Dr. Mariposa
JF-Expert Member
- Dec 2, 2014
- 5,872
- 19,571
- Thread starter
- #81
EeenhHapo kuna mambo haya ✌️
EeenhHapo kuna mambo haya ✌️
Basi kuna mtu alinambia eti ni pesa kumbe ni ndevu!!! lolMoja ya alama ya kulitambulisha dume la shoka ni ndevu.
Ila 30 huna, acha mbwembwe Mangi.Kaelezea hapo mm ndevu ninazo nipo smart hilo halina pingamizi
Unachez kama pere yaan ila haina noma 🤜Nimesema vijana tufanye ibada, lol
Nyie endeleeni kutuletea updates za kesi ya Lissu. Huku hamuhitajiki. Jikiteni mahakami 😂😂Sisi tunaokata kucha na meno 😔
Midevu kam mbigili
Wachafu chafu , hatuwezi kuvaa vizuri je ? 🤤🙆🏻♂️
Huyu manzi ni lesbianNi sawa nieleweshe nielewe
Kwamba kukaa kwako kote hapa jukwaani hujajuaga profile za waru mpaka leo huyu mtoto ni msagaji,mbona linajulikana sana hiliDr katuachia maswali mengi kuliko majibu.
Je unaweza kunimwagisha maji ya uzima, niko serious DrNitakuletea wenye ndevu usiwaze Kapeace
dada yetu ni lesbianAah..naona sasa umeamua kuacha ndala baada ya kumjua mtoa mada ni nani
Siku hizi weekend inaanza alhamis mwanetu,, koki iko full full,,Aaaaahhhhh Qmmmmmaaamake!!
Hahahaha daah! ila watu humu mnapenda sana kunionea walaiEti wanasema umempelemba kijana wa watu kimasihara, ila umemstahi tu hujamalizia yote hapa kuna kuku wengi 😂😂😂
Kama una vitu vyangu why not, ukiwa mwembamba ni poa sana ila kama una nyama usiwe kibonge mzito uwe mwepesi uendane na kasi ya pumzi yangu, utakojoa na kurusha maji hadi uombe poooJe unaweza kunimwagisha maji ya uzima, niko serious Dr
We mzee😀😀Huu uzi sijausoma wote, nimesoma paragraph ya kwanza na ya mwisho.... In general ushoga na usagaji ni kitu kibaya sana... Mwandishi jitahidi kulinda mgongo.
Unanitega Dr,, vitu vyako vyote ninavyo😅😅😅Kama una vitu vyangu why not, ukiwa mwembamba ni poa sana ila kama una nyama usiwe kibonge mzito uwe mwepesi uendane na kasi ya pumzi yangu, utakojoa na kurusha maji hadi uombe pooo