Ni bora za 300M za jasho letu kuliko 700M za MCC zinazokuja na masharti. Acha kuwa tegemezi.
Hebu mkuu walau weka sharti moja baya tukusome vizuri.
Ni bora za 300M za jasho letu kuliko 700M za MCC zinazokuja na masharti. Acha kuwa tegemezi.
Mwenye mbwa, Barrick has agreed to pay.... As a sign of good faith. Mbwa Acacia wanawaambia until they approve.
Mbwa acacia walisema watatushtaki miga. Mbwa acacia wametoa vitisho mob kwa zile documents zao zilizokuwa zinasambazwa mtandaoni wakisaidiwa na kelele za nyumbu kule Nairobi. Zoote hizi, hazikumzuia tembo kunywa maji. These are last kicks of a dying horse, wanajua walikuwa na mashabiki. You think they will agree Just like that, lazima wawahadae manyumbu, ili tuwashuhudie na kuwafaham kwa mara ya mwisho mwisho mkibeza huu ushindi. At the end of the day, their largest shareholders has bowed down.
They can do nothing about it. Wewe kwanza ulipaswa wahoji, mazee mbona hamjaishtaki serikali mnasema hadi mjifikirie.
Nyumbu ni zero brain, just accept mmeshindwa
Jamani hatua tuliyofikia ni nzuri sana na inastahili kupongezwa. Hizo technicalities zitakuwa sorted out with time. Kikubwa mimi nilichopongeza ni local contractors kufànyà kazi zote, hapo tutafaidi sana kama nchi. Uki sum up makubaliano yote hayo utaona kuwa tupo kwenye +ve side, ndio maana Acacia wamevutà pumzi kukubali hicho walichoafiki Barrick. Hongera JPM.Hili Acacia walilisema tangu mwanzano ila nilimshangaa jana JPM kuanza kushinikiza kulipwa hizo fedha kabla hata Acacia hawajardhia.
Tatizo la Magu ni kuingiza siasa kwenye kila kitu.
Acacia wanaweza kukubali lakini kwa shariti la kupunguza hicho tunachotarajia kulipwa na kwa shariti la ku-consider namna ya kufidia hasara waliyoipata kwa kuzuia makinikia kwa miezi 7 sasa.
Kama hapa tu wakiwa uso kwa uso na timu yetu wameshindwa kukubaliana kuhusu makinikia unatarajia wakijifungia wao wenyewe ndio itakuwa rahisi?
Hata baadhi ya makubaliano tulioafikiana nao tuombe Mungu wayakubali yote.
Kwani mjadiliano yameisha? Kodi na madai mengine ya kipindi cha nyuma (16yrs) yanaendeleaMimi bado najiuliza kwa hiyo Yale madai kuwa barrick walikua wanatuibia ilikua ni uwongo?
Na je Yale maneno kuwa barrivk inadaiwa matrioni ya kodi nayo ilikua ni uwongo?
Du! Hakika serikali hii kiboko kwa usanii.
You've written fully nonsense. Hujui hata kanuni za mabepari wa madini. Poor you! Nenda kafanye tafiti kwanza kabla haujashangilia hewaMwenye mbwa, Barrick has agreed to pay.... As a sign of good faith. Mbwa Acacia wanawaambia until they approve.
Mbwa acacia walisema watatushtaki miga. Mbwa acacia wametoa vitisho mob kwa zile documents zao zilizokuwa zinasambazwa mtandaoni wakisaidiwa na kelele za nyumbu kule Nairobi. Zoote hizi, hazikumzuia tembo kunywa maji. These are last kicks of a dying horse, wanajua walikuwa na mashabiki. You think they will agree Just like that, lazima wawahadae manyumbu, ili tuwashuhudie na kuwafaham kwa mara ya mwisho mwisho mkibeza huu ushindi. At the end of the day, their largest shareholders has bowed down.
They can do nothing about it. Wewe kwanza ulipaswa wahoji, mazee mbona hamjaishtaki serikali mnasema hadi mjifikirie.
Nyumbu ni zero brain, just accept mmeshindwa
Acha uvivu. Vitu vingine ni basics tu, tafuta mwenyewe.Hebu mkuu walau weka sharti moja baya tukusome vizuri.
Mpuuzi huyo akili yake hufanya kazi akiwa anafundisha spiritual.Kumbe hata Mshana ! This is serious hajui mwenye Kampuni ni Barrick
Nyumbu endelea kujitoa faham na kupretend hujaelewa.Unataka kusemaje labda
Acha uvivu. Vitu vingine ni basics tu, tafuta mwenyewe.
Hii kidogo inanichanganya mimi!50 na 50 +16 + kulipa kodi du ......maaja bu
Amepewa lissu.Njoo na facts usije na maneno ya kusikia. Trilion 450 ziko wapi?
Mpuuzi huyo akili yake hufanya kazi akiwa anafundisha spiritual.
Ikija siasa you will witness his dumb side.
Umeandika ki layman sana, biashara haiko hivyo labda kwenye siasa, kwenye biashara kuna mikataba wanaheshimu kila share ya stakeholder hata iwe ndogo kiasi gani, Acacia ndiye mlipaji Acacia akikataa Barrick hata kama ana share kubwa kiasi gani hawezi kutoa pesa zake kuilipia Acacia.Mwenye mbwa, Barrick has agreed to pay.... As a sign of good faith. Mbwa Acacia wanawaambia until they approve.
Mbwa acacia walisema watatushtaki miga. Mbwa acacia wametoa vitisho mob kwa zile documents zao zilizokuwa zinasambazwa mtandaoni wakisaidiwa na kelele za nyumbu kule Nairobi. Zoote hizi, hazikumzuia tembo kunywa maji. These are last kicks of a dying horse, wanajua walikuwa na mashabiki. You think they will agree Just like that, lazima wawahadae manyumbu, ili tuwashuhudie na kuwafaham kwa mara ya mwisho mwisho mkibeza huu ushindi. At the end of the day, their largest shareholders has bowed down.
They can do nothing about it. Wewe kwanza ulipaswa wahoji, mazee mbona hamjaishtaki serikali mnasema hadi mjifikirie.
Nyumbu ni zero brain, just accept mmeshindwa
Elimu ndo go tu ndio inakusumbua. Hiyo ya kujifaragua ni kitu cha kawaida lakini ijulikane kama kuna mtu mwenye makosa ni ACACIA wala siyo Barrick maana wao ndio walikamatwa. Barrick hawakuwa wamewahi kukamatwa inawezekana kutokana na uwezo wao katika manipulation "PR."Watanzania tusiwe wepesi wa kurubuniwa na wanasiasa, kwangu mimi press conference ya jana ilikuwa ya kisiasa zaidi ya biashara.
Kuna member mmoja alionya tulifanya kosa la msingi kabisa kutowashirikisha Acacia kwenye mazunguzo na ndicho kinachotokea.
Acacia wamesema wamepokea hiyo agreement kati ya serikali na wawakilishi wa Barrick Gold Corperation, wakishaisoma in details ndipo watatoa maamuzi wa ama kukubaliana na hayo makubaliano au kuyakataa, kwahiyo kazi bado hata hizo $300ml tunazoshangilia tushangilie kwa machale tusije kuaibika huko mbeleni kwasababu Acacia ndio walipaji wanaweza wasilipe, muda ni mwalimu mzuri sana.
View attachment 613021
Elimu ndo go tu ndio inakusumbua. Hiyo ya kujifaragua ni kitu cha kawaida lakini ijulikane kama kuna mtu mwenye makosa ni ACACIA wala siyo Barrick maana wao ndio walikamatwa. Barrick hawakuwa wamewahi kukamatwa inawezekana kutokana na uwezo wao katika manipulation "PR."
Acha uwongo. BrainwashedKwani mjadiliano yameisha? Kodi na madai mengine ya kipindi cha nyuma (16yrs) yanaendelea
Kwasababu tu haungi mkono kile unachokiamini Wewe!Nyumbu endelea kujitoa faham na kupretend hujaelewa.