Au yeye ndio kasimamia mtihani wa form four somangila day!!!???Hahahahha Du, eti mafunzo ya kusimamia mitihani
We ndugu uko vzr,
Please deo usihame chama cha mapinduzi,fuata nyayo za wazazi wako.
Ndugu yangu ni ndugu yangu tu,wewe ndio acha kkubwabwaja huyu jamaa nuts and bolts and fuses ziko sawa kabisa acheni kumsimanga kila mtu ni chizi kiaina.Wee nawe mbona husomeki na comments zako?[emoji15]
Huyu deo ni ana nuts zilizokatika kichwani ebu save your energy hata kama unawajua ukoo mzima toka mababu wa mababu
Kuntu.Hongera Deo, wanakuponda ila wanatamani hii CV ya academic angekua nayo Mbowe... Angepongezwa sana
Hizo kazi huwa hazitajwi hadharani yeye anaropoka tu.huitwa kazi maalum.Hahahahha Du, eti mafunzo ya kusimamia mitihani
We ndugu uko vzr,
Mimi naujua ukoo wake woote,sio watu wa hovyo hovyo.
Deogratratius Nalimi Kisandu mbona familia yenu yote mlikuwa CCM,miaka na miaka kipi kilichokupeleka upinzani.
...unatumia mtandao gani?
Kwanini umeunga unga hivyo
Pole sana mkuuIli lazimika iwe hivyo baada ya mzee kufariki.