moudgulf
JF-Expert Member
- Jan 23, 2017
- 159,165
- 777,891
Ni kweli Messi kukosa Ubingwa siyo shida sana maana tayari wameshapata hiyo.Messi leo anarudi nyumbani lakini hana hasara sana tayar ana world cup
Ni kweli Messi kukosa Ubingwa siyo shida sana maana tayari wameshapata hiyo.Messi leo anarudi nyumbani lakini hana hasara sana tayar ana world cup
Nyonyosss😄😄😄😄😄😄Kwa sisi wanaume kwenye situation kama hiyo tunashikilia mmbupu zetu, nyie wanawake mnashikilia nini...
Ila tuseme ukweli mpira wanaocheza Argentina ni wakawaida mno ni vile tu safar Yao wamekutana na kitonga.
Hivi Kuna uwezekano wa Spain na France kukutana fainali?
Ni kweli ni ingekuwa hivyo,Natamani hii world cup ishinde nchi mpya ambayo haijawahi kabisa kubeba....Lakini nkiangalia team zilizobaki naona hilo haliwezekani kabisa
Ufaransa mzeeKwenye hii world cup upo wap sasa
Bro upoHivi waarabu kwanin wasianze ile michezo yao ya kupoteza muda
Wanapoteza japo sio kama huku.Hivi waarabu kwanin wasianze ile michezo yao ya kupoteza muda