The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,582
- 123,152
Na kulalamika kua hapewi pasi,Kitu pekee Christiano anamzidi Messi ni urefu na urembo 😂😂
Argentina huwezi kusikia malalamiko kua Messi hapewi pasi coz yeye ndiye anaye wapasia.
Na kulalamika kua hapewi pasi,Kitu pekee Christiano anamzidi Messi ni urefu na urembo 😂😂
Hilo sio tu fungaji ni li Player Maker..kuna kima zile zilikuwa zinabwabwaja😀😀😀Na kulalamika kua hapewi pasi,
Argentina huwezi kusikia malalamiko kua Messi hapewi pasi coz yeye ndiye anaye wapasia.
Muda wa ushindi ndiyo muda unapaswa kufurahi, wapinzani wakipindua matokeo basi mtatulia tuMechi ile ya misri wa Argentina walinifanya niaibike sana Ndiyo maana nikatoa huo ukumbusho mkuu
Ila angalau huwa tuna furahi hata kidogo muda wa mechi 😅
Ahsante sana kwa kutubu!!Mkuu,
Nimekubali messi ni kiumbe hatari sana
🔥🔥🔥🔥Kuna watu wanafikiri baada ya England kutolewa labda ntakosa team,.nataka niwatoe hofu kwamba kwa sasa nipo Argentina
Tukutane tarehe 19, saa nne usiku
Viva Argentina 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
Mimi nipo kwa Messi hata wewe unajuaMuongeze uran na ShesRise_1 wakae mbali na spain
Wewe hua unanifananisha na nani?Muongeze uran na ShesRise_1 wakae mbali na spain
Hatimae Muda uliwadia mwanaume wa kweli hafungi magori mapema kama kukuRelax muda bado
Kun Aguerro.Kwa faida ya waliolala mapema jana, mchezaji bora wa mechi alikuwa MbuziView attachment 3630046
Sasa ziwezi kuwa Neutral.Muongeze uran na ShesRise_1 wakae mbali na spain
Tunyooshe mkuuKwa faida ya waliolala mapema jana, mchezaji bora wa mechi alikuwa MbuziView attachment 3630046
Hii mechi ingekuwa ni sisi Ufaransa tungeimaliza kitambo sanaUmeamkaje mrembo
Hiyo 2022 ilikuwa ya mbeleko
Michezaji gani baada tu ya goliMpuuzi ni yule kocha, ana mbinu za ovyo kabisa
Yule ni jini siyo mtu wakawaida kabisa vitapita vizazi vingi mpaka kumpata messi mwingineMkuu,
Nimekubali messi ni kiumbe hatari sana