Hivi mnaamini katika nyota?

Hivi mnaamini katika nyota?

SanArt

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2026
Posts
639
Reaction score
1,148
Binafsi huwa najiuliza sana, as to why kuna watu huwa mambo yao yamenyooka tu

Then watu wengine, unakuta wana kila kigezo ila mambo yao hayaendi kabisa.

Kuna ofisi moja nikifanya kazi na jamaa mmoja hivi msukuma, ila alitokewa kukubaklia na boss, mpaka wafanya kazi wengine tuka dhani anatumia madawa.

Hakuwa anajua kazi, alikuwa na mdomo sana, kuchongea wengine mpaka wanafukuzwa. Ila yeye hata kama boss ashuhudie kahaaribu kazi, hutasikia kafukuzww au kusimamishwa na pasipo tokea kazini boss hukosa raha kabisa.

Ndugu zangu sijui kwanini, huyo mnaye mwita Mungu anaweza kukupa uwezo lakini ukanyimwa "nyota"? Au nyota ni nini haswa?

Kwanini unaweza kuta jamaa hana kitu, lakini anapendwa na mademu ila mwingine ni handsome na ana kila sifa, ila bado yeye ni wa kulia kila siku kwa sababu ya mapenzi?

Je, nyota ni kitu gani, na ni kwanini wengine wamejaaliwa wengine wakanyimwa?

Karibuni kujadili
 
Akili yako ina uwezo mkubwa sana
Chochote unachokipa maisha kinaishi katika fikra zako na kila jambo litakalotokea utalifanya lionekane linaendana na imani

Power of imaginatiom
Sawa, je hiyo imagination ndio huleta kitu kinacho itwa "nyota njema" yaani unacho kiwaza often ndo hugeuka kuwa uhalisia?

Au unamaanisha nini?
 
Sawa, je hiyo imagination ndio huleta kitu kinacho itwa "nyota njema" yaani unacho kiwaza often ndo hugeuka kuwa uhalisia?

Au unamaanisha nini?
Hayo mambo ya nyota ni imani tu,
Life is like a mirror,smile at it and it smiles back at you.
 
Hii inatokana na watu wa 3 wa kwanza kucomment kwenye uzi husika

Yaani ndio wanatoa muongozo upewe au usemwe
Je, how is that even possible?

Kwamba judgements iwe kwa watu wengine wanasemaje kuku husu?
 
Sawa, je hiyo imagination ndio huleta kitu kinacho itwa "nyota njema" yaani unacho kiwaza often ndo hugeuka kuwa uhalisia?

Au unamaanisha nini?
Unachowaza ndio kinacholuwa katika maisha yako

Unachokula ndivyo unavyokuwa, ushaona miili ya watu wanaopemda kula nguruwe sana, huoni inawapelekea kufanana na nguruwe mwenyewe?

Ukila nguruwe sana unakuja kufanana na nguruwe kwa silimia kubwa, narudia unajokichenha akilini mwako ndivyo kinachoishi maishani mwako

Leo hii sayari au nyota zilizo angani, una zirelate na kuoanda na kushuka kwa maisha yako...Imagine that
 
Hayo mambo ya nyota ni imani tu,
Life is like a mirror,smile at it and it smiles back at you.
Nyota, Nuru vipo mkuu, ukitaka kuamini wajuzi wa mambo wakuwekee kimavi kwenye mambo yako, hakuna rangi utaacha kuona mzee, unaweza pita mahali hakuna mtu ana mpango na wewe, wenyewe wanakwambia umepigwa kiza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom