mH1 sidhani, ila ninajua ni kwamba kama ikiwa ndefu sana, huwa maDr. wanawawekea bangili kuwa mwisho wako wa kupenya utakuwa ni hapa isiwe inapita zaidi kwenda ndaniunaweza kushangaa jamaa ni Kibamia
mH1 sidhani, ila ninajua ni kwamba kama ikiwa ndefu sana, huwa maDr. wanawawekea bangili kuwa mwisho wako wa kupenya utakuwa ni hapa isiwe inapita zaidi kwenda ndaniunaweza kushangaa jamaa ni Kibamia
Sitaki kuamini urefu wa dudu ndio chanzo cha kupendwa kiasi hicho.itakuw midudu yenu mirefu sana
mmmhhhhhh! justifyUsishangae ni mpare
Dudu na show offSitaki kuamini urefu wa dudu ndio chanzo cha kupendwa kiasi hicho.
Kutokea kwangu binafsi niliodate nao hawajai semea hilo zaidi ni upole na kufurahia ule muonekano nyakati za kutembea na namna ya kusolve mambo yani simple and clear ,kama jibu ni ndio ni ndio kama ni hapana itakuwa hapana no mboyoyo mingi asili yetu ni kama twiga.Dudu na show off
Kuwa wakala umpeleke kule unaweza ukapiga pesa.NBA hawajamuona huyu.
kwani kakulia usukumani!GYule jamaa angekulia Dar sasahivi angekua anacheza basketball huko Ulaya.
Usukumani wameishia kumvunja kiuno kwa kulima...exposure exposure exposure!!!!
kwani hujui kuwa tunahulka ya aibu wachache ndiyo wanaweza kukwambia aisee mashine yako inanigusa kunako.. au unavyonipa pesa nimemiss wachcahe sanaKutokea kwangu binafsi niliodate nao hawajai semea hilo zaidi ni upole na kufurahia ule muonekano nyakati za kutembea na namna ya kusolve mambo yani simple and clear ,kama jibu ni ndio ni ndio kama ni hapana itakuwa hapana no mboyoyo mingi asili yetu ni kama twiga.
Picha ya nn wakat video inaonekana hapoWekeni picha
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji16][emoji23][emoji23] yaweza ikawa.kwani hujui kuwa tunahulka ya aibu wachache ndiyo wanaweza kukwambia aisee mashine yako inanigusa kunako.. au unavyonipa pesa nimemiss wachcahe sana
na ukweli ndiyo huo hasa kama ulikuwa unajua kuitumia ..wengine ndefu lakini hawajui kuitumia[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji16][emoji23][emoji23] yaweza ikawa.
hahahahahahahahahahaa, Manka wewe hahahahahahahDudu na show off
Ila huyu kwa urefu wake kama na dudu ni ndefu hivyo basi itabidi hospitali wamuwekee "kibangili" cha kuzuia ikifika hapo isipenye tena, huyu anaonekana kwa urefu wake aki"homeka" inaweza kupenya hadi kwenye mapafuna ukweli ndiyo huo hasa kama ulikuwa unajua kuitumia ..wengine ndefu lakini hawajui kuitumia
hiyo imekuwa over and above lol!Wale mabinti wanaosema wanataka wanaume waliopanda hewani......hiyo sasa!
Proportionality!!!!!!!!!!!!!Huyo jamaa atakuwa ni mrefu kila mahali
Hata miss chagga anajua.
kwa kweli ana kamguu cha mtotoIla huyu kwa urefu wake kama na dudu ni ndefu hivyo basi itabidi hospitali wamuwekee "kibangili" cha kuzuia ikifika hapo isipenye tena, huyu anaonekana kwa urefu wake aki"homeka" inaweza kupenya hadi kwenye mapafu