Ajali Mlimani City: Yadaiwa watu watatu wamefariki

Roving Journalist

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
341
Points
1,000

Roving Journalist

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2017
341 1,000
Habari Wakuu,

Nimepata taarifa ya ajali maeneo ya Mlimani City ambayo imetokana na lori kuacha njia na kuwazoa wafanyabiashara wanaouza bidhaa mbalimbali nje ya Mall ya Mlimani City.

Taarifa zinaeleza kuwa watu 3 wamefariki pale pale.

Naendelea kufuatilia na nitawajuza hapa.

Jaman kuna ajali hapa Mliman City lorry la Mafuta limewabana watu kweny mtaro ina sikitisha sana. Daaaah Mungu awaepusha na kifo. Watu kama kawaida wamejana, wanataka kuiba mafuta. Polisi wanafanya kazi ya ziada kuwafukuza hawatoki.
1574548412466.png


======


UPDATES:

Watu watatu wamefariki, mmoja amejeruhiwa kufuatia ajali ya lori la mafuta mali ya Kampuni ya Transfuel Logistics Ltd Iringa (T828 DCB) lililokuwa likitokea Ubungo kuelekea Mwenge kupoteza mwelekeo & kugonga Kituo cha Daladala Mlimani City, leo Nov 23. Miili imechukuliwa na polisi
 

pantheraleo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
647
Points
1,000

pantheraleo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
647 1,000
Jaman kuna ajali hapa Mliman City lorry la Mafuta limewabana watu kweny mtaro ina sikitisha sana. Daaaah Mungu awaepusha na kifo. Watu kama kawaida wamejana, wanataka kuiba mafuta. Polisi wanafanya kazi ya ziada kuwafukuza hawatoki.
 

TOHATO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
881
Points
1,000

TOHATO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
881 1,000
Waendesha malory wengi wako mwendo kasi sana. hapo mliman city kuna taa mbili za barabara bado mbele kuna njia ya mzunguko ila magari yanavyo pitaga hutaamini ni sehem ambayo kuna njia za wapita kwa miguu(zebra)
 

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
10,685
Points
2,000

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
10,685 2,000
Poleni mliofikwa na hayo, na pia ni muhimu tena swala la biashara za barabarani kuwa reviewed, wachuuzi wadogo wadogo waone haya madhara liwe somo, mamlaka ziangalie namna sahihi ya kufanya waingize vipato vyao katika hali salama.
Ndugu Stroke, tatizo tunafanya siasa katika kila jambo na hii ndio sababu mambo yanakuwa hovyo hovyo.

Leo serikali ikisema isafishe barabara na wauzaji wawe na maeneo rasmi ya kufanya biashara,upinzani watatumia huo mgogoro kama mtaji. Ndivyo hivyo pia serikali inawatumia kama mtaji.

Binafsi siungi mkono kabisa huu utaratibu wa kila sehemu mjini kuwa soko.
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
3,487
Points
2,000

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
3,487 2,000
Poleni sana wafiwa na majeruhi get well soon,kwakuwa kuna lori la mafuta polisi fanyeni kazi ili kuepeusha madhara ambayo yanaweza kutokea.
 

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
18,765
Points
2,000

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
18,765 2,000
Ndugu Stroke, tatizo tunafanya siasa katika kila jambo na hii ndio sababu mambo yanakuwa hovyo hovyo.

Leo serikali ikisema isafishe barabara na wauzaji wawe na maeneo rasmi ya kufanya biashara,upinzani watatumia huo mgogoro kama mtaji. Ndivyo hivyo pia serikali inawatumia kama mtaji.

Binafsi siungi mkono kabisa huu utaratibu wa kila sehemu mjini kuwa soko.
ili swala ni changamoto kubwa. lakini madhara yake ndio kama haya.
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
3,487
Points
2,000

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
3,487 2,000
Poleni mliofikwa na hayo, na pia ni muhimu tena swala la biashara za barabarani kuwa reviewed, wachuuzi wadogo wadogo waone haya madhara liwe somo, mamlaka ziangalie namna sahihi ya kufanya waingize vipato vyao katika hali salama.
Wafanyabiashara ndogo ndogo wamevamia sana barabara na ni hatari sana kwa maisha yao,mbona wakifanya sehemu za sokoni zilizotengwa watu wataenda tu bila wasiwasi? Siasa nyingine ni upuuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,389,958
Members 528,065
Posts 34,039,638
Top