Aina ya maboss na changamoto zao boss wako yupo vipi?

Aina ya maboss na changamoto zao boss wako yupo vipi?

Boss wangu wa zamani alikuwa ni mtu wa kusikiliza sana maneno ya watu kwa vile yeye pia ni mpenda umbea, kwahiyo watu wakikukandia utafukuzwa kazi.

Huyu mwingine yeye unaweza ukawa umeshafanya kazi zako akikukuta umerelax ataanza kutafuta kitu cheese kasoro ilimradi uinuke ukakishughulikie
Dah mna moyo sana kuvumilia.
Mie mwaka mmoja nishapoteza ajira mara tatu kwa kuwa short tempered.
 
Boss wangu wa zamani alikua humble na mtu mwenye empathy ila ni mbadilikaji dakika mbili.
Hapendi umbea na hapendi kuongea sana anapenda vitendo.
Ila shida ili uonekane una faida kwake na ufaidi pesa zake uwe ni mtu wa kumpa mawazo tofauti ya kimaendeleo kuhusu kazi husika.
Tabu yake nyingine mbishi sana,kile anachosema yeye anataka kionekane sahihi hataki umbishie wala umpe maelezo.
Mie mwenyewe jeuri hapo tulishindwana maana mie kufokewa sitaki naweza hata kukufokea bosi.
Unaenda nae ivyo ivyo ba ubish wake
 
Boss wangu wa zamani alikuwa ni mtu wa kusikiliza sana maneno ya watu kwa vile yeye pia ni mpenda umbea, kwahiyo watu wakikukandia utafukuzwa kazi.

Huyu mwingine yeye unaweza ukawa umeshafanya kazi zako akikukuta umerelax ataanza kutafuta kitu cheese kasoro ilimradi uinuke ukakishughulikie
Una bahati mbaya sana 😂
 
😂😂 uvumilivu muhimu
Aaah weee hamna mkuu, uvumilivu ukizidi unazaa unyonge na uoga mwishowe kuonewa na uchawa na kuishi kimasha mashaka kazini.
Boss akija tu "jamani boss hiyooo"!
Mie huwa nina kauli moja mkuu,"I do work with boss am not working for boss".Ukifika boss tuzungumze na nihoji nikupe maelezo ila ukanifokea aaah weee😂😂😂😂😂 timbwili la humo ndani kwisha kaaaziiiii.
Ndio maana boss wangu wa mwisho alinambia,"kijana upo vizuri sana ila shida yako jeuri sana weweeee hudhibitiki".
Leo kazini kesho jobless😂😂😂.
Kiufupi sipendi kujishusha najishusha kwa mkewangu tu pekee.
 
Back
Top Bottom