Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

Kwa bahati nzuri nilibahatika kuhuzulia mazishi ya mmiliki Wa hiyo lodge stori ambazo nilisikia ni kuwa utajiri wake ni ule wa "tego" yaani kila baada ya miaka lazima afe ndugu ili kuendeleza hizo Mali.
Hatari sana!
 
Habari za asubuhi wanabodi nasikitika kutangaza kifo cha ndugu Obadiah Sanga kilichotokea Morogoro, Mikese kutokana na ajali ya gari.

Ndugu Obadiah ndiye aliokuwa mmoja wa warithi na wasisimamizi wa mali alizo acha kaka yake Kizito aliofariki mwaka jana kwa ajali Morogoro na ndiye aliokuwa mlezi na baba wa familia ya kaka yake alioacha mke na watoto.

Ajali Morogoro: Mmiliki wa hoteli ya Villa Park apata ajali mbaya na kufariki dunia

Pumzika mali pema peponi ndugu Obadiah na pole ziende kwa wafiwa na wote walioguswa na msiba huu.

Habari zaidi kuhusu mazishi tutajuzana humu

View attachment 721972View attachment 721985

Kizito hakuacha Mke Bali watoto tu. Mke wake alifariki kabla ya yeye. Mwanamke aliemuacha ni kibint aliekua kazaa nae tu Na c mkewe Na ndo maana hata kwenye miradhi alikabithiwa dogo.
 
Kawaida ya makabila ya nyanda za juu kusini wana utaratibu wa kumuweka pia mdogo/kaka wa marehemu kuwa muangalizi wa familia husika yaani kusaidiana na shemejie katika kuendeleza familia
Kwa hiyo usishangae mkuu ni kawaida sana
Ata kama hakuwa na kaka/mdogo basi wanamteua Dada kama yupo asimamie familia vinginevyo kama alizaliwa peke yake labda
Atasimama mkewe tu
Huu utaratibu haujarishi ni tajiri au masikini

Uongo, Kizito hakuacha Mke na ndiyo maana dogo alikabithiwa yeye Mali za kakake. Kuna kabinti alizaa nako kabla ya umauti wake ila alikua hajamuoa Na hakuna aliemtambua rasmi kifamilia.

Na hata baada ya kifo cha kizito huyo binti hakuwahi rudi makambako au kuhusishwa Na chochote cha kizito
 
Kizito hakuacha Mke Bali watoto tu. Mke wake alifariki kabla ya yeye. Mwanamke aliemuacha ni kibint aliekua kazaa nae tu Na c mkewe Na ndo maana hata kwenye miradhi alikabithiwa dogo.
Na kwenye ajali alikufa na mwanamke akutambulika mwili uliaribika sana
 
sasa kama kaka yake alifariki akaacha Mke na Watoto huyo mdogo wake ilikuwaje tena awe mrithi?? inawezekana hilo nalo ndio chanzo cha tatizo,mtu ametafuta mali akiwa na mke wake kwa jasho leo yy aje kuwa mrithi kisa tu mdogo wa mtu.

Mleta mada kapotosha mkuu. Kizito mkewe alifarikiwa a year before. Huyo mleta mada anaemzungumzia alikua kimada Na so Mke ndo maana hakutambulika. Na hata hivyo habari yake iliishia alipofariki jamaa. Yupo dar anadanga as usual
 
punje za mahindi zimeisha labda!
Hahahahhaa unaambiwa idadi ya mahindi ambayo jogoo atadonoa ndio miaka utayoishi.. then mahindi yanarushwa paaap ghafla jogoo anadonoa punje moja halafu anaikata nusu anakula na nusu anaacha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio utajua kwanini pombe halali kisa maandamano!
 
Uongo, Kizito hakuacha Mke na ndiyo maana dogo alikabithiwa yeye Mali za kakake. Kuna kabinti alizaa nako kabla ya umauti wake ila alikua hajamuoa Na hakuna aliemtambua rasmi kifamilia.

Na hata baada ya kifo cha kizito huyo binti hakuwahi rudi makambako au kuhusishwa Na chochote cha kizito

Ok
Kumbe alikuwa akisimamia Mali na watoto wa marehemu nadhani mtoa Mara kachanganya inawezekana hakuwa na info kamili
Aisee kwa hiyo alianza mkewe akafa mwaka mmoja baadaye mume na sasa ni mdogo mtu
Aisee utajiri wa mkataba huu jamani siyo kabisa
 
Hahahahhaa unaambiwa idadi ya mahindi ambayo jogoo atadonoa ndio miaka utayoishi.. then mahindi yanarushwa paaap ghafla jogoo anadonoa punje moja halafu anaikata nusu anakula na nusu anaacha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio utajua kwanini pombe halali kisa maandamano!
hahahaha utajiri wa namna hiyo ukafie mbali
 
Hizo hela kuna watu humu wanabishabikia sana, nasubiri nione comments zao
 
Back
Top Bottom