AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

AJALI: Mkuu wa kitengo cha Leseni - Mayfair afa ajalini Kisarawe

Wakuu nimesikia kwamba Ajali imetokea maeneo ya Kisarawe.
Imemuwa Kamanda wa kituo cha Polisi Oysterbay Na Pia Mkuu wa Kitengo Cha leseni TRA tawi la Mayfea Plaza.
Habari bado hazijadhibitishwa rasmi jinsi ajali ilivyotokea,hope watatujuza kabda ya kufunga Kipindi cha Alasari Lounge
 
Jeshi la Polisi nchini limepata pigo jingine baada ya askari wake kutoka Mkoa wa Kipolisi Kinondoni kufa katika ajali huko Kisarawe mkoani Pwani jana.

Aliyepoteza maisha ni Mkuu wa Kitengo cha leseni Mayfair
attachment.php

wee ----- kweli, badala utoe msaada unakimbilia kupiga mipicha tu!
 
Hakuna uangalifu hapa weka picha ..wakileta habari bila picha mnasema weka picha mkiwekewa mnaanza kusema tuwemwaangalifu..acheni kuwa walalamishi kama wale jamaa wavaa kanzu zinalowana

Hujui ufanyalo mungu akuongoze.
 
Huyu sio yule askari wa Ubungo aliyeokoa mapesa na kuewa cheo? Kama ndiye vile. Samahani kama nimefananisha maana ni zamani sana.
 
Hiyo taarifa ya wawili sijaipata picha na maelezo ni mmoja ameagwa kwa heshima na hadhi yake watu walikuwa wengi na kiserikali alikuwepo makamu wa Rais,safari yake imeishia hapo jichunguze usinyooshe tu kidole wewe ni msafi?marehemu alipata ajali akitokea shambani kwake kurudi dsm na alikuwa mwenyewe kwenye gari.chanzo cha ajali ni kusapuka kwa tairi zote mbili za upande wa mbele na gari kukosa mwelekeo likapinduka juu chini,ambapo alibanwa na body la gari hadi mauti.waliosema hakufunga mkanda kwa senario hiyo unaweza kubaki ndani ya gari? Na picha inaonyesha hata kioo cha mbele hakipo.

Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina la Bwana lihimidiwe.Amen
 
Katika picha, Naona jamaa alikuwa anamshangaa kama kweli kafa au la.

Kama ni shambani aliendaje na sare ZA jeshi la polisi tena jumapili????????
Anyway, kwa sababu ameshakufa n hakuna wa kumsemea
TUKUBALIANE NA TAARIFA HIZO ZA AWALI JAPO...
 
Jamani alikuwa ni mjasiliamali hapo alikuwa anaenda shambani kwake Mzenga kijiji cha Zegero acheni dhihaka
 
Jeshi la Polisi nchini limepata pigo jingine baada ya askari wake kutoka Mkoa wa Kipolisi Kinondoni kufa katika ajali huko Kisarawe mkoani Pwani jana.

Aliyepoteza maisha ni Mkuu wa Kitengo cha leseni Mayfair
attachment.php

huyu jamaa anaemchungulia amemwacha kweli naona kama kamptia
mfuko wa shati naona kama umechomolewa kitu anyway

iNNALLILAH RAJUUN
 
MKUU KIBOGO
Kwanza nakupongeza kwa jina zuri la hamasa
sasa memory yangu inaonyesha ma CEO ...DIR....Hawa ndio wapigaji kuliko hata maskini wachini sijui uko nako wanapata mshahara mdogo nini maanake
popote ulipo piga mkuu mahesabu mbinguni we subiri huruma uone watoto awajasoma shule za mh lowassa mpaka unakufa
academy school zikabaki jina kwi kwi kwi
 
Jamani namfahamu huyu baba alinisaidia kupata leseni yangu kwa rushwa dogo sana! Du sijui kisarawe alifuata nini , kweli kifo hakina huruma kabisa ! Poleni sana familia ya wafiwa , mwenzetu kakamilisha safari yake hapa duniani bado mimi na wewe tuzichunge sana njia zetu.
 
Jamani namfahamu huyu baba alinisaidia kupata leseni yangu kwa rushwa dogo sana! Du sijui kisarawe alifuata nini , kweli kifo hakina huruma kabisa ! Poleni sana familia ya wafiwa , mwenzetu kakamilisha safari yake hapa duniani bado mimi na wewe tuzichunge sana njia zetu.

Ndio uanze mchakato mapema, usitoe rushwa tena ni dhambi
 
Mbele yako ...nyuma yetu John. Sote tu wa njia moja.

Kanipa leseni yangu wiki tatu zilizopita.
 
Back
Top Bottom