AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

Polisi wa kinondoni kafia kwenye ajali kisarawe! Walipata uhamisho wa dharura? Walijipeleka kupiga dili au walienda kupiga misele tu?

Hapa sijakuelewa mkuu, kwani polisi wa kinondoni ana mipaka ya kupata ajali? Naomba ufafanuzi.
 
Pole wafiwa kwa maana ya wanafamilia na ndugu pamoja na jeshi la polisi. R.I.P marehemu.

Pamoja na hayo Kinondoni na Kisarawe ni tofauti kubwa labda tu kama:
1. Walienda kusalimia ndugu huko Kisarawe( Ila weekend na sare za jeshi)
2. Kule Kiluvya kwa kuwa Kiluvya Upande mmoja wa barabara ya Morogoro kulia ni Kinondoni na kushoto ni Kisarawe. Ila kama kwa njia ya Gongo la Mboto, ingeeleweka kama angalau wangekuwa wa Ilalaa

By the way RIP Kamanda wetu


Hapa sijakuelewa mkuu, ukiondoa option zako mbili hapo juu, Je ajali ina mipaka? Kwamba, askari wa kinondoni anatakiwa kupata ajali ndani ya kinondoni? Naomba ufafanuzi.
 
kudadadeek,juma mosi alinikamua 60000 yangu duh!! Ndo ilikuwa ya mwisho.R.I.P.kamanda naniliu.....................
 
Kisarawe?? Hataree
Mkuu kule kuna meno ya Tembo ni hatari,yanatokea hifadhi ya selous,kwa hiyo kuna vijiji kam Chole samvula hukosi vipusa.R.I.P Afande.
 
First responders ni wananchi wenzetu badala ya vyombo vyenzake vya usalama na uokozi.
 
Aisee nashukuru kwa taarifa yako nzuri,
marehemu alinisaidia mie na rafiki yangu kupata leseni mpya. RIP John.=Elisha Chuma;10548378]Hiyo taarifa ya wawili sijaipata picha na maelezo ni mmoja ameagwa kwa heshima na hadhi yake watu walikuwa wengi na kiserikali alikuwepo makamu wa Rais,safari yake imeishia hapo jichunguze usinyooshe tu kidole wewe ni msafi?marehemu alipata ajali akitokea shambani kwake kurudi dsm na alikuwa mwenyewe kwenye gari.chanzo cha ajali ni kusapuka kwa tairi zote mbili za upande wa mbele na gari kukosa mwelekeo likapinduka juu chini,ambapo alibanwa na body la gari hadi mauti.waliosema hakufunga mkanda kwa senario hiyo unaweza kubaki ndani ya gari? Na picha inaonyesha hata kioo cha mbele hakipo.

Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina la Bwana lihimidiwe.Amen[/QUOTE]
 
aisee nashukuru kwa taarifa yako nzuri,
marehemu alinisaidia mie na rafiki yangu kupata leseni mpya. Rip john.=elisha chuma;10548378]hiyo taarifa ya wawili sijaipata picha na maelezo ni mmoja ameagwa kwa heshima na hadhi yake watu walikuwa wengi na kiserikali alikuwepo makamu wa rais,safari yake imeishia hapo jichunguze usinyooshe tu kidole wewe ni msafi?marehemu alipata ajali akitokea shambani kwake kurudi dsm na alikuwa mwenyewe kwenye gari.chanzo cha ajali ni kusapuka kwa tairi zote mbili za upande wa mbele na gari kukosa mwelekeo likapinduka juu chini,ambapo alibanwa na body la gari hadi mauti.waliosema hakufunga mkanda kwa senario hiyo unaweza kubaki ndani ya gari? Na picha inaonyesha hata kioo cha mbele hakipo.

Bwana alitoa na bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe.amen
[/quote]
 

Attachments

  • 1410297554022.jpg
    1410297554022.jpg
    21.5 KB · Views: 110
Mmmh sikuhizi tukio likitokea tu watu wanawahi kupiga picha na kuziweka mtandaoni. Sidhani kama ingekuwa ni baba yangu ningependa hii picha hapa
 
Nyie mnaotoa leseni kwa magumashi na kusababisha ajari na kupelekea vifo vingi cya watu wasio na hatia, JICHUNGUZENI KUPITIA TUKIO HILO SANA NA MBADILIKE MAANA KILA MTU ATAVUNA ALICHOPANDA.

PIA NAWAKUMBUSHENI KWAMBA HAKUNA SEHEMU YA KULAZA ROHO ZA MAREHEMU. UKIFA UMEKUFA, TENDA MATENDO MEMA SASA UNGALI HAI. UKIFA HAKUNA REVISED EDITION YA MATENDO YAKO.
 
Back
Top Bottom