AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

Huyu kafaje huyu..mkuu uko kwenye wind screen sijaelewa? Leo ni siku ya kazi kwani? Halafu ..daah anyway pumzika mzee wa dili za leseni pale mayfair
 
kwa binadam mwenye akili na kumjua Mungu akiona na kusikia mambo kama haya atajifunza kitu. wahubiri wanatwambia sana tuwe karibu na Mungu, sisi tulio wengi tuna puuzia kisa ni wasomi au wenye hela au vyeo!!! lakini ukweli kama wahubiri wasemavyo si uongo hatujui siku ya kuondoka apa duniani leo tupo kesho hatupo. ndugu yetu ametangulia poleni sana familia, pole sana jesh la police lakini na sisi pia hiii ni changamoto ya kwetu maisha yetu yana insurance na MUNGU? Tubuni na kuacha madhambi yenu kwa maana siku wala saa ya kuchukuliwa hauijui.

MUNGU TUSAMEHEE.
 
Pole wafiwa kwa maana ya wanafamilia na ndugu pamoja na jeshi la polisi. R.I.P marehemu.

Pamoja na hayo Kinondoni na Kisarawe ni tofauti kubwa labda tu kama:
1. Walienda kusalimia ndugu huko Kisarawe( Ila weekend na sare za jeshi)
2. Kule Kiluvya kwa kuwa Kiluvya Upande mmoja wa barabara ya Morogoro kulia ni Kinondoni na kushoto ni Kisarawe. Ila kama kwa njia ya Gongo la Mboto, ingeeleweka kama angalau wangekuwa wa Ilalaa

By the way RIP Kamanda wetu

Ngoja tusubiri riport ya vijana wa Kova.
 
Jamani tunatakiwa kuwa waangalifu kuhusu upigaji picha za marehemu na kuzitundika mtandaoni. Hivi angekuwa baba yako, kaka yako, dada yako, ungepiga pjcha hizo. Nashutumu sana aliyepiga na nalalamikia sana moderator kwa kuziachia picha hizi na zile za musoma muwa mtandaoni. Tuheshimj haki za marehemu. Ndio maana wakifa mahospitalini wanafunikwa.

Hakuna uangalifu hapa weka picha ..wakileta habari bila picha mnasema weka picha mkiwekewa mnaanza kusema tuwemwaangalifu..acheni kuwa walalamishi kama wale jamaa wavaa kanzu zinalowana
 
ameshakufa taarifa tumeshazipata tumwache apumzike kwa amani na hukumu juu ya matendo yake tumwachie mola! tukumbuke naye ana familia ndugu na jamaa ambao wanaguswa na huu msiba moja kwa moja tusizidi kuwaumiza kwa matusi kejeli na kashfa
 
ameshakufa taarifa tumeshazipata tumwache apumzike kwa amani na hukumu juu ya matendo yake tumwachie mola! tukumbuke naye ana familia ndugu na jamaa ambao wanaguswa na huu msiba moja kwa moja tusizidi kuwaumiza kwa matusi kejeli na kashfa

Tell you what sir! Your genius, ur loyal, ur grateful. Ur God's fearing person.

God bless you mshana.
 
Hakuna uangalifu hapa weka picha ..wakileta habari bila picha mnasema weka picha mkiwekewa mnaanza kusema tuwemwaangalifu..acheni kuwa walalamishi kama wale jamaa wavaa kanzu zinalowana

Anayesema weka picha ni kama wewe. Nakuuliza baba yako, mama yako, dada, kaka, akifa utapiga picha uweke mtandaoni. Acheni kutumia simu zemu vibaya.
 
Jamani tunatakiwa kuwa waangalifu kuhusu upigaji picha za marehemu na kuzitundika mtandaoni. Hivi angekuwa baba yako, kaka yako, dada yako, ungepiga pjcha hizo. Nashutumu sana aliyepiga na nalalamikia sana moderator kwa kuziachia picha hizi na zile za musoma muwa mtandaoni. Tuheshimj haki za marehemu. Ndio maana wakifa mahospitalini wanafunikwa.

Kweli mkuu hapo umenena sio vizur kabisa, coz unakuta sometym marehem amekaa vibaya kutokana ni ghafla amepata ajali bila huruma unakuta mtu anampiga picha vile alivyo badala ya kumsaidia kumtoa mahali pale na kumsitiri vizuri.
 
Msibani tusigombane jamani mwe! lugha mbalimbali hutokea kwa ushungu ati!
 
Poleni wafiwa, mbona ajali nyingi sasa hasa zinazowahusu polisi na kusababisha vifo?
 
Pole sana kwa jeshi la polisi na familia kwa ujumla
 
huyu kafaje huyu..mkuu uko kwenye wind screen sijaelewa? Leo ni siku ya kazi kwani? Halafu ..daah anyway pumzika mzee wa dili za leseni pale mayfair

mpwa.jamaa ametoa wengi kwa leseni mungu ampe wepesi nilikuwa nataka class c
nikashauriwa leta loss rpt
nikafwata.procedure zote.siku ya kuchukua akafwata mamamoja bonge akaelezwa ongeza class c

maisha yanaendelea utantaka ...ile nyingine nkatupa

amani ya mungu ikatawale wafiwa wote hasa mke na watoto
 
kwa amakyasya tena! Duh! Labda kwa gwajima mzee wa misukule.

haaaaahaaa akija uko tunamrudisha.mkuu

jamaa wamemwondoa mungu amsaidie asiwwe juu ya.ppf tower
.usione gorofa zinajazanamjini mkuu watu.wabaya

rip kamanda
 
Ndugu.zake wamlete.kwa gwajima tuwashe mooto

vifo vyagafla.nakemea kwa jina la YESU kwakila mwana jf
 
Duh! Huo mzinga ni wa hatari! Pole kwa wafiwa!

Mungu awapumzishe salama walio tangulia.

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums

sehemu waliyopata ajali lazma itakuwa kinyanyiko , ni sehemu hatari sana Kwa madereva waendesha fujo na waliolewa
 
Back
Top Bottom