Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Posts
4,572
Reaction score
26,896
Acacia wamesema wamepokea hiyo agreement kati ya serikali na wawakilishi wa Barrick Gold Corperation, wakishaisoma in details ndipo watatoa maamuzi wa ama kukubaliana na hayo makubaliano au kuyakataa, kwahiyo kazi bado hata hizo $300ml tunazoshangilia tushangilie kwa machale tusije kuaibika huko mbeleni kwasababu Acacia ndio walipaji wanaweza wasilipe, muda ni mwalimu mzuri sana.

acacia 0.PNG


Kwa maelezo zaidi soma hapa chini

acacia 1.PNG


acacia 2.PNG


Jamani kwanini tunadanganyana mchana kweupe?
Huyo mkuu wa Barrick sio bodi na tujue bodi ndio mwamuzi na hiyo bodi inajumuisha accacia na barrick.

Walichokubaliana ni swala liwasilishwe kwenye bodi then na wao waamue au watoe mapendekezo yao. Ila huku tumeaminishwa kuwa wamekubali. Inatofauti gani na tulivyoambiwa watatulipa trilioni 450 ila mpka sasa wametoa bil 680?

Watanzania tupende kusoma tusipende kusikia tu
 
Hayo hayatuhusu ni wao kwa wao. Umedakia ka vile na wewe una share huko 😀😀😀

Pia JPM anadili na Barrick tu..

Jipige vibao vya uso kwa kutokuwa na uelewa hata wa kutofautisha.. Rudia kideo humu au youtube zimefurika

Magufuli oyeeeeeee
 
Hayo hayatuhusu ni wao kwa wao. Umedakia ka vile na wewe una share huko 😀😀😀

Pia JPM anadili na Barrick tu..

Jipige vibao vya uso kwa kutokuwa na uelewa hata wa kutofautisha.. Rudia kideo humu au youtube zimefurika

Magufuli oyeeeeeee
We dada una matatizo shida sio wewe shida i elimu yako inashida na fikra zako zimezibwa
 
Hayo hayatuhusu ni wao kwa wao. Umedakia ka vile na wewe una share huko 😀😀😀

Pia JPM anadili na Barrick tu..

Jipige vibao vya uso kwa kutokuwa na uelewa hata wa kutofautisha.. Rudia kideo humu au youtube zimefurika

Magufuli oyeeeeeee
Wewe ni mpumbavu wa viwango vyote..
Waliofanya discussion na serikali ni Barrick lakini wenye migodi ni Acacia..
Baada ya makubaliano Barrick wanaipelekea Bodi ya Acacia for approval (unajua maana ya neno Approval au nikusaidie??)..
So hakuna kitakacholipwa mpaka bodi ya Acacia iridhie..
Mwanamke mbishi utafikiri upo Mwezini..!!
 
Hili nalo ww uliitegemea watoe jibu la ndio tu, huo ni utaratibu wa kawaida kabisa ni lazima maamuzi yakabarikiwe na board yao.



Na wakikataa wanafix tena kumbuka maambukizo haya yameleta impact kubwa sana kwenye mauzo ya share zao jana zilipanda kwa 16%
 
Wewe ni mpumbavu wa viwango vyote..
Waliofanya discussion na serikali ni Barrick lakini wenye migodi ni Acacia..
Baada ya makubaliano Barrick wanaipelekea Bodi ya Acacia for approval (unajua maana ya neno Approval au nikusaidie??)..
So hakuna kitakacholipwa mpaka bodi ya Acacia iridhie..
Mwanamke mbishi utafikiri upo Mwezini..!!

Hawa mashabiki mandazi ni shida
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ngumu sana kuwaelewa watanzania
 
Wewe na chama chako chadema mmebaki mnaona aibu sasa mnajitapa tapa,aibu yenu aibu yenu,magufuri ni Shujaaa wa karne
Tumia akili wewe mwanamke..

Kodi iliyokuwa ipatikane kwa Makinikia aliyoyazuia toka wakati ule mpaka sasa ni kubwa sana kuliko hata hiyo 600 Bil itakayolipwa (tena mpaka iwe approved na Acacia)..

Bado hapo hatujaambiwa gharama za haya mazungumzo zimetumika kiasi gani...(lazima ni kodi za watanzania zimetumika kwa gharama zote za haya mazungumzo)..

Bado hatujaambiwa zile Kamati feki za Mruma na Ossoro zilitumia kiasi gani...!?

Upo hapo!!
Na wewe unajiita una akili bado..!?

Imbecile.
 
Tumia akili wewe mwanamke..

Kodi iliyokuwa ipatikane kwa Makinikia aliyoyazuia toka wakati ule mpaka sasa ni kubwa sana kuliko hata hiyo 600 Bil itakayolipwa (tena mpaka iwe approved na Acacia)..

Bado hapo hatujaambiwa gharama za haya mazungumzo zimetumika kiasi gani...(lazima ni kodi za watanzania zimetumika kwa gharama zote za haya mazungumzo)..

Bado hatujaambiwa zile Kamati feki za Mruma na Ossoro zilitumia kiasi gani...!?

Upo hapo!!
Na wewe unajiita una akili bado..!?

Imbecile.

Watanzania wachache wanaelewa kama wewe ulivyoelewa ila wengi wanaona aibu kusema ukweli kwa sababu ya matumbo yao
 
Tatizo mna chuki ya kufukuzwa kazi...karbun tu mtaani..Haters wote dawa ni kuwasafisha tu hamna namna nyingine..Ngosha anatakiwa aendelee kugonga nyundo kama kawa
 
''....Aliyofanya rais ni ya hovyo....Gharama tutakazolipa ni kubwa kuliko mchanga wa Acacia. We will become an economic busket case kama Zimbabwe.... Tumeharibu Mahusiano ya kiuchumi na tutashitakiwa..... "

Tundu Lissu May 30, 2017


Mungu si Athumani, Lissu kapata ahueni ya kushuhudia ule unafiki aliokuwa akiutetea UKISHINDIKANA mchana kweupee!!!
 
Watanzania wachache wanaelewa kama wewe ulivyoelewa ila wengi wanaona aibu kusema ukweli kwa sababu ya matumbo yao
Ukimsikiliza yule Chairman wa Barrick he was very technical kwenye kuongea kwake..
Halafu Kabudi nae anakuwa kama sio msomi, faida siku zote unapewa kulingana na kiasi cha hisa mtu ulichonacho, kasema Tanzania kuanzia sasa tutakuwa na 16%ya hisa kwenye hii migodi LAKINI kwenye gawio la faida tutagawana nao 50/50.. Wapi hii imewahi kutokea Ulimwenguni..!?
Ngoja nimwite rafiki yangu BAK aje anisaidie.
cocochanel kaa mbali, huwezi, haya mambo ya wasomi.
 
Tumia akili wewe mwanamke..

Kodi iliyokuwa ipatikane kwa Makinikia aliyoyazuia toka wakati ule mpaka sasa ni kubwa sana kuliko hata hiyo 600 Bil itakayolipwa (tena mpaka iwe approved na Acacia)..

Bado hapo hatujaambiwa gharama za haya mazungumzo zimetumika kiasi gani...(lazima ni kodi za watanzania zimetumika kwa gharama zote za haya mazungumzo)..

Bado hatujaambiwa zile Kamati feki za Mruma na Ossoro zilitumia kiasi gani...!?

Upo hapo!!
Na wewe unajiita una akili bado..!?

Imbecile.
Wewe ni mjinga....unatema big g kwa karanga za kuonjeshwa...kwa nin watu wanasoma kwa gharama kubwa unajua wamelenga nin....think beyond the reality...hzo hela ni ndog sana in long run plan
 
Back
Top Bottom