Absalom Kibanda aaga rasmi Tanzania Daima


Status
Not open for further replies.
M

MADORO

Senior Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
198
Points
0
Age
43
M

MADORO

Senior Member
Joined Nov 12, 2011
198 0
Kama ilivyoanza kama tetesi ndani ya JF (ref https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/357477-kibanda-kuwa-managing-editor-wa-new-habari-kuanzia-disemba-1-2012-a.html ),

Aliyekuwa mhariri mtendaji wa gazeti la Tanzania Daima, Absalom Kibanda, leo ameaga rasmi na kuachia nafasi yake mhariri mtendaji, kwa maelezo kuwa anaenda kujiunga na kampuni ya New Habari Corporation 2006, inayochapisha zaidi ya magazeti manne hapa nchini.

Akiongea na wafanyakazi wa gazeti la Tanzania Daima leo asubuhi, Kibanda alisema sababu kubwa ya kuondoka hapo ni kwa ajili ya kutafuta changamoto mpya katika majukumu yake ya uandishi.

Amewataka waandishi wa gazeti wanaobakia waendelee kufanya kazi kwa bidii, kwa ajili ya kulikomboa taifa kwa kuuanika ukweli pasipo kuogopa.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,279
Points
1,195
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,279 1,195
Karibu nyumbani Kinana Kafanya kazi

Uchumba ulianza hivi









Welcome Meeeeeeeeeeeeennnnnnnnnnnnnnnnn:target::target::target::target::pop2::pop2::pop2::pop2::pop2:
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Kazi ipo,Kibanda anaenda kuajiriwa kwa Bashe, sasa ataanza kuwasafisha mafisadi. Ngoja tuone atakuwa na mpya gani.
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,566
Points
1,225
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,566 1,225
ni changamoto ya ukweli. sawa na kutoka kwenye jokofu na kuingia kwenye oven.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Points
1,195
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 1,195
Kila la heri mkuuu!!!!!!!!!!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,223
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,223 1,500
"Tukiwakamata Mafisadi, Uchumi wa nchi yetu utayumba".....Mizengo Kayanza Peter Pinda, Bungeni 2011
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,604
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,604 1,500
Hakuna anayeongelea maslahi hapa...wakati wengi wetu humu tushaacha kazi moja na kufuata nyingine yenye maslahi zaidi...kila la heri Kibanda!
 
Last edited by a moderator:
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Points
2,000
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 2,000
Bado , ataenda Fahamu baada ya kikao kizito kilichofanyika znz , ajenda kuu ni kuishambulia CDM kila kukicha, mark my words.....l
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeee babaangu ni sawa ametoka man u kaenda qpr
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,568
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,568 2,000
Kazi ipo,Kibanda anaenda kuajiriwa kwa Bashe, sasa ataanza kuwasafisha mafisadi. Ngoja tuone atakuwa na mpya gani.
Nchi yetu hii tamu kweli kweli! Nataka nione zile makala motomoto za kuichachafya serikali na CCM zikitoka kwenye magazeti ya New Habari!

Ndugu Mwita Maranya yametia yaliyonenwa na manabii
 
Last edited by a moderator:
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,306
Points
1,195
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,306 1,195
"Tukiwakamata Mafisadi, Uchumi wa nchi yetu utayumba".....Mizengo Kayanza Peter Pinda, Bungeni 2011
Acha uyumbe kwa muda, lakini baadaye utakuwa stable kama mwamba. Siku za mafisadi zinahesabika!

Kichaka chao, I mean chama chao, walimojihakikishia usalama wao kitakaposambaratishwa rasmi hakutakuwa na wa kusalimika!

Na wameanza kugombea fito wenyewe!

Siyo mbali sana Discipline itarudi Tanzania!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,863
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,863 2,000
Mtu kuhama kampuni au muajiri sio ajabu. Tabu ni vile kulazimisha bifu na muajiri wako wa sasa ili upate sababu ya kuhama.

Kibanda pale ulichemsha kaka!!
 
Last edited by a moderator:
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Points
1,500
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 1,500
Hiyo ndiyo mikakati ya mtawala kila siku, kunyamazisha wanaoichokonoa. Si unamcheki maalim seif sharrif hamad alivyoingizwa kwenye payroll na kuikaanga cuf. Siku hizi kimyaaaa kama hayupo vile.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Kweli kazi ya uandishi wa habari Tanzania haina tofauti na uuza baa. Jamani Kibanda kama aliyokuwa akiandika yalikuwa yanatoka moyoni, huko ataandika nini au ni wale wale akina Salva Rweyemamu. Kweli namna hii hatuwezi kuendeleza nchi yetu. Yaani kila mtu anapigwa bei kienyeji hivi hivi.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,597
Points
2,000
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,597 2,000
Nchi yetu hii tamu kweli kweli! Nataka nione zile makala motomoto za kuichachafya serikali na CCM zikitoka kwenye magazeti ya New Habari! Ndugu Mwita Maranya yametia yaliyonenwa na manabii
Hawawezi mkuu labda iwe ni mkakati wa kambi yao.Pengine mkakati wa kumshughulikia Mbunge wa mtama na kiongozi ajaye wa upinzani (baada ya uchaguzi mkuu 2015)Sasa huko alikoenda kuna changamoto gani?
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,568
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,568 2,000
Kweli kazi ya uandishi wa habari Tanzania haina tofauti na uuza baa. Jamani Kibanda kama aliyokuwa akiandika yalikuwa yanatoka moyoni, huko ataandika nini au ni wale wale akina Salva Rweyemamu. Kweli namna hii hatuwezi kuendeleza nchi yetu. Yaani kila mtu anapigwa bei kienyeji hivi hivi.
Waandishi wengi hawana tofauti na wansiasa! Ukiona anaongea hadi povu linamtoka utaona huyu ndiye kumbe hana chochote!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
Aliyekuwa mhariri mtendaji wa gazeti la Tanzania Daima Absalom Kibanda, leo ameaga rasmi na kuachia nafasi yake mhariri mtendaji, kwa maelezo kuwa anaenda kujiunga na kampuni ya New Habari Corporation 2006, inayochapisha zaidi ya magazeti manne hapa nchini.

Akiongea na wafanyakazi wa gazeti la Tanzania Daima leo asubuhi, kibanda alisema sababu kubwa ya kuondoka hapo ni kwa ajili ya kutafuta changamoto mpya katika majukumu yake ya uandishi.

Amewataka waandishi wa gazeti wanaobakia waendelee kufanya kazi kwa bidii, kwa ajili ya kulikomboa taifa kwa kuuanika ukweli pasipo kuogopa,
sababu kuntu hii ila hutumiwa sana na waajiriwa wanaoenda sehem nyingine,ingawa moyon huwa ni GREEN PASTURE
 
L

Laurent lucas

Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
20
Points
0
L

Laurent lucas

Member
Joined Oct 25, 2012
20 0
Kazi kweli kweli mimi nimshukia kwny magazeti kma matatu yaliyo pita nakijua hapa kuna tatizo
 
Mulama

Mulama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
2,732
Points
2,000
Mulama

Mulama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
2,732 2,000
Kibanda ni mchumia tumbo siku nyingi hivo sishangai kama anaweza kuacha jukumu zito alilokuwa amejitwika kwa manufaa ya wengi na kwenda kuliko na maslahi zaidi!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,296,008
Members 498,495
Posts 31,230,509
Top