Alama ya nyota na mwezi misikitini humaanisha nini?

Alama ya nyota na mwezi misikitini humaanisha nini?

Sawa.... Naelewa si rahisi kumfahamisha nyani akaelewa.

Wewe ni mpumbavu sana.

Warabu, wanakuita wewe "nyani" halafu leo umeamini hizo dini zao uchwara unaniita Mimi "nyani"


Kweli wewe ni kilaza, shenzitype kabisa weye.
 
hahaha wanawake wenyewe hawajaandaliwa madume ya kuwashughulikia au wao mtawaoa tena hukohuko? na maanisha wale ambao walitenda mema na wakafa bila kuolewa.....

Sasa hapo ndiyo unaona akili za hizi dini kuwa ni "manmade stories"

Kiasi kwamba Wanawake hawana haki nao kupata vidume bikira viwale papuchino zao.

Yaani, its a pathetic religion in the world.
 
kwahiyo unakubali kua mutta ipo? na vipi baada ya mtume kupewa hiyo sumu aliila au hakuila?
Naam Mutta ilikuwepo. Na sababu ya kuwepo mutta ilikuja pale watu wanaenda vitani au safari na kukaa mda mrefu. basi ikaruhusiwa mwanaume kuoana na mwanamke kwa mkataba na wakakubaliana muda wa ndoa yao. Kwa sasa ivi imekuwa ni controversial issue ikiwa baadhi ya maimamu wakiipinga, wengine wakisema bado inaweza ikatumika.

Mkuu, vipi unakuwa husomi post vizuri? mi huwa nakereka kweli kurudia kitu mara mia mia. Kwani we ulifikiri sumu ilitiwa kwenye kichupa? Huyo Zeynab alitaarisha hio nyama na kuipika vizuri akiwa ameitia sumu na kumpelekea mtume as an offering. Nikasema mtume alikula kipande na sahaba wake akala kipande, au sikusema ivo? kisha sahaba wake akataka kula tena mtume akamzuia akamwambia hii nyama ina sumu. Upo njiani au umetulia kwenye kiti maana nimesema kuwa ameila nyama na nimesema kuwa hio nyama ina sumu sasa tena ugumu wa kuelewa uko wap hapo mpaka ukauliza tena kuwa kama ameila sumu?
 
lakini ilikuwapo tangu maelfu ya miaka kabla ya uislamu
moon-god-sin.jpg
 
Wewe ni mpumbavu sana.

Warabu, wanakuita wewe "nyani" halafu leo umeamini hizo dini zao uchwara unaniita Mimi "nyani"


Kweli wewe ni kilaza, shenzitype kabisa weye.
Bilali r.a alikuwa mtumwa arabuni, alikuwa mweusi titiriiii, masahaba wa mtume waarabu wakamnunua bilali kutoka utumwani na kumuacha huru, Bilali huyo alokuwa mweusi titiriiiiii ndio mtu wa kwanza kuadhini katika Al kaaba. Bilali huyo aliekuwa mweusi titiriiiii alibashiriwa pepo na mwarabu mtume s.a.w wala hakuwa kumwita nyani. Sasa nani mpumbavu kama sio wewe? Huamini katika creation unaamini katika evolution, WEWE ASILI YAKO NI NYANI kama mnavofundishwa kwenye evolution theory. kwaio Tulia nyani uwekwe kwenye zoo. Mjadala haukuhusu
 
hapa inaonyesha mikono ya mtu ambaye anaabudu mungu mwezi --- toka kwenye enzi ya wakaldayo

hazor3.gif
 
Bwana chilubi
Ivi mtume ilikuwaje alishwe kwa hiari nyama yenye sumu na mkewe hadi akafa ?
Allah alipenda kifo cha mtume wake kwa kulishwa sumu ?
Kwanini hakumteremshia wahayi ili asile nyama hiyo yenye sumu ?
 
Hapa watu wa Mesopotamia wanafanya ibada kwa mungu mwezi na mungu jua

relic2.png
 
Sasa hapo ndiyo unaona akili za hizi dini kuwa ni "manmade stories"

Kiasi kwamba Wanawake hawana haki nao kupata vidume bikira viwale papuchino zao.

Yaani, its a pathetic religion in the world.

very pathetic and illogical
 
Hapa watu wa Mesopotamia wanafanya ibada kwa mungu mwezi na mungu jua

relic2.png
eti wana jifanya hawajui kwanini kwenye misikiti yao kuna alama ya mwezi na nyota na kudai ni malembo tu,,,,labda tuwaulize swali je kipindi cha mtume hayo marembo yalikuepo misikitini? na kama hayakuwepo sasa inakuaje yasiwe bidaa?
 
Bilali r.a alikuwa mtumwa arabuni, alikuwa mweusi titiriiii, masahaba wa mtume waarabu wakamnunua bilali kutoka utumwani na kumuacha huru, Bilali huyo alokuwa mweusi titiriiiiii ndio mtu wa kwanza kuadhini katika Al kaaba. Bilali huyo aliekuwa mweusi titiriiiii alibashiriwa pepo na mwarabu mtume s.a.w wala hakuwa kumwita nyani. Sasa nani mpumbavu kama sio wewe? Huamini katika creation unaamini katika evolution, WEWE ASILI YAKO NI NYANI kama mnavofundishwa kwenye evolution theory. kwaio Tulia nyani uwekwe kwenye zoo. Mjadala haukuhusu

wewe huyo bilali ulimuona na una uhakika gani kama alikua mweusi? na hiyo pepo alobashiriwa inaitwaje na yeye atakutana na mabikra wangapi wakimsubiri?
 
Naam Mutta ilikuwepo. Na sababu ya kuwepo mutta ilikuja pale watu wanaenda vitani au safari na kukaa mda mrefu. basi ikaruhusiwa mwanaume kuoana na mwanamke kwa mkataba na wakakubaliana muda wa ndoa yao. Kwa sasa ivi imekuwa ni controversial issue ikiwa baadhi ya maimamu wakiipinga, wengine wakisema bado inaweza ikatumika.

Mkuu, vipi unakuwa husomi post vizuri? mi huwa nakereka kweli kurudia kitu mara mia mia. Kwani we ulifikiri sumu ilitiwa kwenye kichupa? Huyo Zeynab alitaarisha hio nyama na kuipika vizuri akiwa ameitia sumu na kumpelekea mtume as an offering. Nikasema mtume alikula kipande na sahaba wake akala kipande, au sikusema ivo? kisha sahaba wake akataka kula tena mtume akamzuia akamwambia hii nyama ina sumu. Upo njiani au umetulia kwenye kiti maana nimesema kuwa ameila nyama na nimesema kuwa hio nyama ina sumu sasa tena ugumu wa kuelewa uko wap hapo mpaka ukauliza tena kuwa kama ameila sumu?

Jibrill kama aliwezaushia quran yoote ambayo unadai haina kasoro alishindwa kumpa wahai kua nyama ile inasumu kabla hajaila?
 
Jibrill kama aliwezaushia quran yoote ambayo unadai haina kasoro alishindwa kumpa wahai kua nyama ile inasumu kabla hajaila?
Ulisahau kuwa mtume alikuwa binaadamu wa kawaida? kwa hali hio basi pia utahoji kwanini kafa.
 
wewe huyo bilali ulimuona na una uhakika gani kama alikua mweusi? na hiyo pepo alobashiriwa inaitwaje na yeye atakutana na mabikra wangapi wakimsubiri?
Mihemko ioooo ishaanza kupanda kwa kasi 😀 ulitaka mjadala wa hoja hukuuweza. Kafanye research utaona sisi waislam tunawajuaje wasimulizi wa hadithi mpaka tunasema kuwa hadithi hii ya kweli au imetungwa. au description ya mtu inajulikanaje. Nenda kasome, kisha njoo na hoja na sio mihemko. Unanchosha, ni kama unajadiliana na katoto kadogo bana
 
Mihemko ioooo ishaanza kupanda kwa kasi 😀 ulitaka mjadala wa hoja hukuuweza. Kafanye research utaona sisi waislam tunawajuaje wasimulizi wa hadithi mpaka tunasema kuwa hadithi hii ya kweli au imetungwa. au description ya mtu inajulikanaje. Nenda kasome, kisha njoo na hoja na sio mihemko. Unanchosha, ni kama unajadiliana na katoto kadogo bana
allaaaa kumbe kuna hadithi za uongo pia katika uislam safi saana.......la muhimu tumejua kua muhamad alipewa sumu na wala hakujua mpaka alivyoila pia uislam ulianza kuparanganyika baada ya kifo chake na ndio maana walianza kuuwana wenyewe kwa wenyewe kugombea madaraka na ndio maana ally na fatuma wakawa na kundi lao, na ndio maana athuman alichinjwa msikitini tena na waislam wenzake......
 
allaaaa kumbe kuna hadithi za uongo pia katika uislam safi saana.......la muhimu tumejua kua muhamad alipewa sumu na wala hakujua mpaka alivyoila pia uislam ulianza kuparanganyika baada ya kifo chake na ndio maana walianza kuuwana wenyewe kwa wenyewe kugombea madaraka na ndio maana ally na fatuma wakawa na kundi lao, na ndio maana athuman alichinjwa msikitini tena na waislam wenzake......
UKAFIRIII NI LAANA
 
UKAFIRIII NI LAANA
kabla mwarabu hajaja kuchukua watumwa na kwenda kuwasodoma na kuwaasi huko kwa arabuni baba yake na baba yake babu yako nayeye alikua kafiri hivyo basi hata wewe una dam ya laana ya ukafiri na ndio maana muhammadi alikua mwarabu na dini yao niya kiarabu hata kusali wana sali kiarabu sasa wewe mndengereko unajifanya muislam mpaka kufikia kutaka kujiunga na alshabab kuipigania dini ya warabu na mungu wao hujioni kama wewe ni zuzu wa kiwango cha kibashite?
 
allaaaa kumbe kuna hadithi za uongo pia katika uislam safi saana.......la muhimu tumejua kua muhamad alipewa sumu na wala hakujua mpaka alivyoila pia uislam ulianza kuparanganyika baada ya kifo chake na ndio maana walianza kuuwana wenyewe kwa wenyewe kugombea madaraka na ndio maana ally na fatuma wakawa na kundi lao, na ndio maana athuman alichinjwa msikitini tena na waislam wenzake......
Kuna cha ajabu katika hayo uloyazungumza ambayo waislam hatuyajui? 😀 lakini Quran imebaki vile vile ndio jambo la msingi. Umeyataja mambo ya kawaida tu katika jamii.
 
Kuna cha ajabu katika hayo uloyazungumza ambayo waislam hatuyajui? 😀 lakini Quran imebaki vile vile ndio jambo la msingi. Umeyataja mambo ya kawaida tu katika jamii.

quran ni uchawi wa kiarabu hakuna la ziada, wazee wa ahalal badr nyie, inakuaje msome yale manyoyaita majina ya mungu katika wasilatul shafii kisha mnanuia kuwadhuru watu? huo ni uchawi tu wa kiarabu hakuna lolote, na ndio maana mashekh wengi wakubwa ndio wataalam wa kupiga vipande na kufuga majini... cc shekh jumanne njemba, ujiji kigoma garama ya dua ya kuua mtu laki na nusu, kumfanya we mwehu laki, na kumtumia jini makata limtese elf 50.... yoote hayo yapo ndani ya quran, dua za kichwa cha mbuzi au kondoo huku wakisoma baadhi ya aya za quran na kutuma madhara kwa yoyote anaekusudiwa.......wanga wakubwa nyie
 
Back
Top Bottom