Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

Kwani kuku alidonoa punje ngapi? [emoji20] [emoji53]
 
Kama ni rahisi hivyo kajisajili tu iringa hapo upige hela kisha upige mbung'a nang'ado!
mkuu hayo machaka yote mimi nayajua wala usipate shida ....kuishi kiboya boya kam nimekuja kuzurula duniani nikitu ambacho nimewahi kukipinga tngu nikiwa amature ...na nashukuru sipo tena huku """

maisha bila mali niujinga tu ...unaishi iliiweje sasa.? "" unakwenda shule kusoma ili iweje sasa "" ?? ukisisha bila pesa jiandae kuishi kama mkimbizi katika nchi yko mwenyew ...huwezi kuwa na sauti yenye nguvu ....jiandae kutosikilizwa hata namkeo ....hahàaa
 
halafu kumbe ni makambako daaahhh hilo eneo watu wanamiliki Pesa za ajabu ile mbaya....huko vijana wadogo wanavyao "" mbaya zaidi wengine hata shule hawajaenda ...kama umemaliza degree halafu huna kazi ukikutana nao waweza kujinyonga iseee"" maana wanatia hasira ile mbaya
 
Huyu kijana nikimuangalia ni lazima alikuwa mwendo kasi kabisa...
Tbway ana cha kujifunza kwenye hili asipobadilika tutamuanzishia uzi......
Japo hii ajali ya huyu ina maswali maana ina fanana kabisa na ya kaka yake...
Acha unganga wako basiiii. .
 
Hawa wakinga wanauana? au ni ugeni wa matumizi ya vyombo vya moto ndio unawaletea shida?
 
Hahahahhaa unaambiwa idadi ya mahindi ambayo jogoo atadonoa ndio miaka utayoishi.. then mahindi yanarushwa paaap ghafla jogoo anadonoa punje moja halafu anaikata nusu anakula na nusu anaacha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio utajua kwanini pombe halali kisa maandamano!
Hapo unatengua kwanza.. Unamwambia mganga akubadilishie ,hiyo huwa inaruhusiwa.. Jogoo akidonoa punje moja wewe sema nimeshindwa.
 
mkuu hayo machaka yote mimi nayajua wala usipate shida ....kuishi kiboya boya kam nimekuja kuzurula duniani nikitu ambacho nimewahi kukipinga tngu nikiwa amature ...na nashukuru sipo tena huku """

maisha bila mali niujinga tu ...unaishi iliiweje sasa.? "" unakwenda shule kusoma ili iweje sasa "" ?? ukisisha bila pesa jiandae kuishi kama mkimbizi katika nchi yko mwenyew ...huwezi kuwa na sauti yenye nguvu ....jiandae kutosikilizwa hata namkeo ....hahàaa
Mkuu nakuunga mkono Mimi tangu nilipojua thamani ya pesa basi nazitafuta kweli na nazipata hasa. Duniani kuna vitu viwili tu sivifanyii ajizi 1.kuabudu 2.kutafuta pesa
 
sasa kama kaka yake alifariki akaacha Mke na Watoto huyo mdogo wake ilikuwaje tena awe mrithi?? inawezekana hilo nalo ndio chanzo cha tatizo,mtu ametafuta mali akiwa na mke wake kwa jasho leo yy aje kuwa mrithi kisa tu mdogo wa mtu.
Huko Iringa kuna likitu huitwa 'LITEGO' hili kombora hutumika kufuatia nung'uniko la mnung'unikaji kuelekeza kwa waliomnung'unisha, kama ulishiriki au hukutenda haki kwa mnug'unikaji litakupitia tu!
 
Kwa bahati nzuri nilibahatika kuhuzulia mazishi ya mmiliki Wa hiyo lodge stori ambazo nilisikia ni kuwa utajiri wake ni ule wa "tego" yaani kila baada ya miaka lazima afe ndugu ili kuendeleza hizo Mali.
n kawaida ya wakinga mahela ya manyoka n heri waibe kwa kalamu kama akina mangis
tatizo wakinga elimu hakuna
 
Mkuu nakuunga mkono Mimi tangu nilipojua thamani ya pesa basi nazitafuta kweli na nazipata hasa. Duniani kuna vitu viwili tu sivifanyii ajizi 1.kuabudu 2.kutafuta pesa
tafuta hela tu mkuu "" hela ni hela tu ..hakuna cha Pesa za kichawi wala za halali muhimu niuwe na Pesa tu ...maana zote hzo zinategemea mzunguko wa aina moja ili kuweza kukufikia .....hao wanaosema cjui Fulani anahela zakichawi wanawivu tu "" usikute wanashindwa hata kusomesh wtoto zao kwajili yakukosa Pesa ....so kipi bora sasa uache kuwa na Pesa kisa nizakichawi halafu wanaowanakufa na njaa huku wanakosa mahitaji stahiki au uwenazo ili familia yako ipate mahitaji yote stahiki huku ikiishi luxury life.
maisha kwàni yana mantiki IPI kama huna kitu ...na kwanni uone kuwa yanathamani wkati IPO Siku utakufa thamani yake iko wapi ...tunadanganywa kuwa maisha yanathamani ili tuendelee kuishi nakulipa kodi tu nakuwanufaisha wenye mamlaka ili waendlee kuishi kupitia sis ....wakati katika uhalisia hayana uthamani huo kwa sabbu tunakufa ..na hayo maisha ilikuweza kuyaishi vyema inabidi uwe unauwezo wakulipia bills kibao ....
otherwise utaishia kuwa kituko mbele ya Jamii......mkuu tafuta Pesa achana na maneno ya watu .....kawaida ya watu nikusema tu ....hata ukizipata hizo za halali watasema kuwa una uza sembe
 
Poleni sana wafiwa,kazi ya Mungu haina makosa.Kila mtu atasema lake.
 
Apumzike kwa amani marehemu..Mbele yake nyuma yetu.
 
mkuu hayo machaka yote mimi nayajua wala usipate shida ....kuishi kiboya boya kam nimekuja kuzurula duniani nikitu ambacho nimewahi kukipinga tngu nikiwa amature ...na nashukuru sipo tena huku """

maisha bila mali niujinga tu ...unaishi iliiweje sasa.? "" unakwenda shule kusoma ili iweje sasa "" ?? ukisisha bila pesa jiandae kuishi kama mkimbizi katika nchi yko mwenyew ...huwezi kuwa na sauti yenye nguvu ....jiandae kutosikilizwa hata namkeo ....hahàaa
Kwahio we ni mnazi wa mambo ya kupuliza
 
Back
Top Bottom