kumbe huyu ni watatu kufa na huyo kakake alifariki na mke akafata na kichanga akijifungua two month later.Sasa mbona miaka miwili hajamaliza nimesikia hapo kaka akee kafa mwaka jana ndio kamrithi
Soma comments utapata jibuAnakuwaje mrithi wa mali za kaka yake wakati kuna mke na watoto?
RIP
Inasikitisha sana na kuogopeshakumbe huyu ni watatu kufa na huyo kakake alifariki na mke akafata na kichanga akijifungua two month later.
Utajiri WA kimauza uza huu ndio mwisho wake
sana sana kaka yake alipata ajali na mke wa mtu mchepuko sijui mchepuko ulizikwaje .majanga yaaniInasikitisha sana na kuogopesha
Hahhahah mpaka nimeogopa sijui huyo mke wa mtu alikufasana sana kaka yake alipata ajali na mke wa mtu mchepuko sijui mchepuko ulizikwaje .majanga yaani
Hahahah ***** apo ndio utajua kuwa ata samli ni chizi ila aipelekwi lutindi!kuku atakuwa alikula punje mbili,si unajua ule uganga wao kuku anarushiwa mahindi atakayokula ndo miaka mtakayoishi sasa huyu kuku wao naona alikula punje mbili tu maskini
Elimu elimu elimu ndio solution watu kuachana na hizi imani chafupunje za mahindi zimeisha labda!
ndio walikufa woteHahhahah mpaka nimeogopa sijui huyo mke wa mtu alikufa
Nawaza tu sijui mumewe alipokeaje maiti ya mkewe haya mambo yanatisha kwakwelindio walikufa wote
We noma, [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]punje za mahindi zimeisha labda!
Nini kilifata baada ya hapo mkuuhahah...huyo jamaa mbona ni wa mda sana..yule alikuwa anasema daslam mojaaaaa..haina mpambe..mark x hiyo...bams nalegeza kidogo...inapanda hiyo mshale uko kwenye 180 mbele haiend ..hahaha...magari haya noma sana
ulishawai kuona aibu ukiwa kwenye jeneza? ndo hapo mwenzangu ndo maana unatakiwa kila siku umuombe Mungu akujalie kifo chema .akuepushe na kifo cha aibu daaah .ila ni bahati mbaya ilimtokea mwenzetuNawaza tu sijui mumewe alipokeaje maiti ya mkewe haya mambo yanatisha kwakweli
ndo tuwe makini mwenzangu unaweza kutolewa kafara hivi hviHahhahah mpaka nimeogopa sijui huyo mke wa mtu alikufa
Sio kafia moro.... na wote kwa ajali inatia shaka....Makubwa,
Kaka kafia moro
Mdogo nae kafia moro
Mmmmh
Kweli kabisa Mungu atusaidie hii ni zaidi ya aibuulishawai kuona aibu ukiwa kwenye jeneza? ndo hapo mwenzangu ndo maana unatakiwa kila siku umuombe Mungu akujalie kifo chema .akuepushe na kifo cha aibu daaah .ila ni bahati mbaya ilimtokea mwenzetu