukweli wadada kama hao wapo wengi sana so cku nyingine usije kukurupuka coz ni mapema sana mmefahamiana ila kaza buti usikate tamaa.
 
Usikate tamaa. Dating ndo zilivyo. Kama huyo kakuzingua mara mbili, tupa kule songa mbele. Swali la uchokozi: Huyo mlengwa ni mwana JF?
 
Wengine tunatafutwa! U don't show up in 30min nakusahau kabisa yaani hata sihangaiki na wewe, wew ndio utapiga

Rahisi sana kusema hivyo kama hujapenda kisawasawa utaomba kwa kila namna unayoijua. Mapenzi yakikolea hayana ujanja. Ni rahisi kujibu kwa kutumia keyboard kwani huwajibiki. Usiombe kupenda asiyekupenda.
 
Mkuu hata mabinti ni mambo ya msingi....tupo duniani tunahitaji marafiki,tunahitaji network na tunahitaji kuanzisha familia pia. Af wewe unaliona hili dogo???? Au na wewe ndo tabia yako?
Hahaha umeongea ukweli with such deep down feelings mpaka ametokelezea soo sexy!
 
Ulitakiwa ujiongeze bila kuambiwa,ungetum mpesa sasa wewe unafikiri angepaa!!!
 
Afadhali wewe, mwenzako @figga nigga alisafiri mpaka Zanzibar na hakumuona Mtu!!
 
Hivi na wanawake walivyo cheap sikuhizi,unaanzaje kufunga safari kutoka mbezi adi kigamboni kisa demu.?uko kwenu hakuna mademu,.?ndo maana kakuzingua,..
 
Mmh hiyo kali, eti @figga nigga ni ya kweli haya?

Kabisa...... figganigga kafika pale bandarini.......anampigia simu kumjulisha kuwa kafika.......mtu anasema yupo Mwanza.......acha kabisa........
 
Last edited by a moderator:
Endelea kuwachukia tu,Kwani nini bwana?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom