AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

R.I.P clp John Baunsa mungu ailaze roho yako mahali pema peponi ulikua mtu wa watu, kifo chake kilisababishwa na gari yake aina ya PAJERO kupasuka tairi ya mbele.
 
Nakuunga mkono Mkuu hii tabia ya kutuma picha za marehemu wa ajali za barabarani au kwa tukio lolote lile si nzuri hata kidogo. Inawezekana kabisa kwamba ndugu wa karibu wa marehemu hata hawana taarifa ya kifo na labda mmoja wa ndugu wa marehemu anaingia hapa na kukuta picha ya ndugu yake akiwa amekufa. Tuwape heshima marehemu na ndugu zao na kuacha mara moja hii tabia inayoshamiri kwa kasi ya kutisha hapa jamvini.

Siku hizi kila mtu ataka kuwa mtoa habari hadi wanakera. Kwenye majanga badala ya kutoa msaada kunusuru maisha wanakimbilia vimchina vyao, mtu kaalikwa kwenye harusi anaanza kuwa mpiga picha ni shida kwa kweli.
 
Si vizuri kutoa picha kama hizi. Poleni wafiwa...
 
Apepe askari mtoa leseni.
Kifo pia ni funzo. Alivaa mkanda kwa wenye kujua kuchunguza?

Halafu mbona kama watu wamekemea utoaji wa picha hizi kuliko zingine? Nimewaza tu!

Nakemea picha zote zinapigwa bila kujali utu wa binadamu. Na nimewahi kukemea huko nyuma.
 
Nakemea picha zote zinapigwa bila kujali utu wa binadamu. Na nimewahi kukemea huko nyuma.

Hilo la kutoa picha bila kujali utu umenena kuntu. Kila zama na kitabu chake. Kwa sasa, hadi teknolojia iwe tofauti, hizo picha zitaendelea.

Labda pawe na namna ya kuifanya picha isionekane isipokua kwa aliehiari. Kwa hivyo, kila uzi atakaeufungua kuwe na kitufe cha kuchagua kutizama picha kama zipo na kama atahitaji.

Kwa utoaji habari huu wa mitandao ya kijamii, picha hazikwepeki maana wengi wetu humu sio waandishi rasmi na hatujajengewa uwezo kuzihariri ili kulinda utu na maadili mengineyo.

Ninasapoti picha. Apepe askari.
 
misa ya kumuaga itafanyika leo saa 7 mchana kanisa la AICT-Magomeni(mapipa).Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina la Bwana lihimidiwe.
 
Jeshi la Polisi nchini limepata pigo jingine baada ya askari wake kutoka Mkoa wa Kipolisi Kinondoni kufa katika ajali huko Kisarawe mkoani Pwani jana.

Aliyepoteza maisha ni Mkuu wa Kitengo cha leseni Mayfair
attachment.php

Mkuu ebu tuwekane sawa hapa kwa hali ya sasa hivi ni kweli MKUU WA KITENGO CHA LESENI anashikiria cheo hicho akiwa na V mbili? au umekosea kutaja cheo chake ndugu. na kama ni kweli watu kama hawa ndio wanaoliangamiza taifa kwani kwa cheo hiki ni lazima Leseni zitakuwa zinatolewa kiholela kwa lengo la kupata fedha kwani ni lazima mshahara wake ulikuwa ni mdogo kutokana na kuwa na cheo cha chini.
 
Mkuu kuwa na ustaarabu kidogo, huna hata huruma kwa watoto ndugu na jamaa zake?
 
Sasa hicho kwenye mchanga chini ya gari ni kintu gani kimekaakaa kama bomu la machozi vile?
 
hivi RIP ina maana gani?!!! Only somebody rest in peace akiwa mambo safi na Mungu wake. Tusidanganyane wandugu! We Reap What We Sow!
 
Kisarawe ni mkoa wa pwani!!!!!!!!. Kulikuwa na tukio au nini? Naamini hawakuwa katika dili maana dili nyingine zina mazingaombwe haziguswi. Poleni. Wafiwa
 
Pole wafiwa kwa maana ya wanafamilia na ndugu pamoja na jeshi la polisi. R.I.P marehemu.

Pamoja na hayo Kinondoni na Kisarawe ni tofauti kubwa labda tu kama:
1. Walienda kusalimia ndugu huko Kisarawe( Ila weekend na sare za jeshi)
2. Kule Kiluvya kwa kuwa Kiluvya Upande mmoja wa barabara ya Morogoro kulia ni Kinondoni na kushoto ni Kisarawe. Ila kama kwa njia ya Gongo la Mboto, ingeeleweka kama angalau wangekuwa wa Ilalaa

By the way RIP Kamanda wetu
nimeshituka, maana ingekuwa njia ya goms pugu kisarawe ni maeneo mawili hatarishi, lakini ile ya kiluvya ukiwa dereva mgeni lazima ikupige tu....
 
Jeshi la Polisi nchini limepata pigo jingine baada ya askari wake kutoka Mkoa wa Kipolisi Kinondoni kufa katika ajali huko Kisarawe mkoani Pwani jana.

Aliyepoteza maisha ni Mkuu wa Kitengo cha leseni Mayfair
attachment.php

Huyu mwenye V mbili ndio mkuu wa kitengo au hayuko pichani??
 
Back
Top Bottom