Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

Ajali Morogoro: Mrithi wa Villa Park Makambako afariki

hahah...huyo jamaa mbona ni wa mda sana..yule alikuwa anasema daslam mojaaaaa..haina mpambe..mark x hiyo...bams nalegeza kidogo...inapanda hiyo mshale uko kwenye 180 mbele haiend ..hahaha...magari haya noma sana
Huyo chalii hajafariki wala nini,yuko pale Moro dingi ake anafanyaga biashara ya Magari.

Hakupata ajali yoyote zile picha za ajali wala hazikua za Mark x kama uliangalia vzr.
 
Hivi yule jamaa alikufa kweli ama watu wanamzushia tu?! Maana cases za mark x kupata ajali ni nyingi ila kila inapotokea lazma jamaa ahusishwe
Mchiz yuko pale Moro wala hakupata ajali wanamzushia,dingi yake ni dealer wa Magari so anafuataga magari dar kuyaleta Moro.
 
Habari za asubuhi wanabodi nasikitika kutangaza kifo cha ndugu Obadiah Sanga kilichotokea Morogoro, Mikese kutokana na ajali ya gari.

Ndugu Obadiah ndiye aliokuwa mmoja wa warithi na wasisimamizi wa mali alizo acha kaka yake Kizito aliofariki mwaka jana kwa ajali Morogoro na ndiye aliokuwa mlezi na baba wa familia ya kaka yake alioacha mke na watoto.

Ajali Morogoro: Mmiliki wa hoteli ya Villa Park apata ajali mbaya na kufariki dunia

Pumzika mali pema peponi ndugu Obadiah na pole ziende kwa wafiwa na wote walioguswa na msiba huu.

Habari zaidi kuhusu mazishi tutajuzana humu

View attachment 721972View attachment 721985
Something must be wrong somewhere. R. I. P
 
Hahahahhaa unaambiwa idadi ya mahindi ambayo jogoo atadonoa ndio miaka utayoishi.. then mahindi yanarushwa paaap ghafla jogoo anadonoa punje moja halafu anaikata nusu anakula na nusu anaacha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio utajua kwanini pombe halali kisa maandamano!
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Poleni familia. Hivi vifo kweo imekuwa kama vile series na episode zake.

Mungu atawasaidia kukatiza hiyo script La sivyo series na episode zake zitakuwa hapo hapo location pointed ya morogoro.

Kila nafsi itaonja mauti tho' [emoji25]

Alaaniwe mtu yule amtumainiaye Mwanadamu .....wanadamu wana masharti magumu sana.

RIP Kizito .
RIP Obadia

[emoji1431][emoji1431][emoji1431]
 
Traffic inabidi wadeal na hawa jamaa,yale makelele ni uchafuzi wa mazingira.
Ni kweli mkuu,afu zamani nilikua naonaga ni vijana wanaobalehe tu ndo wanakua na hayo mambo,siku hizi nashangaa hadi watu wazima nao wako bize kwenye kelele za Altezza.
 
Ni kweli mkuu,afu zamani nilikua naonaga ni vijana wanaobalehe tu ndo wanakua na hayo mambo,siku hizi nashangaa hadi watu wazima nao wako bize kwenye kelele za Altezza.
Kinachowafurahisha sijui ni nini,kama wanapenda makelele si makaishi karibu na mashine za kusaga.
 
Wabongo tumezidi ujinga, eti wanakufa kila mwaka...hiyo familia wapo wangapi na mpaka sasa wameshakufa wangapi?

Na hakuna pesa za uganga/masharti, ina maana kuna mfumo mwingine wa pesa tofauti na mfumo unaosimamiwa na benki kuu ya taifa? na hayo masharti yanakupa pesa kiasi gani? maana basi Wenye pesa wote ulimwengu huu wangekuja huku.

Duniani kuna pesa za aina mbili tu, pesa halali na pesa haramu...kuna wale wanaopata pesa kwa ubunifu/juhudi zao za kazi..na wapo wanaopata pesa kwa kudhulumu Wenzao, kuiba, kuuza bidhaa haramu kama dawa za kulevya, kutapeli wengine n.k.

Ndio maana Waganga na Mapasta feki wanatumia ujinga uliotujaa vichwani kutuambia wanaweza kutusaidia tupate pesa, ili hali yeye tunamkabidhi pesa halisi tulizozitolea jasho, nae ndio akanunue Vogue aje kuwatambia nalo.

Kama tukio linashabihiana na lililomkuta ndugu yake sidhani kama ni hali ngeni saana kutokea dunia hii, hata yule binti wa Whitney Huston alikutwa na umauti kwa njia ile ile kama iliyomkuta Mama yake.

Hebu Wabongo tuache ndoto za mchana na imani za kijinga.
 
Back
Top Bottom