Alichokisema Lissu juu ya kesi ya Wema

Alichokisema Lissu juu ya kesi ya Wema

Kashindwa 'kumchomoa' Lema...mahabusu..!! Kumbuka ni mwanasheria mkuu wa Chama anawajibika kuwashughulikia wanachama wanaopatwa na maswahibu ya kimahakama. Kakimbilia sehemu anayodhani ni laini...ya mvuta 'msuba'!

---Leta hoja nyingine.
Kweli nimeamini we Ni punguwani! Lema ana Mawakili wanne wote Ni Mawakili WA Chama, Lema haijashindikana kupata dhamana Kisheria, kaa na Majaji na Mahakimu watakueleza! Kwa akili kama yako nami nikuulize kwa nini sii kila Kesi Wakili Mkuu wa Serikali anaenda? Na zote hizo Serikali inaangukia pua?
 
Ukiona muvi imehamia mahakamani ujue unakaribia kuyaona maandishi madogomadogo yanayotokaga chini yanapanda juu, maana sterling amekaribia kuuawa halafu =END=
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kwa hiyo gram moja ni ndogo sana au? Mbona anasisitiza sana kuwa siyo kilogram?
Point ni kwamba haukuwa msokoto ambao huwa na uzito wa kati ya gram 1.8 hadi gram 2.0. Ulikuwa chini ya hapo yaani aliokutwa nao ni gram 1.08.
 
Lisu anamtetea Wema wakati Lema ana mwezi wa nne sasa bila mtetezi, Wema anachukua mamilion ya shiling huku Mwita anakufa kwa kukosa 3.5m baada ya kuumia kwenye majukumu ya chama. Hii ndiyo chadema
Naona unaishi kwa hisia zaidi kuliko facts. Lazima uwe na maisha magumu kwa mfumo huu wa kufikiri
 
Yupo sahihi lakini any law has its own exceptional huwez acha kufanya search kwasababu ya muda umeisha wakati unaamini tukisubiri mpk kesho kuna uwezekano wa kuhamisha vitu vinavyotakiwa kukaguliwa huwez shinda kesi kwa kigezo cha mda kutofatwa sasa kama walianini wanaweza kutorosha ushahidi kwanini wasubiri mpk siku ya pili atashinda kwa vigezo vingine si muda ni hoja dhaifu sana
 
Its time sasa hawa wateule wa namna ya Paulo waache kukurupuka...ona anavyovuruga nchi..Nina hakika anajutia Kama hii issue kweli ilikua personal ikafanywa national agenda...
 
Yupo sahihi lakini any law has its own exceptional huwez acha kufanya search kwasababu ya muda umeisha wakati unaamini tukisubiri mpk kesho kuna uwezekano wa kuhamisha vitu vinavyotakiwa kukaguliwa huwez shinda kesi kwa kigezo cha mda kutofatwa sasa kama walianini wanaweza kutorosha ushahidi kwanini wasubiri mpk siku ya pili atashinda kwa vigezo vingine si muda ni hoja dhaifu sana
Na Kama kina wema walitaarifuwa kufuka kuhojiwa kwa kesi za drugs unadhani walishindwa kuficha hata mizigo waliyokua nayo ..kwanini wasingewashtukiza kusearch Kama walikua wanaogopa ushahidi kuhamishwa...Paulo alitafuta Kik sasa taifa kalivuruga. Tunapoteza muda kwa issue zisizo za msingi sijui viwanda tutajenga lini
 
Kwa hiyo gram moja ni ndogo sana au? Mbona anasisitiza sana kuwa siyo kilogram?
Gram moja ni ndogo sana. Kijiko cha chai ambacho hakijajaa mlima yaani kiwe na unga flat ni gram tano. Sasa gram moja itakuwaje?
 
Kwa hiyo gram moja ni ndogo sana au? Mbona anasisitiza sana kuwa siyo kilogram?
Hujaelewa. Hiyo inatengenezwa hoja Ya namna gani kamzigo kadogo kanaweza wekwa mfukoni mwa anaesearch na akapandikiza. Hivyo tegemea mwisho wa siku picha litakuwa kapandikiziwa zigo ndio maaana walienda masaa nje na sheria itakavyo.
 
Back
Top Bottom