Aaron Arsenal
JF-Expert Member
- Jul 24, 2014
- 24,498
- 28,724
Huna mkeMke wangu ni Muumini wa Huko kwa huyo nabii , vipi kuna shida huko ? [emoji3525][emoji3525][emoji3525]
Ameshaingia kwenye mikono ya matapeli
Huna mkeMke wangu ni Muumini wa Huko kwa huyo nabii , vipi kuna shida huko ? [emoji3525][emoji3525][emoji3525]
Angalia asije kuchezea mic ya mwamposaMke wangu ni Muumini wa Huko kwa huyo nabii , vipi kuna shida huko ? [emoji3525][emoji3525][emoji3525]
Uzidi kupotea kwani haujitambuwi, haiwezekani mtumishi wa mungu ukampa kashfa badala ya kumtukuza
ndiye Abdallah Majura Bulembo?
Au Bulembo aliiba cheti cha mtu nini?
Kumbe mafala mko wengi eeee😂😂😂😂Uzidi kupotea kwani haujitambuwi, haiwezekani mtumishi wa mungu ukampa kashfa badala ya kumtukuza
ndiye Abdallah Majura Bulembo?
Au Bulembo aliiba cheti cha mtu nini?
Haaa haaaa haaaaAngalia asije kuchezea mic ya mwamposa
Mi naona ungekaa kimya ingependeza zaidi coz tambua watu wanafanikiwa kupitia huyo huyo nabii so fata yako kuliko kujiongelesha tuuUnamtukuza binadamu !!?? Huna akili wewe.
....
Unajuaje acha ushabiki maandazi ndugu haitakusaidia kituUmeliwa mzee
Ukiona manyoya...!Mke wangu ni Muumini wa Huko kwa huyo nabii , vipi kuna shida huko ? [emoji3525][emoji3525][emoji3525]
Ninao , wa kimaandiko, na kiuhalisiaUna uthibitisho??
Wewe tayari ni nyumbu wa mwamposa tapeliWw kiuno unachokitafuta utakipata.BELIEVE ME OR NOT