Abdallah Majura auza radio station

Abdallah Majura auza radio station

Kwani huwa wanajiita au wanapewa mafunuo, au hii imekaaje nieleweshe
Wanajiita na baada ya hapo huenda Nigeria na nchi za ulaya kununua nguvu za kichawi, huwa hizi nguvu zinatofautiana , mfano kwasasa utakuta mwamposa amewazid kina Kakobe, mwingira , Ukienda Mwanza Zumarid ana nguvu kwasasa kuliko hata yule malisa ,

Cha muhimu wanatakiwa kuwa karibu na serikali ili wasibugudhiwe biashara zao za Utapel
 
Manabii hawa wanacheza na tamaduni zetu. Tumekulia kwenye jamii ambayo inamini vitu vya kushikika yani hilizi, chale.
Yesu akurudia muujiza kuonyesha Mungu ana potential nyingi sana.
Huwezi kufanya muujiza kuwa ndo doctrine ya imani yako. Waumini wao ni empty minded hawana misingi ya neno la Mungu. Miujiza haina permanent solution.
Hawa wanafanya biashara kwa kutumia kondoo wa Mungu.
Huwezi kuwa na pesa kuzidi taasisi yako. Lakini manabii wana pesa nyingi kwenye akaunti zao zaidi ya akaunti ya ministry zao.
MWAMPOSA NA BIASHARA YA UPAKO:

Ukisoma habari za yule Simoni aliyekuwa mchawi, neno linasema, “Na yeye Simoni mwenyewe aliamini akabatizwa, akashikamana na Filipo; akashangaa alipoziona ishara na miujiza mikubwa inayotendeka” (Matendo 8:13).

Ukiendelea kusoma, neno linasema, “Hata Simoni alipoona ya kuwa watu wanapewa Roho Mtakatifu kwa kuwekewa mikono na mitume, akataka kuwapa fedha akisema, Nipeni na mimi uwezo huu, ili kila mtu nitayemweka mikono yangu, apokee Roho Mtakatifu” (Matendo 8:18—19).

Kwa lugha nyingine, Simoni alitaka “kununua upako.” Yesu alipokuwa anawapa upako wanafunzi wake, alisema, “mmepata bure, toeni bure” (Mathayo 10:8b).

Ukishaona nabii au mtumishi anafanya biashara ya “kuuza upako,” huyo ni “mtumishi wa Shetani.” Roho Mtakatifu hawezi kuongoza watu kuuza upako kwani Biblia inasema, Roho Mtakatifu anagawa karama mbalimbali kwa kadri apendavyo (1 Wakorintho 12:4—11).

Ukiona watu wanauza “maji ya upako, mafuta ya upako, sabuni za upako, kitambaa cha upako n.k.,” hiyo inatakiwa ikuambie kuwa hao wanatokana na Shetani. Ukifatilia, huo upako hautokani na Roho Mtakatifu, bali Lucifer.

Kuna madhara makubwa sana ya kununua hivi vitu kwani unapovinunua, unajiunganisha na miungu yao na Shetani anakuwa na uhalali wa kufunga maisha yako. Kwenye Biblia hamna “biashara ya upako” ila hii ni mbinu ambayo watumishi wa Shetani wanaitumia kupata fedha nyingi.

Kuna mtu mmoja alinunua mafuta ya upako kwa nabii mmoja mkubwa wa uongo wa Nigeria na baada ya hapo, aliona mambo ya ajabu.


NDIO MAANA WENGI WANAOENDA KWA HUYU TAPELI WAMESHAKUWA BRAINWASHED , HAWAJAITAMBUI


NB: ZAMAN UCHAWI ULIKUWA LOCAL SANA , SIKU HIZI UCHAWI UNAENDA NA WAKATI , UVHAWI KATIKA SIKU ZA MWISHO UMEVAA VAZI LA DINI
 
Ni wapi Yesu aliagiza uchungaji ,uinjilisti na upadri uwe unauzwa vyuo vya Biblia,theolojia na seminary?
Bla bla kibao lakini hakuna hata andiko ulilojibu kutetea Biblia, endelea kujifariji lakini hukumu yako hii hapa.

UFUFUO 22:18-20.
 
Washaona huko kuna makondoo wengi wa kuwalamba pesa bure bure ukijua vizuri kuchezesha taya na kukariri bible verse vizuri mbona utapiga pesa hadi basi....Wewe fikiria hadi Muyamba naye ni Pastor wakati alianza kuact kwenye movie kama mchungaji kwa kukariri script naye sasa ana kanisa na anavuna pesa kwa kondoo.

View attachment 1261067
Watu wangu wanaangamia kwakukosa maarifa
 
Sasa ni rasmi kituo cha redio 91.2 ABM Radio cha Dodoma kilichokua kikimilikiwa na galacha wa fani ya utangazaji wa Radio ndugu Abdallah Majura kimeuzwa kwa Mtumishi wa Mungu Apostle Boniface "Bulldozer" Mwamposa na kwa sasa zinapigwa nyimbo za Gospel 24/7.

Pinduapindua
Vodacom kazi ni kwako
 
Watu wangu wanaangamia kwakukosa maarifa
Huo mstari haumaanishi maarifa ya kujua Biblia Bali Ni maarifa ya kimaisha.Mfano Yesu alipotaka kulisha maelfu alikuwa na maarifa ya Nini Cha kufanya ili chakula kiongezeke alishe maelfu .Wakristo wengi wanaangamia sio kwa kukosa maarifa ya kujua Biblia Bali maarifa ya kimaisha.Wengi.maskini hawana maarifa ya kujitoa kwenye umaskini.
 
Bla bla kibao lakini hakuna hata andiko ulilojibu kutetea Biblia, endelea kujifariji lakini hukumu yako hii hapa.

UFUFUO 22:18-20.
Kama na wewe ulininua uchungaji au upadri kwa kulipia chuo Cha Biblia au theolojia basi ujue na wewe na Simon Mchawi hukumu yenu moja.Huduma ya Mungu haiuzwi iwe ya uchungaji ,uinjilisti nk .Kama ulinunua hukumu na wewe inakusubiri
 
MWAMPOSA NA BIASHARA YA UPAKO:

Ukisoma habari za yule Simoni aliyekuwa mchawi, neno linasema, “Na yeye Simoni mwenyewe aliamini akabatizwa, akashikamana na Filipo; akashangaa alipoziona ishara na miujiza mikubwa inayotendeka” (Matendo 8:13).

Ukiendelea kusoma, neno linasema, “Hata Simoni alipoona ya kuwa watu wanapewa Roho Mtakatifu kwa kuwekewa mikono na mitume, akataka kuwapa fedha akisema, Nipeni na mimi uwezo huu, ili kila mtu nitayemweka mikono yangu, apokee Roho Mtakatifu” (Matendo 8:18—19).

Kwa lugha nyingine, Simoni alitaka “kununua upako.” Yesu alipokuwa anawapa upako wanafunzi wake, alisema, “mmepata bure, toeni bure” (Mathayo 10:8b).

Ukishaona nabii au mtumishi anafanya biashara ya “kuuza upako,” huyo ni “mtumishi wa Shetani.” Roho Mtakatifu hawezi kuongoza watu kuuza upako kwani Biblia inasema, Roho Mtakatifu anagawa karama mbalimbali kwa kadri apendavyo (1 Wakorintho 12:4—11).

Ukiona watu wanauza “maji ya upako, mafuta ya upako, sabuni za upako, kitambaa cha upako n.k.,” hiyo inatakiwa ikuambie kuwa hao wanatokana na Shetani. Ukifatilia, huo upako hautokani na Roho Mtakatifu, bali Lucifer.

Kuna madhara makubwa sana ya kununua hivi vitu kwani unapovinunua, unajiunganisha na miungu yao na Shetani anakuwa na uhalali wa kufunga maisha yako. Kwenye Biblia hamna “biashara ya upako” ila hii ni mbinu ambayo watumishi wa Shetani wanaitumia kupata fedha nyingi.

Kuna mtu mmoja alinunua mafuta ya upako kwa nabii mmoja mkubwa wa uongo wa Nigeria na baada ya hapo, aliona mambo ya ajabu.


NDIO MAANA WENGI WANAOENDA KWA HUYU TAPELI WAMESHAKUWA BRAINWASHED , HAWAJAITAMBUI


NB: ZAMAN UCHAWI ULIKUWA LOCAL SANA , SIKU HIZI UCHAWI UNAENDA NA WAKATI , UVHAWI KATIKA SIKU ZA MWISHO UMEVAA VAZI LA DINI
Ur still a learner
 
Huo mstari haumaanishi maarifa ya kujuq Biblia Bali Ni maarifa ya kimaisha.Mfano Yesu alipotaka kulisha maelfu alikuwa na maarifa ya Nini Cha kufanya ili chakula kiongezeke alishe maelfu .Wakristo wengi wanaangamia sio kwa kukosa maarifa ya kujua Biblia Bali maarifa ya kimaisha.Wengi.maskini hawana maarifa ya kujitoa kwenye umaskini.
Rudi nyuma uone conversation iliyokuwepo mpaka kufikia comment hiyo,ukiiangalia tu hapo hutaelewa
 
mafuta 10000, kuna mtu wangu wa karibu humwambii kitu kwa Mwamposa
Humwambii kitu kwasababu anajua anachonufaika, unadhani na wewe ukimwambia masuala ya mganga wako atakuelewa?
 
MWAMPOSA NA BIASHARA YA UPAKO:

Ukisoma habari za yule Simoni aliyekuwa mchawi, neno linasema, “Na yeye Simoni mwenyewe aliamini akabatizwa, akashikamana na Filipo; akashangaa alipoziona ishara na miujiza mikubwa inayotendeka” (Matendo 8:13).

Ukiendelea kusoma, neno linasema, “Hata Simoni alipoona ya kuwa watu wanapewa Roho Mtakatifu kwa kuwekewa mikono na mitume, akataka kuwapa fedha akisema, Nipeni na mimi uwezo huu, ili kila mtu nitayemweka mikono yangu, apokee Roho Mtakatifu” (Matendo 8:18—19).

Kwa lugha nyingine, Simoni alitaka “kununua upako.” Yesu alipokuwa anawapa upako wanafunzi wake, alisema, “mmepata bure, toeni bure” (Mathayo 10:8b).

Ukishaona nabii au mtumishi anafanya biashara ya “kuuza upako,” huyo ni “mtumishi wa Shetani.” Roho Mtakatifu hawezi kuongoza watu kuuza upako kwani Biblia inasema, Roho Mtakatifu anagawa karama mbalimbali kwa kadri apendavyo (1 Wakorintho 12:4—11).

Ukiona watu wanauza “maji ya upako, mafuta ya upako, sabuni za upako, kitambaa cha upako n.k.,” hiyo inatakiwa ikuambie kuwa hao wanatokana na Shetani. Ukifatilia, huo upako hautokani na Roho Mtakatifu, bali Lucifer.

Kuna madhara makubwa sana ya kununua hivi vitu kwani unapovinunua, unajiunganisha na miungu yao na Shetani anakuwa na uhalali wa kufunga maisha yako. Kwenye Biblia hamna “biashara ya upako” ila hii ni mbinu ambayo watumishi wa Shetani wanaitumia kupata fedha nyingi.

Kuna mtu mmoja alinunua mafuta ya upako kwa nabii mmoja mkubwa wa uongo wa Nigeria na baada ya hapo, aliona mambo ya ajabu.


NDIO MAANA WENGI WANAOENDA KWA HUYU TAPELI WAMESHAKUWA BRAINWASHED , HAWAJAITAMBUI


NB: ZAMAN UCHAWI ULIKUWA LOCAL SANA , SIKU HIZI UCHAWI UNAENDA NA WAKATI , UVHAWI KATIKA SIKU ZA MWISHO UMEVAA VAZI LA DINI
Naona unajitahidi kupambana, kazana aisee!
 
Humwambii kitu kwasababu anajua anachonufaika, unadhani na wewe ukimwambia masuala ya mganga wako atakuelewa?
Kwan hujui mwamposa anatumia uchawi kwenye vazi la dini? Ana tofauti gani na mganga anayetaka kulipwa Kuku na mbuzi
 
Back
Top Bottom