Afisa Utumishi Halmashauri Nzega anatafuna watumishi wake

Afisa Utumishi Halmashauri Nzega anatafuna watumishi wake

Huu ni ugonjwa wa taifa si tu kwa maafisa utumishi.. Hata viongoz na maboss wengine

tuna safari ndefu.. Maadili yameporomoka

lakn hv mbna wasomi wa siku hz hawajiamini eti?? mtu unadai stahili zako.. Lakn bado upo tayri kuvuliwa nguo ili jambo lako lishughulikiwe?? nadhani hili ni tatizo la asili la wabongo kupenda shortcuts.

Wafanyakaz wa chini kama waalimu na manesi ndo kabisa... Wanapangwa mithili ya matofali kwenye msululu wa ngono
 
mkuu Ethics unazijua?tambua pia kuna watu wanakosa haki zao kwa kumnyima k bosi.unanyimwa kwenda kusoma,likizo nk.halafu wewe hujagongewa mkeo ndo uunge mkono huu upuuzi

mmoja akijitolea kufuata hatua zinazostahiki za kudai haki zao kuweka wazi uozo wa afisa utumishi huyo.... hata kama akihamishwa lakini atakuwa amejifunza kitu...
 
Wa kalaumiwa ni hao wanawake wenyewe. Mimi mwanamke aliyevuka 18 tena mfanya kazi akirubuniwa akaenda mwenyewe kwa miguu yake gesti au nyumbani kwa huyo jamaa, akavua chupi mwenyewe bila kushikiwa panga, rungu, kisu, nondo au bunduki huyo atakuwa kakubali kwa hiari yake hapo hamna kosa acha huyo jamaa ajitafunie tu kiulaini. Siku hizi takukuru wapo kila wilaya na vifaa kibao vya kuweza kumnasa kwa nini hao wanawake kama hawamtaki na anawasumbua wasiende kuripoti ili jamaa anaswe? Kama kweli hawajakubali kwa hiari yao kwa nini wasiwaeleze wanaume wao ili wamtege huyo jamaa wamfanyizie ahame nzega bila kuaga. Kwa kifupi hao wanawake wanamkubali wenyewe kwa njaa na tamaa zao basi hamna kingine.

wanawake wanavua chup.i na kupewa u-DC, na u-RC, na vyeo vingine mbona hushangai? nadhani wana hiyari ya kukubali au kukataa! after all wafanyakazi wengi wa maofisini wanachangiana sana!!
 
Angechukua mkebwangu walahi ningeua... Tena kimya kimya.. Na kma si kumwua basi ningemla 0714
 
hao watumishi wa hapo wengi inaonesha hawajitambui, inakuaje mtu mmoja tu asumumbue vichwa vya wafanyakazi wote? by the hro kwenye halmashauri ni karani tu, hana nguvu zozote za ku hire and fire
 
Duuh. mkuu nasikia jamaa presha imepanda baada ya kuuona huu uzi
 
Mimi ni mdau wa Halmashauri ya Wilaya ya Nzega,nimekuwa nikifanya kazi mbalimbali na halmashauri hii,Waliozungumziwa katka uzi huu nawafahamu,kwa asiyejua anaeeza kuyabeba maneno haya kama yalivyo,lakini kwa mtu aliyefanya kazi ktk halmashauri nyingi Tz hii,majungu na kuchafuana kwa Sbb mbalimbali ni jambo la kawaida.


Huu ni ugomvi kati ya mtumishi na mtumishi unahamishiwa mitandaoni na kuathiri mambo ya familia na kazi,kwanza hakuna ndoa yoyote iliyovunjika. Kinacholeta fitna na huu uzushi wa huyu anayeleta kashfa humu ni sbb anahamishiwa Halmashauri ya Mji Mpya wa Nzega na yeye anataka abaki hapo Wilayani Sbb amekaa toka 2002 wakati mtumishi anatakiwa akae miaka 5 then uhamisho,lkn yeye kila akitaka kuhamishwa anafanya lobbying abaki,hizi ndio chuki zinazomfanya aamini DHRO kafanya kazi hiyo.Hizo habari za kumuhamisha mkaguzi wa ndani kwenda Katavi ni uzushi mwingine,Maaana anayehamisha ni TAMISEMI na si DHRO...anaona ngumu kuhamia Mji wa Nzega na kuanza kuzusha mambo ya uzushi


Ugomvi huu unatengenezwa na Dada mmoja anaitwa Regina Shasha ambaye ndiye Afisa Mipango wa Halmashauri,huyu anatakiwa kuhamishiwa kama Afisa Mipango mji Wa Nzega ili aachie nafasi ya Mipango Wilaya,kuhama kwake hiyo ofisi kunamtesa sana,amejaribu kuhonga sehemu ya baraza la madiwani ili wampiganie abaki,amegawa laki laki kwa sehemu ya madiwani lkn hali bado tete,anajenga bifu na HRO sababu anahisi amehusika kumuhamisha,Lkn zaidi hataki kuachia ofisi ya Mipango H/Nzega akijua kuwa msadizi wake ata-take over,ndio maana kamtengenezea zengwe msaidizi wake kuwa ndoa imevunjika..Lakin ukweli ni kuwa hakuna ndoa iliyovunjika.


Woga Wa Regina ni kuona nafasi yake H/Nzega kuchukuliwa na msaidizi wake,Maana kama ni huo "uzinzi" wanaosema hata yeye hawezi kuukwepa maana inajulikana hataki kuhama Halmashauri ya Nzega sababu ni Mchepuko wa Mkurugenzi Abrahaman Mndeme,akihamishwa hatapata "previledge" alizokuwa anazipata kwa mchepuko wake,kwa hiyo hizi ni "siasa" tu za maisha ya kazi za Halmashauri,wadau wanaojua wanaweza kumwaga mboga na kila kitu kikaeleweka lkn si kuchafuana.
 
Mood unganishaa hii kwa ufafanuzi @Moderators
 
Katika pitapita zangu nimejifunza kuwa maafisa utumishi wengi wa kiume ni malaya na hutumia vyeo vyao kuwadhalilisha wafanyakazi wa kike kijinsia. Tabia hiyo chafu amekuja nayo pia Bwn.

Aloyce HRO aliyehamia Nzega. Mkuu huyu anaichachafya Halmashauri kwa kucharaza bakora wadada. Kwa kipindi kifupi amefanikiwa kuvunja ndoa 5 ikiwepo ya dada mmoja afisa mipango msaidizi.

Bosi huyu amefanikiwa kugonganisha wakuu wa idara wa kike kwa kutembea na mmoja mmoja. Amefanikiwa kumuhamisha Mkaguzi wa Ndani baada ya kuzuka ugomvi kati yao baada ya HRO kumtaka mke wa jamaa.

Ninayo mengi, niwaombe PCCB ilifanyie kazi swala hili kwani watumishi wa kike wananyanyasika kijinsia pindi wanadai stahili zao. Kaka Kwezi data zako system inazo na inazifanyia kazi na utavuna unakipanda.


Hivi katika ulimwengu wa leo mtu anaweza fanyiwa yote hayo na akabaki kimya? Waache wenyewe wasema ama sivyo wanayapenda hayo
 
Huu ni ugonjwa wa taifa si tu kwa maafisa utumishi.. Hata viongoz na maboss wengine

tuna safari ndefu.. Maadili yameporomoka

lakn hv mbna wasomi wa siku hz hawajiamini eti?? mtu unadai stahili zako.. Lakn bado upo tayri kuvuliwa nguo ili jambo lako lishughulikiwe?? nadhani hili ni tatizo la asili la wabongo kupenda shortcuts.

Wafanyakaz wa chini kama waalimu na manesi ndo kabisa... Wanapangwa mithili ya matofali kwenye msululu wa ngono

Hapo sasa, unakuta mtu anakua mpole kama likondoo kwenye haki yake ya msingi. NI shiiiiiida
 
Mimi ni mdau wa Halmashauri ya Wilaya ya Nzega,nimekuwa nikifanya kazi mbalimbali na halmashauri hii,Waliozungumziwa katka uzi huu nawafahamu,kwa asiyejua anaeeza kuyabeba maneno haya kama yalivyo,lakini kwa mtu aliyefanya kazi ktk halmashauri nyingi Tz hii,majungu na kuchafuana kwa Sbb mbalimbali ni jambo la kawaida.


Huu ni ugomvi kati ya mtumishi na mtumishi unahamishiwa mitandaoni na kuathiri mambo ya familia na kazi,kwanza hakuna ndoa yoyote iliyovunjika.


Ugomvi huu unatengenezwa na Dada mmoja anaitwa Regina Shasha ambaye ndiye Afisa Mipango wa Halmashauri,huyu anatakiwa kuhamishiwa kama Afisa Mipango mji Wa Nzega ili aachie nafasi ya Mipango Wilaya,kuhama kwake hiyo ofisi kunamtesa sana,amejaribu kuhonga sehemu ya baraza la madiwani ili wampiganie abaki,amegawa laki laki kwa sehemu ya madiwani lkn hali bado tete,anajenga bifu na HRO sababu anahisi amehusika kumuhamisha,Lkn zaidi hataki kuachia ofisi ya Mipango H/Nzega akijua kuwa msadizi wake ata-take over,ndio maana kamtengenezea zengwe msaidizi wake kuwa ndoa imevunjika..Lakin ukweli ni kuwa hakuna ndoa iliyovunjika.


Woga Wa Regina ni kuona nafasi yake H/Nzega kuchukuliwa na msaidizi wake,Maana kama ni huo "uzinzi" wanaosema hata yeye hawezi kuukwepa maana inajulikana hataki kuhama Halmashauri ya Nzega sababu ni Mchepuko wa Mkurugenzi Abrahaman Mndeme,akihamishwa hatapata "previledge" alizokuwa anazipata kwa mchepuko wake,kwa hiyo hizi ni "siasa" tu za maisha ya kazi za Halmashauri,wadau wanaojua wanaweza kumwaga mboga na kila kitu kikaeleweka lkn si kuchafuana.

Mmmmh! Sina hamu kabisa
 
Mmmmh! Sina hamu kabisa
Ha ha ha ha barafu amedhihirisha kuwa uzinzi nzega upo ila amemsafisha HRO na kumchafua mkurugenzi wa Halmashauri ukisoma maelezo yake between the line yeye yupo kwa HRO ila hauyupo kwa Mkurugenzi na kwa huyo dada wa MIPANGO
 
Last edited by a moderator:
Hapo sasa, unakuta mtu anakua mpole kama likondoo kwenye haki yake ya msingi. NI shiiiiiida
Lakini wanaovuliwa chupi ni akina dada na wanaume wanapodai stahiki zao nao wanawajibika kwa nani?me nadhan ni hulka zao tu wadada kupenda mteremko na kuamini kuwa mambo yao yatakwenda sawa kwa kulalwa
 
Mimi ni mdau wa Halmashauri ya Wilaya ya Nzega,nimekuwa nikifanya kazi mbalimbali na halmashauri hii,Waliozungumziwa katka uzi huu nawafahamu,kwa asiyejua anaeeza kuyabeba maneno haya kama yalivyo,lakini kwa mtu aliyefanya kazi ktk halmashauri nyingi Tz hii,majungu na kuchafuana kwa Sbb mbalimbali ni jambo la kawaida.


Huu ni ugomvi kati ya mtumishi na mtumishi unahamishiwa mitandaoni na kuathiri mambo ya familia na kazi,kwanza hakuna ndoa yoyote iliyovunjika.


Ugomvi huu unatengenezwa na Dada mmoja anaitwa Regina Shasha ambaye ndiye Afisa Mipango wa Halmashauri,huyu anatakiwa kuhamishiwa kama Afisa Mipango mji Wa Nzega ili aachie nafasi ya Mipango Wilaya,kuhama kwake hiyo ofisi kunamtesa sana,amejaribu kuhonga sehemu ya baraza la madiwani ili wampiganie abaki,amegawa laki laki kwa sehemu ya madiwani lkn hali bado tete,anajenga bifu na HRO sababu anahisi amehusika kumuhamisha,Lkn zaidi hataki kuachia ofisi ya Mipango H/Nzega akijua kuwa msadizi wake ata-take over,ndio maana kamtengenezea zengwe msaidizi wake kuwa ndoa imevunjika..Lakin ukweli ni kuwa hakuna ndoa iliyovunjika.


Woga Wa Regina ni kuona nafasi yake H/Nzega kuchukuliwa na msaidizi wake,Maana kama ni huo "uzinzi" wanaosema hata yeye hawezi kuukwepa maana inajulikana hataki kuhama Halmashauri ya Nzega sababu ni Mchepuko wa Mkurugenzi Abrahaman Mndeme,akihamishwa hatapata "previledge" alizokuwa anazipata kwa mchepuko wake,kwa hiyo hizi ni "siasa" tu za maisha ya kazi za Halmashauri,wadau wanaojua wanaweza kumwaga mboga na kila kitu kikaeleweka lkn si kuchafuana.
so to conclude ni kwamba Nzega uzinzi upo
 
Wadada wasipende kuongezwa madaraja kifalla namba hiyo....
 
Achen majungu kwani ofisi za usalama hamzijui kwanini msiende kuripoti huko.

Kwa akili ya kawaida kwa mujibu wa mtoa uzi kwmba amewagonganisha wakuu wa idara wawili wa kike....kwa hali ya kawaida mkuu wa idara atakua 30+yrs sasa had amepewa hicho cheo awe bado hajitambui unatarajia nini so naamini ni jungu kwa DHRO tu hapo.
 
Back
Top Bottom