Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

"Walichokubaliana ni swala liwasilishwe kwenye bodi then na wao waamue au watoe mapendekezo yao. Ila huku tumeaminishwa kuwa wamekubali. Inatofauti gani na tulivyoambiwa watatulipa trilioni 450 ila mpka sasa wametoa bil 680?"

Hivi ni kweli inawezekana katika muda wote wa majadiliano team ya Barrick haikuwa inafanya briefing yoyote kwenye board ya wakurugenzi na pengine hata board kutoa miongozo mbalimbali huku majadiliano yakiendelea?
Au inamaana jana wakati wa utoaji taarifa na board ya Barrick nawenyewe ndiyo walikuwa wanasiki kwa mara yakwanza yale makubaliano?

Tutafakari............

 
Ukimsikiliza yule Chairman wa Barrick he was very technical kwenye kuongea kwake..
Halafu Kabudi nae anakuwa kama sio msomi, faida siku zote unapewa kulingana na kiasi cha hisa mtu ulichonacho, kasema Tanzania kuanzia sasa tutakuwa na 16%ya hisa kwenye hii migodi LAKINI kwenye gawio la faida tutagawana nao 50/50.. Wapi hii imewahi kutokea Ulimwenguni..!?
Ngoja nimwite rafiki yangu BAK aje anisaidie.
cocochanel kaa mbali, huwezi, haya mambo ya wasomi.
Cha ajabu wasomi kabisa lakn wanashindwa kung'amua hilo,nadhani wanamfahamu mfalme kuwa anapenda sifa na wao hawamuangushi
 
Acacia wamesema wamepokea hiyo agreement kati ya serikali na wawakilishi wa Barrick Gold Corperation, wakishaisoma in details ndipo watatoa maamuzi wa ama kukubaliana na hayo makubaliano au kuyakataa, kwahiyo kazi bado hata hizo $300ml tunazoshangilia tushangilie kwa machale tusije kuaibika huko mbeleni kwasababu Acacia ndio walipaji wanaweza wasilipe, muda ni mwalimu mzuri sana.

View attachment 613092

Kwa maelezo zaidi soma hapa chini

View attachment 613090

View attachment 613097

Jamani kwanini tunadanganyana mchana kweupe?
Huyo mkuu wa Barrick sio bodi na tujue bodi ndio mwamuzi na hiyo bodi inajumuisha accacia na barrick.

Walichokubaliana ni swala liwasilishwe kwenye bodi then na wao waamue au watoe mapendekezo yao. Ila huku tumeaminishwa kuwa wamekubali. Inatofauti gani na tulivyoambiwa watatulipa trilioni 450 ila mpka sasa wametoa bil 680?

Watanzania tupende kusoma tusipende kusikia tu

Kwamba unahisi taasisi ya urais tanzania ni bogus kiasi hicho..kwamba wataita press conference ya kitu ambacho hawana uhakika nacho??..

They know what they are doing. Accacia hawana hiyo jeuri..si kwa raisi huyu. Kama wanajeuri wangeanza kutushtaki kwa kuzuia makinikia si ndiyo mlivyotishwa kipindi kile.
 
Hili nalo ww uliitegemea watoe jibu la ndio tu, huo ni utaratibu wa kawaida kabisa ni lazima maamuzi yakabarikiwe na board yao.



Na wakikataa wanafix tena kumbuka maambukizo haya yameleta impact kubwa sana kwenye mauzo ya share zao jana zilipanda kwa 16%

Mkuu! kuna wajinga wanafikiri malipo ya tril 484 yanatoka kama unavyonunua jeans. Accacia watakaaa na watakubali kulipa hizo trilions ingawa nina uhakika wataomba ipunguzwe ...na hata hizo watakazo lipa hawatolipa kwa mkupuo.

Jana mpaka kufikia saa 12 jioni ghafla manunuzi ya hisa za Accacia huko ughaibuni zimepanda balaa..Ngosha ni issue ingine aisee

Wakileta ujuaji Chuma cha pua kinawalipua.
 
tatizo la wapinzani mnataka kila mtu awe upande wenu ndio mumuone ana akili... sisi tunaonge na barrick ambaye amasajiliwa Tanzania. hatuongei na acacia aliyekuwa anafanya biashara bila kusajiliwa

We dada una matatizo shida sio wewe shida i elimu yako inashida na fikra zako zimezibwa
 
Kwamba unahisi taasisi ya urais tanzania ni bogus kiasi hicho..kwamba wataita press conference ya kitu ambacho hawana uhakika nacho??..

They know what they are doing. Accacia hawana hiyo jeuri..si kwa raisi huyu. Kama wanajeuri wangeanza kutushtaki kwa kuzuia makinikia si ndiyo mlivyotishwa kipindi kile.
Wakushitaki wapoteze $1bln kwenye kesi wakati wanaweza kukuhonga $300ml tu wakaendelea kukuibia na makontena yao ukawapa.
 
tatizo la wapinzani mnataka kila mtu awe upande wenu ndio mumuone ana akili... sisi tunaonge na barrick ambaye amasajiliwa Tanzania. hatuongei na acacia aliyekuwa anafanya biashara bila kusajiliwa
Unamjua mlipaji?
 
Tumia akili wewe mwanamke..

Kodi iliyokuwa ipatikane kwa Makinikia aliyoyazuia toka wakati ule mpaka sasa ni kubwa sana kuliko hata hiyo 600 Bil itakayolipwa (tena mpaka iwe approved na Acacia)..

Bado hapo hatujaambiwa gharama za haya mazungumzo zimetumika kiasi gani...(lazima ni kodi za watanzania zimetumika kwa gharama zote za haya mazungumzo)..

Bado hatujaambiwa zile Kamati feki za Mruma na Ossoro zilitumia kiasi gani...!?

Upo hapo!!
Na wewe unajiita una akili bado..!?

Imbecile.

Kwani kuna pesa yoyote kati ya ile tril 484 imeshalipwa???
Uchama ndiyo tatizo linalokusumbua sana..akili yako haina hadhi ya kuita kamati ya Prof. Mruma na Ossoro fake.

Unahitaji msaada mkuu..
 
Stupidity cannot be cured. Stupidity is the only universal capital crime; the sentence is death. There is no appeal, and execution is carried out automatically and without pity



Stupidity cannot be cured. Stupidity is the only universal capital crime; the sentence is death. There is no appeal, and execution is carried out automatically and without pity. Stupidity is much the same all the world over. A stupid person's notions and feelings may confidently be inferred from those which prevail in the circle by which the person is surrounded. Not so with those whose opinions and feelings are an emanation from their own nature and faculties.

we have a lot of issues, dirty issues which need our attention our eye to detail, our commitment, our togetherness, our humaneness, our brain, our solidarity and not a one man show who is forcing too hard in a rough road, Look here my friend, Albert Einstein alishawahi kusema@ existing problems will never be solved kwa kutumia akili zilezile na watu walewale waliokuwa sehemu ya matatizo haya@ Tuko sehemu ambayo tunaribia kuingizwa kwenye vice. USD 300MIO size yake ni kilio and not smile. This is your breakfast.
Blah blah blah, imeshakuwa hivyo. Mnazuga mpo concerned na faida iliopatikana wakati mlikuwa mnaombea doom, pathetic.
 
Ukimsikiliza yule Chairman wa Barrick he was very technical kwenye kuongea kwake..
Halafu Kabudi nae anakuwa kama sio msomi, faida siku zote unapewa kulingana na kiasi cha hisa mtu ulichonacho, kasema Tanzania kuanzia sasa tutakuwa na 16%ya hisa kwenye hii migodi LAKINI kwenye gawio la faida tutagawana nao 50/50.. Wapi hii imewahi kutokea Ulimwenguni..!?
Ngoja nimwite rafiki yangu BAK aje anisaidie.
cocochanel kaa mbali, huwezi, haya mambo ya wasomi.
Mkuu hapo umenifumbua macho.
 
Blah blah blah, imeshakuwa hivyo. Mnazuga mpo concerned na faida iliopatikana wakati mlikuwa mnaombea doom, pathetic.

Stupidity is like bumping into a wall all the time. After a while you get tired of it and try to look the situation over and see if there’s a doorway somewhere. I think most people eventually do look for the doorway and stop bumping into the wall.
 
Back
Top Bottom