AI video generator applications za gharama nafuu

AI video generator applications za gharama nafuu

Mekupata sana boss wangu.

UKituma hizo real image mtaalamu mbaga atazitumia kufanyia face lock ili wewe wa AI ufanane na huyo wa kwenye video za kweli.

Kila la heri ktk kazi yako mkuu
Yah sema wengi tunakosea kuandika prompt hvy Ai inaamua yenyew cha kufanya bila ruksa, ila prompt ikinyooka huwez kukuta sura imebadilika na hata ilibadilika sio rahisi kugundua.

Passport size nayotumia now nmetengeneza kwa chatgpt na ukiichek unaona n mm kabisa 100%
 
Daah.ila mnateseka sana.
Hujuti sbb umeumbwa mwanaume ila ungeumbwa mwanamke pia usingejuta sababu hata mimi sijutii kuumbwa mwanamke tena kufikiria kuwa ingekuaje ningekua wa kiume ni jambo la kutisha sana kwangu.

Tuendelee zetu na mada mkuu.
Nipe miongozo.🙏
 
Kaka changamoto itabidi tena mimi niingie gharama kufanya video shooting nikutumie wewe utengeneze ndugu yang huoni ni kaz mara mbili
Ukichagua AI hakuna hizo gharama za video shooting.

Bali itatakiwa uende studio maalum kwa photo shoot.

Ili mwisho wa siku mtu anayekufanyia kazi ya videoapate kitu kama hiki.
1792838675812.png


Ukiangalia hii picha, mhusika kabadili nguo mara nne.

Kinachobakia hapo, ni AI inamaliza kila kitu:
  • Location: AI
  • Lips syn: AI
Hadi video yote inakamilika.
 
Sina hiyo 6M ndo mana niko hapa nabusu miguu ya kimbaga dogo.

Ila ningekua na uhakika nitauza hiyo 6M sio ishu hata kausha damu ningekopa.

They Hi back
Hahahaha sawa, dada ake.

Nakutakia kheri ufanikishe
 
Mkuu tuachane na hii 6m.

Niambie wewe hizo za chini ya 6m zinapatikanaje mkuu.
Pia kama hutaki kunisaidia be straight mkuu kuliko kukausha maziwa ya wanangu kwa kunizungusha?
Pia kama inabidi nilipie hayo maelezo nyooka tu nishindwe mimi😃🏃‍♂️‍
Ww unaona nakukazia mana umeamua kutokusoma comment zangu vzr, mm nmekupgia hesabu vzr nmekuwekea hapo.

Uzuri h kazi kuna gharama za aina mbili.
1. Gharama za moja kwa moja kama kulipia app na bando.

2. Pesa zisizo za moja kwa moja kama muda wa kufanyia editing hizo videos, muda wa kuandaa prompt n.k


Ukiamua kufanya mwnyw n nafuu zaidi kuliko kumpa mtu mana mtu mwngn itabidi umlipe gharama za muda wake.

Ukifanya ww utaokoa gharama za editing, kuandika prompt n.k

Mfano mtu atataka 500k kufanya editing hizo video zote, ila ww mwnyw utafanya editing ukiwa una kunywa juisi ya jero miguu juu kitandani kwako 😂

Mpaka hapo c umeona kuna gharama umeokoa, au hujaona?

prida
 
Animation kidogo zinakuwa realistic maana zinatumia real sound na, pia code inahusika. AI inaonekana kabisa, alafu huwa haispark human desire.. Sijui niseme hivyo. Animation zinapendeka kwasababu zina human touch

Premier, Da'Vinci resolve, zipo nyingi sana. Ila zenyewe sio za AI. AI labda kwenye effects tu ila picha ni halisi.

I have plans to create a movie ila sio leo wala kesho
HIzo umetaja ni nzuri kwa ma editor wa real production.
Kila la heri mdogo wangu.
 
KWa sedance 2.0 bei rahisi sana video ya sekunde 30 unaweza kutumia buku tu

Ila seedance 2.5 video tu ya 1080 ya sekunde 8 unaweza kutumia mpaka 10000-20000
Mkuu hiyo buku unamaanisha pesa au credit
Na hizo 10000-20000 unamaanisha pesa au credit?
 
Dah bc mm hajawahi kunizngua, sasa nyie cjui mmekwama wapi
Mbaga hujambo mwanangu kumbe uko na ujuzi babanguu

Mbona chatgpt ya kawaida ina picha standard tuu ila hapo kwa kulipia umenikamata ngoja nijaribu kuanzia November nione makali ya huyo mwamba.....
 
Ww unaona nakukazia mana umeamua kutokusoma comment zangu vzr, mm nmekupgia hesabu vzr nmekuwekea hapo.

Uzuri h kazi kuna gharama za aina mbili.
1. Gharama za moja kwa moja kama kulipia app na bando.

2. Pesa zisizo za moja kwa moja kama muda wa kufanyia editing hizo videos, muda wa kuandaa prompt n.k


Ukiamua kufanya mwnyw n nafuu zaidi kuliko kumpa mtu mana mtu mwngn itabidi umlipe gharama za muda wake.

Ukifanya ww utaokoa gharama za editing, kuandika prompt n.k

Mfano mtu atataka 500k kufanya editing hizo video zote, ila ww mwnyw utafanya editing ukiwa una kunywa juisi ya jero miguu juu kitandani kwako 😂

Mpaka hapo c umeona kuna gharama umeokoa, au hujaona?

prida
That's a wonderful way of making her understand while making your way to get a tender.

Kazi ni kazi ila kama hana hela itabidi akubali kuhenyeka. Ku edit ni kazi ngumu sana. Watu hawajui tu
 
Mkuu hiyo buku unamaanisha pesa au credit
Na hizo 10000-20000 unamaanisha pesa au credit?
IPO hivi kuna site baitumia Sidhani Kama Tanzania inaweza kufanya kazi maana ni ya Indonesia unaitwa jadiapa hii badala ya ku subscribe kwenye ai tools husika yenyewe unakula kutoka a na matumizi ya muda huohuo ya hio video yaani hilo buku unakula kwa qris unapewa video yako ya sekunde 15 tuseme nimesema buku kwa sababu ni almost 3000 za kiindonesia tuna it’s IDR Ukiziconvert kwa tsh ni Kama 600-1000 tu
 
IPO hivi kuna site baitumia Sidhani Kama Tanzania inaweza kufanya kazi maana ni ya Indonesia unaitwa jadiapa hii badala ya ku subscribe kwenye ai tools husika yenyewe unakula kutoka a na matumizi ya muda huohuo ya hio video yaani hilo buku unakula kwa qris unapewa video yako ya sekunde 15 tuseme nimesema buku kwa sababu ni almost 3000 za kiindonesia tuna it’s IDR Ukiziconvert kwa tsh ni Kama 600-1000 tu
Oh bc nadhani hamkuelewana na dada hapo, yeye alikuwa anasemea credit, anyway nmekuelewa bro
 
Ukichagua AI hakuna hizo gharama za video shooting.

Bali itatakiwa uende studio maalum kwa photo shoot.

Ili mwisho wa siku mtu anayekufanyia kazi ya videoapate kitu kama hiki.
View attachment 3697493

Ukiangalia hii picha, mhusika kabadili nguo mara nne.

Kinachobakia hapo, ni AI inamaliza kila kitu:
  • Location: AI
  • Lips syn: AI
Hadi video yote inakamilika.
Em weka h video niione
 
Back
Top Bottom