Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

Kweli huelewi unajadili nini pole nisome na ujisome kisha jiulize unapinga nini?

adolay said: ↑
Hapo unaonesha mweupe.....uwe mkweli acha siasa kudanganya.

Shart la kuheshim sheria haki za raia na katiba....kunatatizo?
Tusichoshane. Wapi sheria zimevunjwa? Je ni jukumu la MCC au Mahakama kudetermine kama sheria zimevunjwa? Watu kama nyie mtaishia kupinga na mambo yetu yataenda tu.
 
Kikubwa mimi nilichopongeza ni local contractors kufànyà kazi zote, hapo tutafaidi sana kama nchi.

Local contractors watafanya kazi zote, kazi gani unazoongelea, security companies za kulinda mageti ya migodi?

Bwa ha ha ha ha ha ha aaaaaaaaa!

Kama una utaalam wa kuchimba madini ACCACIA unambembeleza wa nini?

Watu wana wazimu humu nchini jamani! Kwa nini mnaamini uongo wa wazi namna hii?

Eti tuta benefit kwa kufanya contracting zote. You are insane!
 
Hayo hayatuhusu ni wao kwa wao. Umedakia ka vile na wewe una share huko 😀😀😀

Pia JPM anadili na Barrick tu..

Jipige vibao vya uso kwa kutokuwa na uelewa hata wa kutofautisha.. Rudia kideo humu au youtube zimefurika

Magufuli oyeeeeeee
Wewe ndiyo yale majinga anayosema Zitto
 
Wewe mh si umewekewa bandiko la acasia hapo juu......soma ulielewe acha ushabiki wa jujuuu
Kingereza kilikuja kwa meli, siyo kosa lake.

Pia usisahau kuna fungu la wapiga propaganda mitandaoni, hawa hunyamazishwaga kwa fact.
 
Watanzania tusiwe wepesi wa kurubuniwa na wanasiasa, kwangu mimi press conference ya jana ilikuwa ya kisiasa zaidi ya biashara.

Kuna member mmoja alionya tulifanya kosa la msingi kabisa kutowashirikisha Acacia kwenye mazunguzo na ndicho kinachotokea.

Acacia wamesema wamepokea hiyo agreement kati ya serikali na wawakilishi wa Barrick Gold Corperation, wakishaisoma in details ndipo watatoa maamuzi wa ama kukubaliana na hayo makubaliano au kuyakataa, kwahiyo kazi bado hata hizo $300ml tunazoshangilia tushangilie kwa machale tusije kuaibika huko mbeleni kwasababu Acacia ndio walipaji wanaweza wasilipe, muda ni mwalimu mzuri sana.
View attachment 613077
Watulie kwanza sisi wananchi hatuelewi tunataka pesa
 
Hayo hayatuhusu ni wao kwa wao. Umedakia ka vile na wewe una share huko 😀😀😀

Pia JPM anadili na Barrick tu..

Jipige vibao vya uso kwa kutokuwa na uelewa hata wa kutofautisha.. Rudia kideo humu au youtube zimefurika

Magufuli oyeeeeeee

Elimu yetu bado ni kikwazo au vyakula tunavyokula vinadumaza akili hata michango yetu imejaa ushabiki sio ya watu wenye ufikirio wenye tija.
 
50 na 50 +16 + kulipa kodi du ......maaja bu
Yaani hiyo hesabu ni ya ajabu mno:
1. Uwe na shares 16% na mwenzio awe na 84%
2. Halafu mkipata faida mgawane 50% each....???

Au Barric wana mpango wa kutopata faida kwa kipindi chote kilichobaki? Na hasara ikitokea, serikali itagana hasara 50% ya Barric???
Mie leo sifanyi kazi, wacha nikanywe tu, ili nitulize kizunguzungu cha hizi hesabu za ProPesa KabuNDI!!!
 
Acha nikusaidie mjuaji, Uchaguzi wa Zanzibar na cyber crime laws. Nini maana ya kujiita nchi uhuru kama nchi nyingine inaweza kudictate maisha yenu kupitia msaada?
Utajiitaje nchi huru huku ni ombaomba? Kuna ombaomba aliye huru? Hata mwanamke akikuomba laki mbili tu unayo haki ya kumwambia aje kuichukulia Namnani hotel.
 
Elimu ndo go tu ndio inakusumbua. Hiyo ya kujifaragua ni kitu cha kawaida lakini ijulikane kama kuna mtu mwenye makosa ni ACACIA wala siyo Barrick maana wao ndio walikamatwa. Barrick hawakuwa wamewahi kukamatwa inawezekana kutokana na uwezo wao katika manipulation "PR."
Umesema barrick hana tatizo mwenye tatizo ni Acacia na ndiye mlipaji akikataa unadhani barrick atafanya nini.
 
Tushachenjuliwa ..watanzania tumeishia kupumbazwa kwa maneno ya mdomoni tu,uhalisia hamna kitu sababu wanaona mijinga ni mingi nchi hii.
Wala vumbi mjifunge kibwebwe mana mtakufa mmesimama.
 
Hayo hayatuhusu ni wao kwa wao. Umedakia ka vile na wewe una share huko 😀😀😀

Pia JPM anadili na Barrick tu..

Jipige vibao vya uso kwa kutokuwa na uelewa hata wa kutofautisha.. Rudia kideo humu au youtube zimefurika

Magufuli oyeeeeeee
Cocochannel nilikumiss mama wa kukesha24/7hrs. Nasikia lumumba walikuwa wanazingua kukulipa malimbikizo ya madeni yako ya buku saba kwa siku.Eti pia ulitaka dau liongezwe mpaka laki kwa siku kutokana na kazi ngumu unayokutananayo mitandaoni??? Hope mtakuwa mmeyamaliza mama .,karibu tena kwenye kusifia .
 
''....Aliyofanya rais ni ya hovyo....Gharama tutakazolipa ni kubwa kuliko mchanga wa Acacia. We will become an economic busket case kama Zimbabwe.... Tumeharibu Mahusiano ya kiuchumi na tutashitakiwa..... "

Tundu Lissu May 30, 2017


Mungu si Athumani, Lissu kapata ahueni ya kushuhudia ule unafiki aliokuwa akiutetea UKISHINDIKANA mchana kweupee!!!


Unaielewaje hii kauli?

makubaliano kutekelezwa mpaka Approval ya bodi ya Londoni
 
View attachment 612993

Jamani kwanini tunadanganyana mchana kweupe?
Huyo mkuu wa Barrick sio bodi na tujue bodi ndio mwamuzi na hiyo bodi inajumuisha accacia na barrick.

Walichokubaliana ni swala liwasilishwe kwenye bodi then na wao waamue au watoe mapendekezo yao. Ila huku tumeaminishwa kuwa wamekubali. Inatofauti gani na tulivyoambiwa watatulipa trilioni 450 ila mpka sasa wametoa bil 680?

Watanzania tupende kusoma tusipende kusikia tu
Barick ni boss Wã Accasia hao accasia watulie tu kuna boss mwengine ni government of Tanzania ...
 
Pia sisi tuna deal na mwenye mbwa hao mbwa watulie
 
Kwan kuna mtu aliebisha kwamba mazungumzo yanaendelea?? Tatizo ni kwamba yakishapita mnakimbia nyuzi zenu mlizozifungua
 
Barrick ana migodi mitatu hapa nchini, mnakomalia na mgodi mmoja wa acacia. Ajabu mnashabikia vitu ambavyo wamesema watakaa waafiki, nakosa picha wangesema hatuafiki vile mngefurahia.
Sasa nakwambia hela zitalipwa na makubaliano ya serikali na mwenye mbwa yatafuatwa. Wakikataa wanasepeshwa, ukipenda kuwa wakili wao kwenye mahakama ya miga watakayotushtaki. Pumbav
Mweupe kabisa nani kakuambia wataafiki soma tena au utafsiriwe.
IMG_20171020_080747.jpg
 
Back
Top Bottom