Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

Acacia: No formal proposal has been put to us for consideration at this point in time

Acha nikusaidie mjuaji, Uchaguzi wa Zanzibar na cyber crime laws. Nini maana ya kujiita nchi uhuru kama nchi nyingine inaweza kudictate maisha yenu kupitia msaada?
Mbona Cyber Crime law yenyewe ina-dictate maisha yako? what difference does it make?
 
acacia hawakuwemo kwenye mazungumzo wapambane na barick sisi huku hatuyajui
 
Wewe ni mpumbavu wa viwango vyote..
Waliofanya discussion na serikali ni Barrick lakini wenye migodi ni Acacia..
Baada ya makubaliano Barrick wanaipelekea Bodi ya Acacia for approval (unajua maana ya neno Approval au nikusaidie??)..
So hakuna kitakacholipwa mpaka bodi ya Acacia iridhie..
Mwanamke mbishi utafikiri upo Mwezini..!!
usidanganye mkuu kwa hiyo kama serikali imefanya makubaliano na barick acacia anaingiaje humu au hayo maandishi yao yanakutoa povu ,unamaanisha wakikataa kwenye bodi yao kati ya barick na acacia yata adhiri serikali, hayo ni ya barick na acacia hayo hayahusu serikali na pia wanahaki yakusema hakuna makubaliano yoyote yaliyofanya baina na serikali na siyo uongo ni ukweli mtupu sisi tumemalizana na barick wao wapambane na barick ,tangu majadiliano yameanza sikusikia kuwa acacia na wao wamo kwenye mazungumzo
 
Mwambieni Jerry Muro asome hii habari kwenye website ya ACACIA maana hataawaamini mlioileta hapa. Ana mtindio wa ubongo and cannot understand very simple things. Ameona kusubiri mpaka Bil 700 zilipwe kwanza hataonekana MTANZANIA MZALENDO.
acacia hatujafanya nayemazungumzo mkuu acha upotoshaji maandushi ya accacia yasikupoteze mwekekeo aliyesema analipa ni barick na siyo accacia kwa hyo hata akiandika sana sisi tupo na barick na siyo acacia maana hatumtambui kwenye mazungumzo yaliyofanyika nakufikia mwafaka
 
Acacia is just a minority share holder who was being paid to run the mining operations, and they are the ones who have created all these problems for Barrick, ndio maana kwenye mazungumzo hawakualikwa NA Bariccks.

They are small pone in a game of chase
 
Tatizo mna chuki ya kufukuzwa kazi...karbun tu mtaani..Haters wote dawa ni kuwasafisha tu hamna namna nyingine..Ngosha anatakiwa aendelee kugonga nyundo kama kawa


Mkuu jibu hoja, mbona unakimbilia kumshambulia mtoa hoja?
 
Kwamba unahisi taasisi ya urais tanzania ni bogus kiasi hicho..kwamba wataita press conference ya kitu ambacho hawana uhakika nacho??..

They know what they are doing. Accacia hawana hiyo jeuri..si kwa raisi huyu. Kama wanajeuri wangeanza kutushtaki kwa kuzuia makinikia si ndiyo mlivyotishwa kipindi kile.
Kwa taarifa yako tu,Barrick wamewaambia tupo hapa kwa kuwa tumewaibia kwenye makinikia au kwenye kodi au kote? GNT yetu wakatazamana. Unajua kilichoendelea? Ni yule aliyeibiwa kumsihi mwizi wakubaliane maana alipiga kelele za mwizi,so kitakachotokea ni waliosikia kelele za mwizi mwizi watashangaa kuona mwizi hachukuliwi hatua. Hapo ndipo mchezo ulipoanza.
Nitaendelea...
 
Njoo na facts usije na maneno ya kusikia. Trilion 450 ziko wapi?
"Wako wapi watu wako eeh, wako wapi watu waako? Pumbavu kabisa!!"
Mijamaa imemuuza magu kwa bei cheee!
Masela wamepanda ndege haoooo na ushahidi wote kwa matumizi ya baadae.
 
VIBARAKA wa makabaila mnahangaika kila kukicha mnaangukia pua. Shame on you pathetic creatures!
 
Acacia wamesema wamepokea hiyo agreement kati ya serikali na wawakilishi wa Barrick Gold Corperation, wakishaisoma in details ndipo watatoa maamuzi wa ama kukubaliana na hayo makubaliano au kuyakataa, kwahiyo kazi bado hata hizo $300ml tunazoshangilia tushangilie kwa machale tusije kuaibika huko mbeleni kwasababu Acacia ndio walipaji wanaweza wasilipe, muda ni mwalimu mzuri sana.

View attachment 613092

Kwa maelezo zaidi soma hapa chini

View attachment 613090

View attachment 613097

Jamani kwanini tunadanganyana mchana kweupe?
Huyo mkuu wa Barrick sio bodi na tujue bodi ndio mwamuzi na hiyo bodi inajumuisha accacia na barrick.

Walichokubaliana ni swala liwasilishwe kwenye bodi then na wao waamue au watoe mapendekezo yao. Ila huku tumeaminishwa kuwa wamekubali. Inatofauti gani na tulivyoambiwa watatulipa trilioni 450 ila mpka sasa wametoa bil 680?

Watanzania tupende kusoma tusipende kusikia tu
Tumepatikanna tena,wazungu wajanja
 
Wewe na chama chako chadema mmebaki mnaona aibu sasa mnajitapa tapa,aibu yenu aibu yenu,magufuri ni Shujaaa wa karne
hapana soma hiyo barua wewe !!!!!!!!!!!! haya madini si ya ccm wala chadema ni ya watanzania kwa ujumla wetu soma hapo halafu tafakari uache kuleta siasa kila mahali nyamafu wewe au ni kiingereza huelewi
 
VIBARAKA wa makabaila mnahangaika kila kukicha mnaangukia pua. Shame on you pathetic creatures!
you are more than pathetic kwan hi barua imeandikwa na mbowe acha ujinga hapa swala ni kuhakikisha chetu kinapatikana na si siasa za kijinga
 
*_TUNDU LISSU NJOO UONE_*

Anaandika Jerry C. Muro


[HASHTAG]#Taifa[/HASHTAG] la Tanzania limeingia katika Historia ya Dunia Kufuatia Kampuni ya _Barrick Gold_ kukubali kwa mara ya kwanza Kugawana asilimia hamsini kwa hamsini *50/50* ya Faida katika uzalishaji wa Dhahabu nje ya *Asilimia 16* ya Mrahaba na Kodi ambayo taifa itapata.

[HASHTAG]#Nimedadisi[/HASHTAG] katika nchi mbalimbali ambazo Barrick wamefanya uwekezaji kama huu na kugundua Tanzania ndio nchi *PEKEE* ambayo *IMETHUBUTU* na kufanikiwa katika hili, Hongera Tanzania Hongera Rais Mzalendo *Mhe, Dkt. John Pombe Magufuli* katika kurekebisha kwa vitendo makosa ya watangulizi wako, huu ndio Uongozi *UNAOACHA ALAMA* tukufu, naamini kwa sasa watangulizi wako wanafuraha kubwa ya kuona umesahihisha kwa vitendo pale walipokosea.

[HASHTAG]#Muafaka[/HASHTAG] Baina ya Tanzania na Barrick umewaacha "UCHI" tena nasisitiza "*UCHI WA MNYAMA* " wale wote waliokuwa wakisubiri Tanzania ipelekwe mahakama ya kimataifa kutokana na kuchukua hatua za kuzuia MAKINIKIA, kwangu nasema *SHAME ON YOU!!!* najua wamenielewa na wamesikia, Leo Tanzania imepata Shilingi Bilioni 700 kama hela tu ya kujenga *UAMINIFU*, bado nasubiria tupate kodi yetu, tupate Mrabaha wetu, kisha tugawane faida hamsini kwa hamsini.

[HASHTAG]#Nimefarijika[/HASHTAG] sana na kauli ya Mhe Rais, *Dkt. John Pombe Magufuli* ya kuwataka wawekezaji wengine *WOTE* katika Sekta ya Madini kujitafakari na kuanza kufuata uelekeo wa makubaliano kama Haya na Barrick, sasa tutaanza kuvuna neema kwenye Tanzanite, Almasi na kisha tutaingia kwenye Gesi na Mali asili zingine, Haya ni mafanikio makubwa katika kipindi cha takribani miaka miwili ya Uongozi wa Mhe Magufuli, naamini akimaliza miaka Mitano ya kwanza na ile mingine lazima Tanzania tutakuwa "*Donor country*"

[HASHTAG]#Naomba[/HASHTAG] nimalize kwa kufikisha salamu kule Nairobi, mwambieni kulikuwa na sababu ya Mungu kumuweka hai ili aje ashuhudie ukuu wa Mungu kupitia Mhe Magufuli, lile alilosema haliwezekani kwa sasa *LIMEWEZEKANA* na Hatimae Mhe Magufuli ameibuka shujaa na kinara wa kielelezo cha Rais Bora Africa anaepigania *RASILIMALI* za nchi yake, Mungu alisema Muombee sana "*ADUI* " yako aishi miaka mingi ili Ashuhudie Baraka za Mungu kwako, Hatimae maombi yetu yamejibu sasa.

Wasalamu
*Jerry C. Muro*
*Dodoma, Tanzania*
*20/10/2017*
 
you are more than pathetic kwan hi barua imeandikwa na mbowe acha ujinga hapa swala ni kuhakikisha chetu kinapatikana na si siasa za kijinga
Shame on you Kibaraka. Eti "kuhakikisha chenu kinapatikana"!? Huna hata aibu!? Nyinyi si ndio mlikuwa mstari wa mbele kuwashauri hao Wezi wakaishtaki serikali ya Tanzania katika Mahakama ya kimataifa!? Leo hii mnataka kupata chenu kutoka wapi!?
Pathetic swine!
 
Mkenge wa kwanza ulikua ni kuingizwa kwenye mazungumzo na third-party, teh sjui nani ametuloga!!
 
Shame on you Kibaraka. Eti "kuhakikisha chenu kinapatikana"!? Huna hata aibu!? Nyinyi si ndio mlikuwa mstari wa mbele kuwashauri hao Wezi wakaishtaki serikali ya Tanzania katika Mahakama ya kimataifa!? Leo hii mnataka kupata chenu kutoka wapi!?
Pathetic swine![/QUOTE
swine nimamako na bosi bwako mbwa wa sokoni wewe foool ipo barua acacia wamekataa hayo mambo yoote mnayoyema wamekubali chetu ndio au unaamini madini haya ni ya ccm pimbi wahed filthy dog
 
PROPOSAL SIO MAKUBALIANO JAMANI
SHALL,WILL,SHOULD SHERIA TUPU TURUDI SHULENI JAMANI MA PROFESELI WETU
 
Back
Top Bottom