Abdallah Majura auza radio station

Abdallah Majura auza radio station

Jihadharini na manabii wa uongo. Wao huja kwenu wakionekana kama kondoo kwa nje, lakini kwa ndani ni mbwamwitu wakali.
Mwamposya sio nabii wa kwako.Hao wa kwako ndio uwapime Kama ni kondoo au Ni mbwa mwitu hao ulionao kanisani kwako Wawe Ni mapadri,wachungaji wako au maaskofu wako au wazee wa kanisa wako ,viongozi wa kwaya ,vijana ,akina mama nk
 
MWAMPOSA NI MCHAWI NA TAPELI

“ Ndipo Farao naye akawaita wenye akili na wachawi; na hao waganga wa Misri wakafanya vivyo kwa uganga wao.Wakabwaga chini kila mtu fimbo yake, nazo zikawa nyoka; lakini fimbo ya Haruni ikazimeza fimbo zao.” Kutoka7:11-12

Andiko hili linatupa picha za watu wa aina mbili waliofanya miujiza. Mmoja ni mtu upande wa Mungu na mwingine ni wa upande wa shetani( mchawi). Lakini cha ajabu wote wawili wamefanya ishara,yaani Musa alifanya kwa msaada wa Mungu aliyemtuma na wachawi nao walifanya kwa msaada wa nguvu za giza. Miujiza yao inafanana – fanana,( lakini kamwe muujiza wa Mungu utabaki kuwa ni muujiza wa pekee)

Andiko hilo linatufundisha mambo mawili ya msingi;

Wachawi nao wanaweza kufanya ishara.Ishara ya Bwana ni kuu kuliko ya mchawi ndio maana nyoka za wachawi zilimezwa

Hivyo,kwa neno hilo,watumishi wa farao waliofanya ishara walikuwa ni “wachawi“. Ni rahisi kutambua kwamba ishara zao ilikuwa imetokana na nguvu za giza,kwa maana wao wenyewe ni wachawi. Hata leo,wapo watu ambao si wa Kristo nao wanafanya ishara na miujiza kwa kutumia vitabu vyao na mambo mengine. Watu wa namna hiyo wote ni manabii wa uongo/ wadanganyifu/watumishi wa shetani. Katika hili,wala huitaji kufunga na kuomba ili uone kwamba wanatumia nguvu za Mungu au za giza? Kwani hujawahi kusikia kwenye matangazo watu wanaojitambulisha moja kwa moja kuwa hutumia majini kuponya magonjwa!! Sasa watu kama hawa unahitaji kufunuliwa ili uwatambue? Hivyo yeyote aliye nje ya Kristo, muujiza wake si wa kweli….
 
Mtumishi wa Mungu gani?

Mungu ndiye anamtuma afanyie biashara kwenye maisha ya watu?

Mungu gani huyo anayetuma manabii waje kuwauzia watu Maji ,lesso , mafuta,bangiri, keki ,

Ni Mungu gani anayetuma manabii sinza ,kijitonyama ,ubungo ,buguruni halafu hawaelewani na kukubaliana kimafundisho


Mungu amekuwa kigeugeu toka lini?
Nakuunga mkono 100%
 
Mke wangu ni Muumini wa Huko kwa huyo nabii , vipi kuna shida huko ? [emoji3525][emoji3525][emoji3525]
Ushaliwa kichwa Mzee Baba, unaishije kwa akili na Mke ikiwa anakupanda kichwani hadi umruhusu aende kusali kwa tapeli?

Mke wangu alitaka kwenda kutapeliwa na Gwajima eti kuna Ufufuo wa Mtu nilimkataza kwa kumuuliza.

Ndugu zake wangapi kushindwa kuwafufua aje afufue Gongo la Mboto?

Je ni Yesu au Gwajima mwenye funguo za ufufuo?

Baada ya hapo aliufyata kimya na mpaka leo haangaiki tena na hao matapeli.
 
Mwamposya sio nabii wa kwako.Hao wa kwako ndio uwapime Kama ni kondoo au Ni mbwa mwitu hao ulionao kanisani kwako Wawe Ni mapadri,wachungaji wako au maaskofu wako au wazee wa kanisa wako ,viongozi wa kwaya ,vijana ,akina mama nk

Yesu alipoulizwa juu ya nyakati za mwisho na ujio wake, kitu cha kwanza kabisa alisema ni: “Angalieni mtu asiwadanganye. Kwa sababu wengi watakuja kwa jina langu,wakisema, Mimi ni Kristo; nao watadanganya wengi” (Mathayo 24:4—5).

Kwa hiyo, kutokana na maneno ya Yesu, siyo kila anayekuja kwa jina lake ametumwa na Yesu. Siyo kila anayetumia jina la Yesu ni mtumishi wa Mungu. Kuna watumishi wa Shetani ambao wanatumia jina la Yesu kwa kusudi la “kudanganya wengi.”

Yesu alisema, “Si kila mtu aniambiaye, Bwana, Bwana, atakayeingia katika ufalme wa mbinguni; bali ni yeye afanyaye mapenzi ya Baba yangu aliye mbinguni” (Mathayo 7:21).

Inapofika kwenye kuzungumzia juu ya watumishi wa uongo, watu wengi wanapenda kusimamia msitari huu: “Msihukumu, msije mkahukumiwa ninyi” (Mathayo 7:1).

Haya ni maandiko ambayo Shetani huwa anayaweka katika mioyo ya watu ili uovu usikemewe.

Kumbuka ni hatari sana kuingia kwenye Biblia na kuchukua msitari mmoja bila kuelewa kile Mungu alikuwa anasema.

Yesu mwenyewe alisema, “Basi msihukumu hukumu ya macho tu, bali ifanyeni hukumu iliyo ya haki” (Yohana 7:24).

Pia Paulo aliandika, “Au hamjui ya kwamba watakatifu watauhukumu ulimwengu? Na ikiwa ulimwengu utahukumiwa na ninyi, je! Hamstahili kukata hukumu zilizo ndogo? Hamjui ya kuwa mtawahukumu malaika, basi si zaidi sana mambo ya Maisha haya?” (1 Wakorintho 6:2—3).

Hivyo Yesu aliposema “msihukumu, msije mkahukumiwa” alikuwa anazungumza nini kwani Yesu huyo huyo anazungumza pia “kufahanya hukumu iliyo ya haki?”

Biblia inasema, msingi wa kiti cha enzi cha Mungu ni haki na hukumu (Zaburi 89:14). Neno la Mungu ndiyo kipimo chetu katika kuhukumu matendo yasiyotokana na Mungu.

Mfano: Kama Biblia inasema “usiibe” halafu ukaona mtu anaiba na kumwacha ukisema “Yesu alisema tusihukumu.” Neno linasema, “usizini.” Je ukiona mtu anaishi ya zinaa, utaacha kumwambia eti “Yesu alisema tusihukumu?”

Yesu alichokataza ni sisi kutoa hukumu ya macho ambayo haitokani na neno la Mungu. Lakini ni haki yetu kutoa hukumu ya haki kutokana na neno la Mungu linavyosema. Hata katika utumishi ni hivyo hivyo.
 
Ushaliwa kichwa Mzee Baba, unaishije kwa akili na Mke ikiwa anakupanda kichwani hadi umruhusu aende kusali kwa tapeli?

Mke wangu alitaka kwenda kutapeliwa na Gwajima eti kuna Ufufuo wa Mtu nilimkataza kwa kumuuliza.

Ndugu zake wangapi kushindwa kuwafufua aje afufue Gongo la Mboto?

Je ni Yesu au Gwajima mwenye funguo za ufufuo?

Baada ya hapo aliufyata kimya na mpaka leo haangaiki tena na hao matapeli.
Hawa matapeli wateja wao wakubwa ni wanawake


Nilimwambia mke wangu siku akienda kwa hao matapeli , apotelee huko huko


Kama anauwezo wa kuyawekea upako maji ,

Akayawekee ya kwenye mto kila mtu achote


Huyo ni tapeli tu

NABII Wa Mungu alimwambia Naaman akaoge Mara 7 mto yordan na ngozi ikabadilika ,hakumuuzia maji ,wala hakuchukua zawadi zake ,
 
Back
Top Bottom