AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

Informer

Platinum Member
Joined
Jul 29, 2006
Posts
1,628
Reaction score
6,816
Jeshi la Polisi nchini limepata pigo jingine baada ya askari wake kutoka Mkoa wa Kipolisi Kinondoni kufa katika ajali huko Kisarawe mkoani Pwani jana.

Aliyepoteza maisha ni Mkuu wa Kitengo cha leseni Mayfair
attachment.php
 

Attachments

  • IMG-20140907-WA0011.jpg
    IMG-20140907-WA0011.jpg
    81.7 KB · Views: 8,742
Poleni sana wafiwa na jeshi la polisi kaa ujumla kwa msiba huu.

Bwana ametoa na bwana ametwaa jina la mungu lihimidiwe.

Sia ajabu wakaja vikaragosi hapa na kutoa matusi na kejeli kwa wafu hawa wasio na hatia kwa sasa mbele zetu bali kwa mungu pekee mhukumu...tuvute suubira!
 
Polisi wa kinondoni kafia kwenye ajali kisarawe! Walipata uhamisho wa dharura? Walijipeleka kupiga dili au walienda kupiga misele tu?
 
Inna lillahi wa inna illahi rajiun.
 
Poleni sana wafiwa na jeshi la polisi kaa ujumla kwa msiba huu.

Bwana ametoa na bwana ametwaa jina la mungu lihimidiwe.

Sia ajabu wakaja vikaragosi hapa na kutoa matusi na kejeli kwa wafu hawa wasio na hatia kwa sasa mbele zetu bali kwa mungu pekee mhukumu...tuvute suubira!

Ungetoa pole na kukaaa kimya ilikuwa inatosha sana
 
Duh! Huo mzinga ni wa hatari! Pole kwa wafiwa!

Mungu awapumzishe salama walio tangulia.

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums
 
Hivi leseni zao zinakaguliwa watu hao? Au uzoefu na kujuana tu? Kinondoni na Kisarawe wapi na wapi jamani mwe?

Anyways, RIP afande wetu.

Mapolisi wakaguliwe leseni zao na pia magari yao traffic wayakague kama yale ya raia. Kuoneana aibu madhara yake ndo haya. Yasemwayo mnaweza kuyapuuza, lakini hata wosia wa makaburini sio kwa ajili ya marehemu, bali kukumbushana tuliobahatika kubaki tuwe waangalifu zaidi.

Mtu asiye na akili atadhani hiyo ni kejeli, hakuna anayefurahia kifo cha binadamu mwenzie kwani kifo cha mmoja huacha mlolongo wa mateso kwa waliokuwa wanamtegemea.
 
Poleni sana wafiwa lakini mkuu wa Osterbay ni lazima atakuwa amezidi cheo cha ASP na hapo naona kama huyo marehemu ni CPL, maelezo pls.
 
Jamani tunatakiwa kuwa waangalifu kuhusu upigaji picha za marehemu na kuzitundika mtandaoni. Hivi angekuwa baba yako, kaka yako, dada yako, ungepiga pjcha hizo. Nashutumu sana aliyepiga na nalalamikia sana moderator kwa kuziachia picha hizi na zile za musoma muwa mtandaoni. Tuheshimj haki za marehemu. Ndio maana wakifa mahospitalini wanafunikwa.
 
Kisarawe?? Hataree

Pole wafiwa kwa maana ya wanafamilia na ndugu pamoja na jeshi la polisi. R.I.P marehemu.

Pamoja na hayo Kinondoni na Kisarawe ni tofauti kubwa labda tu kama:
1. Walienda kusalimia ndugu huko Kisarawe( Ila weekend na sare za jeshi)
2. Kule Kiluvya kwa kuwa Kiluvya Upande mmoja wa barabara ya Morogoro kulia ni Kinondoni na kushoto ni Kisarawe. Ila kama kwa njia ya Gongo la Mboto, ingeeleweka kama angalau wangekuwa wa Ilalaa

By the way RIP Kamanda wetu
 
Kama walitenda mema kwa kulinda amani kwa uadilifu, kinyume cha hapo hakuna kupumzika kwa amani.

Sawa, we si ushafanyiwa ukaguzi na malaika toka kwa Mungu na kukupatia Cheti cha uthibitisho kuwa uko sahihi kwa kila utendalo..!!
 
Back
Top Bottom