Acha kuteseka, dawa za vidonda vya TUMBO ZIPO!

Acha kuteseka, dawa za vidonda vya TUMBO ZIPO!

Mara ya kwanza nilihisi, ni kama wale wa tuma namba hii au wale wa kutibu mapenzi, kazi nk.

Nilposoma content, wazo la awali limeanza kufutika
 
Ukweli mchungu dawa za hospital hazitibu vidonda vya tumbo.. naongea kama mhanga niliyeshuhudia haya ..mitishamba nili-dharau kabla sijaumwa ulcers...yaliponikuta nimetoboka hela kinoma hospital kubwa zaidi ya mbili, nimetumia Milion na point vipimo vya kutumbukiza tumboni +dozi za bei ndefu kwenye pharmacy ila nimekuja kupona kwa elfu 60 tu kwa dawa za asili. Aisee hulazimishwi kumuamini aliyetoa uzi huu ila amini moyo wako na hali uliyonayo.
Aisee umepona kwahela ndefu sana mimi nimepona kwa buku 5 tu ila yote kwa yote tumshukuru mola tumepona
 
Ni mitishanba ipi ulitumia?
Ukweli mkuu Shangazi yangu muda tunakukuruka mahospitali aliniambia neno moja tu ... We hangaikia tiba ya hospital ukishindwa utaniambia.. wakati huo mm nilikuw sisikilizi habari ya Herbal ... Sasa nilivyotoboka pesa nyingi na madozi bila mafanikio nilimcheki akasema sawa ... Kuna dawa alitumia kipindi nae alikuwa taiti alipewa na mmama anayetibu kwa hizo dawa yuko Tanga na zinafiatwa milimani nikasema haina shida bei gani Tsh 30000 kwa dozi na wewe hali uliyofikia tumia dozi mbili maana hata yeye aliambiwaga hivyo nikasema sawa ... Nilituma kama elfu 70 pamoja na nauli kishingo upande sikuwa na imani sana ila sikuwa na namna ...vikaja vidawa vyenyewe vichache hatari kama ungaunga unachanganya na maziwa dozi siku tatu ... Mkuu huwezi amini nilianza kunywa asubuhi ya kesho yake kiungulia kilikata, tumbo lilikuwa limekuwa gumu nilitoa magesi yani siku ya tano nilikuwa fiti sana ...japo misosi ndo nilipewa mashart nisile mboga ya nyanya , ugali uwe mlaini n.k ukweli imenirudishia tumaini laiti zile hela ningejua huenda ningezifanyia mishe nyingine tu.. kukujibu swali lako dawa ukweli jina au ni mmea gani sijui au ni mchanganyiko wa nini na nini sijui ila ni kama magome yamesagwa kama unga.
 
Aisee umepona kwahela ndefu sana mimi nimepona kwa buku 5 tu ila yote kwa yote tumshukuru mola tumepona
Bora hiyo 60k ya dozi hospitalini nimedondosha kama milion mzee maaana nilipopata hali ile nimefanya vipimo vingi hadi kugundua hali ya ulcers na hatua iliyokuwepo
 
Vidonda vya tumbo nyoko sana aisee yaani vikikamatia unaweza hisi mtu kakuwekea moto tumboni ukikiona chakula unatamani kutapika kabla hata hujala..tangu niache tabia ya kuwahi asubuh kwa mama muuza pombe badala nikanywe chai vikapona kabisa japo kuna muda uwa navishtua na pilipili nione kama vipo.
 
Clarithromycin ,tinidazole and pantoprazole are the medications for pesticides ulcer and others may need operation with things like graham patches etc

Stop lies

The problem with this country again is education
 
Bora hiyo 60k ya dozi hospitalini nimedondosha kama milion mzee maaana nilipopata hali ile nimefanya vipimo vingi hadi kugundua hali ya ulcers na hatua iliyokuwepo
Vidonda vya tumbo vinatesa sana mzee, nakuelewa sana.
Mimi mara ya mwisho nilitumia Heligo Kit, siku 14.
Dozi ilinipeleka mchakamchaka sijawahi ona.
Nilivyomaliza hiyo dozi na bado sikupona ndio nikakata tamaa kabisa yaani.

Vidonda vya tumbo vimenitesa sana, kuna kipindi maumivu yalianza kuhamia hadi kifuani, tumbo linauma, nyama za kifua zinavuta, mara mgongo acha kabisa mzee.
Mwanamke anataka mfanye mfanye mapenzi, vyenyewe vimekushikilia, eeeeh!
Sitosahau!!!
 
Clarithromycin ,tinidazole and pantoprazole are the medications for pesticides ulcer and others may need operation with things like graham patches etc

Stop lies

The problem with this country again is education
Nimetumia hivyo vyote mzee, kasoro operesheni, na bado SIKUPONA.

Halazimishwi mtu hapa, anayetaka kukubali nilichosema sawa, asiyetaka sawa pia.
Mimi nimekuja tu kutoa ushuhuda.

Acha kusingizia elimu, matatizo ya hii nchi yanatokana na raia kukosa UZALENDO.
Mimi kutumia miti shamba nikapona, haileti tatizo lolote kwenye hii nchi.
Hii ni topic nyingine kabisa, tusiharibu uzi.
 
Nimetumia hivyo vyote mzee, kasoro operesheni.

Halazimishwi mtu hapa, anayetaka kukubali nilichosema sawa, asiyetaka sawa pia.
Mimi nimekuja tu kutoa ushuhuda.
You will suffer

Your kidneys will encounter CKD and we will be here

My prayers are with you
 
Shida ya wanaouza miti shamba unakuta na ka ushirikina humo ndani.
 
Shida ya wanaouza miti shamba unakuta na ka ushirikina humo ndani.
Umenichekesha sana mkongwe!!!

Broh, nimeshakunywa hadi mkojo wangu wa asubuhi kwenye harakati za kutafuta uponyaji.
Ndio tukio la ajabu ambalo nimewahi kulifanya kwenye maisha yangu, kwangu hii ni zaidi ya ushirikina. Just imagine, unakojoa mkojo wako, unakinga kwenye kikombe, then unaunywa!
Aisee!!!!
Na bado sikupona.
 
Back
Top Bottom