Academics &Professional CV ya Deogratius Nalimi Kisandu

Academics &Professional CV ya Deogratius Nalimi Kisandu

jamaa kageuka mchekeshaji...eti 2013-mafunzo ya ndoa..2014-kusimamia mtihani kidato cha sita are you serious!? kweli hii ndo CV au ni mambo uliyoyapitia....nna wasiwai na wanafunzi wako embu tuwekee matokeo ya form 4 ya shule unayofundisha plz kuna kitu tunataka tupime la mwisho usiache kutumia dozi...
 
Mimi niliwambia last week huyu jamaa anakoelekea anajua mwenyewe. Full vituko, nimecheka sana na kusikitika pia
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Mwalimu kisandu umetisha, hadi semina za usimamizi wa mitihani!!!!
 
Haya mataka taka gani uliyoleta hapa? na ni nani alikusahili na kukupa hiyo ajira ya ualimu mtu isiyefuzu vigezo?
 
Screenshot_2017-02-01-20-40-39.png
 
Da jamaa ameunga unga ile mbaya. Nadhani ukiombwa ulete vyeti vye kielimu unaweza ukajaza kenta.
Watu kama hawa ni wa maana sana mkuu, angalia Mbowe na Kubenea. Wakikutana Bungeni hawa lazima nchi hii itaendelea maana wanatumia karama (Gifts) walizopewa na Mungu na siyo akili ya darasani. Kisandu jitahidi utafika pale unapotaka kufika na kumiliki chama kama wenzako.
 
NDO WASOMI WA CHADEMA HAO WANAOTAKA TUWAPE NCHI. HOVYOOO KABISA MNASUMBUA WATU KILA UCHAO WAKATI NI MA FAILURES-BY JPM.
CCM mbona wapo kama Kisandu ndugu yangu. sema ni wanasiasa wetu hao, maana CCM ilitupatia rais mwenye degree ya dini hivyo huyu atatufaa kabisa
 
Back
Top Bottom