A Night Date with a Man

A Night Date with a Man

Ni wazi kitumbua kilitiwa mchanga
1000134530.jpg
 
"Guys, nipo mji fulani hivi sasa mwenyeji wangu kwenye kazi nilipewa mkaka, ni wale wakaka mahandsome wanaojipenda, kucha zake zimekatwa kiutaalam sio zile za kung'atwa na meno, nywele zake fupi flani hivi, meno masafi meupe, ananukia muda wote, hanuki mdomo wala makwapa, hana ndevu
Hapa kwa sifa hizi sizani kama anazungumziwa mwanaume
 
Kasema hataki mwenye ndevu..hujamuelewa tu bdo?
Aseeh mm nili comment vile nikijua nn nakilenga kwa mtoa mada,, sio kwamba sijamwelewa

Ila walio ni-qoute ndiyo wao wamechukulia kuwa sijamwelewa ila mm nilijbu vile makusudi kwa ajili ya Dr.
 
Aseeh mm nili comment vile nikijua nn nakilenga kwa mtoa mada,, sio kwamba sijamwelewa

Ila walio ni-qoute ndiyo wao wamechukulia kuwa sijamwelewa ila mm nilijbu vile makusudi kwa ajili ya Dr.
Aah..naona sasa umeamua kuacha ndala baada ya kumjua mtoa mada ni nani
 
Wewe hebu hao wenye ndevu wasukimizie huku,, kidevu cha Jacob hakiwezi kuwa flat km cha halima, hapo ni km kuwa na mwanamke mwenzio,

Hapo mwishoni hivi huwa mnarusha maji ya uzima na nyie,, nahurumia visimi vyenu,,
mbalizi1 njoo usome huko
Aaaaahhhhh Qmmmmmaaamake!!
 
Back
Top Bottom