Access Group: Rais Samia mwanamke mwenye nguvu zaidi Africa

Access Group: Rais Samia mwanamke mwenye nguvu zaidi Africa

Mwenye nguvu MUNGU tu.Magu alitunisha mizuli tetemesha watu now yuko 6 feet under.Aishi kwa kiasi tu namshauri Raisi Samia.Aangalie asiinize laana kwenye familia yake ona watoto wa Nyerere wote useless Mama Maria kaachwa hai na Mungu ashuhudie na anateseka kweli.Afanye vitu kwa haki ,kuna wanaume wanamzunguka wanampa ushauri mbaya sana haujaahi kutokea kuanzia Tz iumbwe aisee.
Huko tutaenda wote hakuna hoja hapo
 
View attachment 3404238
RAIS SAMIA ATUNUKIWA TUZO YA WANAWAKE WENYE NGUVU AFRIKA

Rais Samia apokea tuzo maalumu ya wanawake 100 wenye nguvu kutoka kwa Access Bank Group. Tuzo hiyo imewasilishwa na Mwenyekiti wa Bodi ya Access Tanzania Protase Ishengoma ikulu, Dar es Salaam.

Tuzo hiyo imetambua mchango wa mageuzi ya kijamii na kiuchumi ambayo viongozi wanawake hufanya katika Bara la Afrika.

Watanzania Oktoba Tunatik✅
Mama Mitano Tena
 
Wasisahau kuleta na tuzo ya mbubujikwa machozi hodari ili ndugu Mwashambwa naye angalau apate ka tuzo
 
View attachment 3404238
RAIS SAMIA ATUNUKIWA TUZO YA WANAWAKE WENYE NGUVU AFRIKA

Rais Samia apokea tuzo maalumu ya wanawake 100 wenye nguvu kutoka kwa Access Bank Group. Tuzo hiyo imewasilishwa na Mwenyekiti wa Bodi ya Access Tanzania Protase Ishengoma ikulu, Dar es Salaam.

Tuzo hiyo imetambua mchango wa mageuzi ya kijamii na kiuchumi ambayo viongozi wanawake hufanya katika Bara la Afrika.

Watanzania Oktoba Tunatik✅
Ananuka ana laana kalaaniwa


View: https://youtu.be/3rmxx-R44Gk?si=1QUyR93gu1OWXviz
 
Back
Top Bottom