Afisa Utumishi Halmashauri Nzega anatafuna watumishi wake

Afisa Utumishi Halmashauri Nzega anatafuna watumishi wake

hehehehe mtoa mada jamaa hajakuchukulia Demu wako kweli ???? anyway nyie mwashindwaje mshughurikia mtu mmoja ni pm nikupe maujanjaa
 
mkuu Ethics unazijua?tambua pia kuna watu wanakosa haki zao kwa kumnyima k bosi.unanyimwa kwenda kusoma,likizo nk.halafu wewe hujagongewa mkeo ndo uunge mkono huu upuuzi
Mke anayeigawa k kama njugu si mke. Kama hakuitoa kwa HRO ataitoa kwa konda wa daladala au bodaboda etc.
 
Nasikia akinyimwa anafukuza au anaunda zengwe uhame. Kwa taarifa jamaa hiyo ni halmashauri ya 7 na anakingiwa kifua na waziri Fulani mdada. Kazi mnayo. Huku alikotoka tulimkataa. Kazi kwenu...
 
Weka jina lake kamili, sasa hivi litaingia UTUMISHI headquarter....huyo lazima arudi kijijini kwao, kwanza ataitwa Wizarani haraka sana...kisha atakaa idle pending investigation....then ni kufukuza...manyoko zake..!!
 
Weka jina lake kamili, sasa hivi litaingia UTUMISHI headquarter....huyo lazima arudi kijijini kwao, kwanza ataitwa Wizarani haraka sana...kisha atakaa idle pending investigation....then ni kufukuza...manyoko zake..!!
Mbona wanaoliwa hawalalamiki? Inawezekana wanaenjoi kuninilii na bosi, au labda anatoa huduma nzuri mhanga mmoja ajitokeze bhana ndoa tano... duh hongera HRO!
 
acha watafunwe si wamekubali kutafunwa na walaa hawachukui hatua!! basi aendelee tu kujilia vyake
 
Maafisa utumishi popote mlipo tafadhari acheni kutongoza wake zetu,vinginevyo tutawashusha mabusha
 
Weka jina lake kamili, sasa hivi litaingia UTUMISHI headquarter....huyo lazima arudi kijijini kwao, kwanza ataitwa Wizarani haraka sana...kisha atakaa idle pending investigation....then ni kufukuza...manyoko zake..!!

anaitwa Aloyce Andrew Kwezi,check no.10197183 ni Mnyamwezi wa Urambo.
 
Katika pitapita zangu nimejifunza kuwa maafisa utumishi wengi wa kiume ni malaya na hutumia vyeo vyao kuwadhalilisha wafanyakazi wa kike kijinsia.Tabia hiyo chafu amekuja nayo pia Bwn.Aloyce HRO aliyehamia Nzega.Mkuu huyu anaichachafya Halmashauri kwa kucharaza bakora wadada.Kwa kipindi kifupi amefanikiwa kuvunja ndoa 5 ikiwepo ya dada mmoja afisa mipango msaidizi.Bosi huyu amefanikiwa kugonganisha wakuu wa idara wa kike kwa kuwatia mmoja mmoja.Amefanikiwa kumuhamisha Mkaguzi wa Ndani baada ya kuzuka ugomvi kati yako baada ya HRO kumtaka mke wa jamaa.Ninayo mengi,niwaombe PCCB ilifanyie kazi swala hili kwani watumishi wa kike wananyanyasika kijinsia pindi wanadai stahili zao.Kaka Kwezi data zako system inazo na inazifanyia kazi na utavuna unakipanda.

Hapo sijakuelewa,unasema amewakita wangapi?
 
Bro Kwezi hawa wati wasikutishie nyau....

Kama ni kweli wanakupa ni sound zako ndo zinawalegeza wanavua chupi, kama mtu ana mke malaya shauri yake.

Akate K ya mke wake afiche ndani.
 
Katika pitapita zangu nimejifunza kuwa maafisa utumishi wengi wa kiume ni malaya na hutumia vyeo vyao kuwadhalilisha wafanyakazi wa kike kijinsia.Tabia hiyo chafu amekuja nayo pia Bwn.Aloyce HRO aliyehamia Nzega. Mkuu huyu anaichachafya Halmashauri kwa kucharaza bakora wadada.Kwa kipindi kifupi amefanikiwa kuvunja ndoa 5 ikiwepo ya dada mmoja afisa mipango msaidizi.

Bosi huyu amefanikiwa kugonganisha wakuu wa idara wa kike kwa kuwatia mmoja mmoja.Amefanikiwa kumuhamisha Mkaguzi wa Ndani baada ya kuzuka ugomvi kati yako baada ya HRO kumtaka mke wa jamaa.Ninayo mengi,niwaombe PCCB ilifanyie kazi swala hili kwani watumishi wa kike wananyanyasika kijinsia pindi wanadai stahili zao.Kaka Kwezi data zako system inazo na inazifanyia kazi na utavuna unakipanda.


Ushagongwa?
 
pole sana, kwa jinsi ulivyoelezea kwa uchungu kama hayajakukuta basi una moyo wa kishujaa..
 
pole sana, kwa jinsi ulivyoelezea kwa uchungu kama hayajakukuta basi una moyo wa kishujaa..
hapana mkuu hanijui simjui,isipokuwa nipo kazini.Mwanza na Nzega wapi na wapi.hapa ninakusanya ushahidi tu
 
mkuu Ethics unazijua?tambua pia kuna watu wanakosa haki zao kwa kumnyima k bosi.unanyimwa kwenda kusoma,likizo nk.halafu wewe hujagongewa mkeo ndo uunge mkono huu upuuzi

pole mkuu kwa yaliyokukuta, ushahidi upo lakini? tumieni simu kunasa picha na maongezi yake akiomba hiyo rushwa ya ngono
 
Back
Top Bottom