Abdallah Majura auza radio station

Abdallah Majura auza radio station

Kwa andiko gani tumeagizwa hivo, au kwa mawazo yako
Umetoa mwenyewe andiko.kuwa manabii wanaokuja kwako wapimwe .Mwamposya hajaja kanisani kwako Yuko kivyake huko wewe unakomaa kumpima .Yeye Yuko kwake huko.na kadini kake.Pima hao wanaokuja kanisani kwako
 
Acha kuhukumu mkuu...

Inapofika kwenye kuzungumzia juu ya watumishi wa uongo, watu wengi wanapenda kusimamia msitari huu: “Msihukumu, msije mkahukumiwa ninyi” (Mathayo 7:1).

Haya ni maandiko ambayo Shetani huwa anayaweka katika mioyo ya watu ili uovu usikemewe.

Kumbuka ni hatari sana kuingia kwenye Biblia na kuchukua msitari mmoja bila kuelewa kile Mungu alikuwa anasema.

Yesu mwenyewe alisema, “Basi msihukumu hukumu ya macho tu, bali ifanyeni hukumu iliyo ya haki” (Yohana 7:24).

Pia Paulo aliandika, “Au hamjui ya kwamba watakatifu watauhukumu ulimwengu? Na ikiwa ulimwengu utahukumiwa na ninyi, je! Hamstahili kukata hukumu zilizo ndogo? Hamjui ya kuwa mtawahukumu malaika, basi si zaidi sana mambo ya Maisha haya?” (1 Wakorintho 6:2—3).

Hivyo Yesu aliposema “msihukumu, msije mkahukumiwa” alikuwa anazungumza nini kwani Yesu huyo huyo anazungumza pia “kufahanya hukumu iliyo ya haki?”

Biblia inasema, msingi wa kiti cha enzi cha Mungu ni haki na hukumu (Zaburi 89:14). Neno la Mungu ndiyo kipimo chetu katika kuhukumu matendo yasiyotokana na Mungu.

Mfano: Kama Biblia inasema “usiibe” halafu ukaona mtu anaiba na kumwacha ukisema “Yesu alisema tusihukumu.” Neno linasema, “usizini.” Je ukiona mtu anaishi ya zinaa, utaacha kumwambia eti “Yesu alisema tusihukumu?”

Yesu alichokataza ni sisi kutoa hukumu ya macho ambayo haitokani na neno la Mungu. Lakini ni haki yetu kutoa hukumu ya haki kutokana na neno la Mungu linavyosema. Hata katika utumishi ni hivyo hivyo.

Neno linasema, “kwa kuwa tunda la nuru ni katika wema wote na haki na kweli; mkihakiki ni nini impendezayo Bwana. Wala msishirikiane na matendo ya giza, bali myakemee” (Waefeso 5:9—11).

Unabii wa uongo na kuwapotosha watu ni moja ya “matendo ya giza” ambayo tunatakiwa tuyakemee. Kwa mfano, Biblia inasema, “Atakaponena nabii kwa jina la Bwana, lisifuate jambo lile wala kutimia, hilo ndilo asilonena Bwana; kwa kujikinai amelinena huyo nabii, usimwogope” (Kumbukumbu 18:22).
 
NABII Wa Mungu alimwambia Naaman akaoge Mara 7 mto yordan na ngozi ikabadilika ,hakumuuzia maji ,wala hakuchukua zawadi zake ,
Yesu pia hakutoza pesa kuwafunza mitume wake ili Wawe mitume.

Makanisa Leo yanatoza pesa kumfunza mtu kuwa padri au mchungaji kwenye vyuo vya bibilia, seminary na vyuo vya theolojia


Nao Ni manabii wa uongo kwa kuwa wanatoza pesa wakati Yesu hakutoza pesa.

Upadri na uchungaji wamegeuxa biashara .Inauzwa vyuo vya Biblia ,theolojia na seminary.Bila kwenda kununua huko hupati

Nani zaidi muuza maji ya upako au muuza upadri, uchungaji na uinjikisti?
 
Umetoa mwenyewe andiko.kuwa manabii wanaokuja kwako wapimwe .Mwamposya hajaja kanisani kwako Yuko kivyake huko wewe unakomaa kumpima .Yeye Yuko kwake huko.na kadini kake.Pima hao wanaokuja kanisani kwako
Umelielewa andiko kweli wewe haya soma hapa

Yesu alipoulizwa juu ya nyakati za mwisho na ujio wake, kitu cha kwanza kabisa alisema ni: “Angalieni mtu asiwadanganye. Kwa sababu wengi watakuja kwa jina langu,wakisema, Mimi ni Kristo; nao watadanganya wengi” (Mathayo 24:4—5).

Kwa hiyo, kutokana na maneno ya Yesu, siyo kila anayekuja kwa jina lake ametumwa na Yesu. Siyo kila anayetumia jina la Yesu ni mtumishi wa Mungu. Kuna watumishi wa Shetani ambao wanatumia jina la Yesu kwa kusudi la “kudanganya wengi.”

Yesu alisema, “Si kila mtu aniambiaye, Bwana, Bwana, atakayeingia katika ufalme wa mbinguni; bali ni yeye afanyaye mapenzi ya Baba yangu aliye mbinguni” (Mathayo 7:21).
 
Yesu pia hakutoza pesa kuwafunza mitume wake ili Wawe mitume.

Makanisa Leo yanatoza pesa kumfunza mtu kuwa padri au mchungaji kwenye vyuo vya bibilia, seminary na vyuonvya theolojia
Nao Ni manabii wa uongo kwa kuwa wanatoza pesa wakati Yesu hakutoza pesa.
Upadri na uchungaji wamegeuxa biashara .Inauzwa vyuo vya Biblia ,theolojia na seminary.Bila kwenda kununua huko hupati
Acha kutetea ujinga wa huyo mwamposa, kusoma upadri ni sawa na kusomea Uinjinia


Usihamishe magoli
 
Mtu anayejua kiongozi wa dini ni wa kweli au uongo Ni muumini wake tu

Asiye muumini hawezi sema yule Ni wa uongo au la .Wakati hasali kwake.

Mwamoosya ninnabii wa kweli kwa waumini wake mtu ambaye sio muumini wake huna authority ya kusema Ni nabii wa uongo
Kwahiyo we una akili kuliko Mungu aliyesema tuwapime kimaadiko?

ISAYA 8:19-20. 1YOHANA 4:1-5. MATHAYO 7:15-21. 2WAKORINTHO 11:14-15. MATHAYO 24.
 
MWAMPOSA NA BIASHARA YA UPAKO:

Ukisoma habari za yule Simoni aliyekuwa mchawi, neno linasema, “Na yeye Simoni mwenyewe aliamini akabatizwa, akashikamana na Filipo; akashangaa alipoziona ishara na miujiza mikubwa inayotendeka” (Matendo 8:13).

Ukiendelea kusoma, neno linasema, “Hata Simoni alipoona ya kuwa watu wanapewa Roho Mtakatifu kwa kuwekewa mikono na mitume, akataka kuwapa fedha akisema, Nipeni na mimi uwezo huu, ili kila mtu nitayemweka mikono yangu, apokee Roho Mtakatifu” (Matendo 8:18—19).

Kwa lugha nyingine, Simoni alitaka “kununua upako.” Yesu alipokuwa anawapa upako wanafunzi wake, alisema, “mmepata bure, toeni bure” (Mathayo 10:8b).

Ukishaona nabii au mtumishi anafanya biashara ya “kuuza upako,” huyo ni “mtumishi wa Shetani.” Roho Mtakatifu hawezi kuongoza watu kuuza upako kwani Biblia inasema, Roho Mtakatifu anagawa karama mbalimbali kwa kadri apendavyo (1 Wakorintho 12:4—11).

Ukiona watu wanauza “maji ya upako, mafuta ya upako, sabuni za upako, kitambaa cha upako n.k.,” hiyo inatakiwa ikuambie kuwa hao wanatokana na Shetani. Ukifatilia, huo upako hautokani na Roho Mtakatifu, bali Lucifer.

Kuna madhara makubwa sana ya kununua hivi vitu kwani unapovinunua, unajiunganisha na miungu yao na Shetani anakuwa na uhalali wa kufunga maisha yako. Kwenye Biblia hamna “biashara ya upako” ila hii ni mbinu ambayo watumishi wa Shetani wanaitumia kupata fedha nyingi.

Kuna mtu mmoja alinunua mafuta ya upako kwa nabii mmoja mkubwa wa uongo wa Nigeria na baada ya hapo, aliona mambo ya ajabu.


NDIO MAANA WENGI WANAOENDA KWA HUYU TAPELI WAMESHAKUWA BRAINWASHED , HAWAJAITAMBUI


NB: ZAMAN UCHAWI ULIKUWA LOCAL SANA , SIKU HIZI UCHAWI UNAENDA NA WAKATI , UVHAWI KATIKA SIKU ZA MWISHO UMEVAA VAZI LA DINI
 
Taarifa ya kuuza bila bei ni sawa na thread isiyo na picha...
Sasa ni rasmi kituo cha redio 91.2 ABM Radio cha Dodoma kilichokua kikimilikiwa na galacha wa fani ya utangazaji wa Radio ndugu Abdallah Majura kimeuzwa kwa Mtumishi wa Mungu Apostle Boniface "Bulldozer" Mwamposa na kwa sasa zinapigwa nyimbo za Gospel 24/7.

Ieleweke kwamba ndugu Abdallah Majura anamiliki pia radio station nyingine kwa jina la A24 Radio inayosikika Dar Es Salaam na Zanzibar.

Ninatumaini Mtumishi Mwamposa atatumia nafasi hii ya umiliki wa kituo cha Radio "kuwakamata" wakristo pamoja na wasio wakristo kama ambavyo amefanikiwa kwenye matamasha anayoyafanya Dar Es Salaam.

*INUKA UANGAZE*
 
Aaron Arsenal,
Uzidi kupotea kwani haujitambuwi, haiwezekani mtumishi wa mungu ukampa kashfa badala ya kumtukuza
Nimtukuze TAPELI?

.” Yesu alipokuwa anawapa upako wanafunzi wake, alisema, “mmepata bure, toeni bure” (Mathayo 10:8b).

Ukishaona nabii au mtumishi anafanya biashara ya “kuuza upako,” huyo ni “mtumishi wa Shetani.” Roho Mtakatifu hawezi kuongoza watu kuuza upako kwani Biblia inasema, Roho Mtakatifu anagawa karama mbalimbali kwa kadri apendavyo (1 Wakorintho 12:4—11).

Ukiona watu wanauza “maji ya upako, mafuta ya upako, sabuni za upako, kitambaa cha upako n.k.,”

hiyo inatakiwa ikuambie kuwa hao wanatokana na Shetani. Ukifatilia, huo upako hautokani na Roho Mtakatifu, bali Lucifer.
 
Aaron Arsenal,
Mkuu mimi siyo muumini wa huyo Mwamposa ila nakukumbusha soma Hesabu 12:1-12 huyo jamaa maadam anatangaza neno la Mungu we achana nae mwisho wa siku tutawatambua kwa matendo yao sio kuwahukumu hilo ni jukumu la Mungu mwenyewe
Biblia inataka tuwaonye, tuwaongoze, tuwafundishe na kuwaadabisha hao Manabii feki.

2TIMOTHEO 3:16.
 
MWAMPOSA NA BIASHARA YA UPAKO:

Ukisoma habari za yule Simoni aliyekuwa mchawi, neno linasema, “Na yeye Simoni mwenyewe aliamini akabatizwa, akashikamana na Filipo; akashangaa alipoziona ishara na miujiza mikubwa inayotendeka” (Matendo 8:13).

Ukiendelea kusoma, neno linasema, “Hata Simoni alipoona ya kuwa watu wanapewa Roho Mtakatifu kwa kuwekewa mikono na mitume, akataka kuwapa fedha akisema, Nipeni na mimi uwezo huu, ili kila mtu nitayemweka mikono yangu, apokee Roho Mtakatifu” (Matendo 8:18—19).

Kwa lugha nyingine, Simoni alitaka “kununua upako.” Yesu alipokuwa anawapa upako wanafunzi wake, alisema, “mmepata bure, toeni bure” (Mathayo 10:8b).

Ukishaona nabii au mtumishi anafanya biashara ya “kuuza upako,” huyo ni “mtumishi wa Shetani.” Roho Mtakatifu hawezi kuongoza watu kuuza upako kwani Biblia inasema, Roho Mtakatifu anagawa karama mbalimbali kwa kadri apendavyo (1 Wakorintho 12:4—11).

Ukiona watu wanauza “maji ya upako, mafuta ya upako, sabuni za upako, kitambaa cha upako n.k.,” hiyo inatakiwa ikuambie kuwa hao wanatokana na Shetani. Ukifatilia, huo upako hautokani na Roho Mtakatifu, bali Lucifer.

Kuna madhara makubwa sana ya kununua hivi vitu kwani unapovinunua, unajiunganisha na miungu yao na Shetani anakuwa na uhalali wa kufunga maisha yako. Kwenye Biblia hamna “biashara ya upako” ila hii ni mbinu ambayo watumishi wa Shetani wanaitumia kupata fedha nyingi.

Kuna mtu mmoja alinunua mafuta ya upako kwa nabii mmoja mkubwa wa uongo wa Nigeria na baada ya hapo, aliona mambo ya ajabu.


NDIO MAANA WENGI WANAOENDA KWA HUYU TAPELI WAMESHAKUWA BRAINWASHED , HAWAJAITAMBUI


NB: ZAMAN UCHAWI ULIKUWA LOCAL SANA , SIKU HIZI UCHAWI UNAENDA NA WAKATI , UVHAWI KATIKA SIKU ZA MWISHO UMEVAA VAZI LA DINI
Vyuo vya Biblia na theolojia watu huenda kununua uchungaji na upadri hawana tofauti na simoni mchawi .Baada ya kutamani kipawa Cha upadri na uchungaji hutafuta pesa wakalipa vyuo ili waupate Kama ni hivyo mapadri na wachungaji wote waliopata kwa kupitia vyuo Ni ndugu wa Simon mchawi .
 
Umewapimaje kama hawajitambui, umetumia kigezo gani?
Kumuamini mtu aliyekuwa mwizi, mzinifu, mchawi mlevi kuwa ni nabii kwa kijitangaza mwenyewe kwa kuweka maslahi ya kipesa mbele ni kutokujitambua.

Hakuna manabii au mitume zama hizi,ni utapeli kwa watu wasiojitambua na musiba akijiita nabii mtamuamini?
 
Naskia ili upate sit pale unatoka buku 2.
Sijui kuna ukweli?
 
Back
Top Bottom