HahahaKuna timu inacheza pungufu ila hawajijui
Nazungumzia World cup mkuu.. hawa Egypt hata wakipita hapa mbele ya Colombia hawatoboiEgypt
Mashabiki wa yanga wasome hii 😀😀Tumsifie na kipa Shouber kwa namana alivyoicheza ile penati na hata kufanya saves zingine za hatarii
Huyu dogo baba yake Ahmed Shouber alikua kipa wa National Al Ahly. Mwaka 1985 alikua golini Uwanja wa CCM Kirumba Mwanza alipotunguliwa magoli mawili na Mtemi Ramadhani na Zamoyoni Mogella Simba iliposhinda 2-1 kwenye CCl
Argentina akitoka Fainali itakua haina amsha amsha. Do something president. AbeeeeeeegggMatajiri wa Adidas tunakikao na infantino muda huu 😡😡😡😡
Argentina anafuzu bado penalty kama mbili na red card 1
Hamtoboi😀😀Kubababakeeeeeeee goat kakosaaaaaa 🐒🐒🐒🐒🐒🐒
Hapa mimi sina kilio.Pole na wewe mkuu kilio chako hakipo mbali sana
Dadeki😄😃Mapumziko Egypt wanaenda kusoma Ayatul Kursiyu za kutosha
Kwenye hii world cup upo wap sasaHapa mimi sina kilio.
Misri ni timu ya nyumbani,
Argentina siyo timu yangu lakini pia mi ni team Messi.
Chochote kitakachotokea sina shida nacho
Wewe km mimiNatamani hii world cup ishinde nchi mpya ambayo haijawahi kabisa kubeba....Lakini nkiangalia team zilizobaki naona hilo haliwezekani kabisa
Hii WC mpira ni wa kawaida bara la Ulaya na America. Improvement ni kwa bara la Africa tu.Ila tuseme ukweli mpira wanaocheza Argentina ni wakawaida mno ni vile tu safar Yao wamekutana na kitonga.
Hivi Kuna uwezekano wa Spain na France kukutana fainali?
Kwa sisi wanaume kwenye situation kama hiyo tunashikilia mmbupu zetu, nyie wanawake mnashikilia nini...Refa nae tano zote mfyuuuuu!
Go Misri goooooo