Abdallah Majura auza radio station

Abdallah Majura auza radio station

Mwamposa ni tapeli kama matapeli wengine
Unayeamini ni nabii wa Mungu jichunguze

Nabii gani mfanya biashara kwenye matatizo ya watu

Eti anauzia watu maji
Kwahiyo wauza maji wote ni matapeli? Kampuni za bottled water ni nyingi na bei zao sawa na Mwamposa au kosa lake ni kuyaombea ili yawe msaada kwa wanaoamini?
 
Kwahiyo wauza maji wote ni matapeli? Kampuni za bottled water ni nyingi na bei zao sawa na Mwamposa au kosa lake ni kuyaombea ili yawe msaada kwa wanaoamini?
Ona akili zako zilivyo empty ,

Kwahiyo mwamposa ana kiwanda siku hizi?

Hivi mkishakuwa wafuasi wa hawa matapeli mnawaachiaga na ubongo kabisa ?
 
Ukishindwa kubeti kwa mzungu basi beti kwa mtanzania

Kila la heri na mafanikio
 
Sasa ni rasmi kituo cha redio 91.2 ABM Radio cha Dodoma kilichokua kikimilikiwa na galacha wa fani ya utangazaji wa Radio ndugu Abdallah Majura kimeuzwa kwa Mtumishi wa Mungu Apostle Boniface "Bulldozer" Mwamposa na kwa sasa zinapigwa nyimbo za Gospel 24/7.

Ieleweke kwamba ndugu Abdallah Majura anamiliki pia radio station nyingine kwa jina la A24 Radio inayosikika Dar Es Salaam na Zanzibar.

Ninatumaini Mtumishi Mwamposa atatumia nafasi hii ya umiliki wa kituo cha Radio "kuwakamata" wakristo pamoja na wasio wakristo kama ambavyo amefanikiwa kwenye matamasha anayoyafanya Dar Es Salaam.

*INUKA UANGAZE*
A24 N mali ya mwamposa pia
 
Nilipanda kwenye daladala kutoka makumbusho kwenda tegeta na Majura aliboa sana njia nzima anaongea na simu kuhusu mambo ya ofisini kwake kwa sauti kubwa.

Lakini nimpongeze kwa uthubutu, maana si wengi wanaweza kupambana maana kuna magwiji kama charles hillary, Tido Muhando bado wanapamba na vijana kwenye ajira ambao kimsingi ni watu walipaswa kama sio kuwa washauri basi wana media house zao lakini all in all maisha ndivyo yalivyo.
Loh afadhali wewe Makumbusho Tegeta,Mimi ilikuwa Dodoma Dar,loh alikuwa anawaelekeza Watangazaji wake Hadi matamshi ya maneno😄😄 alituboa haswa,kimsingi jamaa Kama sio mshamba Basi mswahili hivi,au anapenda kujionesha kwa kikimwambafai
 
Ushaliwa kichwa Mzee Baba, unaishije kwa akili na Mke ikiwa anakupanda kichwani hadi umruhusu aende kusali kwa tapeli?

Mke wangu alitaka kwenda kutapeliwa na Gwajima eti kuna Ufufuo wa Mtu nilimkataza kwa kumuuliza.

Ndugu zake wangapi kushindwa kuwafufua aje afufue Gongo la Mboto?

Je ni Yesu au Gwajima mwenye funguo za ufufuo?

Baada ya hapo aliufyata kimya na mpaka leo haangaiki tena na hao matapeli.
Safi sana mkuu.
 
Mi naona ungekaa kimya ingependeza zaidi coz tambua watu wanafanikiwa kupitia huyo huyo nabii so fata yako kuliko kujiongelesha tuu
Kumbe mbuzi bado wengi mnaacha kumtukuza Mungu mnamtukuza binadamu 😂😂😂😂😂ambaye atakufa ,nakuoza Kama wengne.
 
Ungekuwa na akili wala usingetukana ila inawezekana ndivyo ulivyofunzwa na wazazi wako. Mimi na wewe nani kashindwa kujibu swali?
wewe wazazi wako wana hasara. Mimi mpaka nikutukane basi ujue. wewe ni pumbavuu kweli kweli.

swali langu la kwanza nilipokuuliza ujajibu.!. Mimi hapa nimekujibu
.wewe umeshindwa kujibu badala yake ukajibu "akili za mwafrika "..hilo ndo jibu la mtu mwenye akili timamu??.
sasa mimi nawe nani kushindwa kujibu swali.. ??

wewe ndugu zako waanze kuhangaika mapema wakichelewa tutakupotezea mirembe sijui uko..
 
Kumbe mbuzi bado wengi mnaacha
kumtukuza Mungu mnamtukuza binadamu
😂😂😂😂😂ambaye atakufa ,nakuoza Kama wengne.
Huu ndio unaitwa ushabiki maandazi hivi ukikaa kimya na dini yako nani atakujaji hebu nenda maka kabusu jiwe jeusi uwapelekee pesa ya utalii waarabu itapendeza sana
 
Mwamposa ni tapeli kama matapeli wengine
Unayeamini ni nabii wa Mungu jichunguze

Nabii gani mfanya biashara kwenye matatizo ya watu

Eti anauzia watu maji
Karibia wote wanaojiita Manabii, sijui Maaskofu, Wachungaji...nje ya mfumo rasmi wa Kanisa ni Matapeli.
 
Mkuu utaambiwa zama zinabadilika
Nawataka waje hapa

Tumuweke kwenye mizani ya Biblia huyo tapeli mwamposa kutoka Mwanzo hadi ufunuo

Kama hatujamkuta ni mwizi tu,

Nilimuuliza Mfuasi mmoja wa mwamposa , aliyenunua mafuta maji ,

Kama ni nabii wa kweli mwenye upako kwa Maji na sio mjasiriadini ,kwann asiyawekee upako maji ya kwenye mto mkachota bure. Au msiende na maji yenu akayabariki , maana Mungu si amemtuma na Mungu amesema tumepewa bure tutoe bure

Hata Manabii wa zaman kina Isaya,Yeremia mwana wa hilkia , Ezekiel kuhani, musa, Amos,Obadia , Nehemiah , hatukuwahi kusikia wanafanya biashara kwenye matatizo ya watu.
 
Back
Top Bottom